Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

giappham

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

nhà mình có thể cho em xin thêm bài Chàng trai si tình YS và Một thời đã xa-Gia Hân YS đc ko?
cảm ơn mọi người

dongdateh

Active Member

Link tải phim
hidden content may not be quoted

Ôi quý hóa quá, cảm ơn bác nhiều!

dongdateh

Active Member

2 Cái tựa Máu chảy về tim và Đó quê hương ta, cái tựa nào là chính xác vậy các bác ..............

Sẵn Tuấn Vũ em cũng xin góp Tuấn vũ :D:D:D:D

Khu Pho Ngay Xua - Tuan Vu.vob
hidden content may not be quoted
Theo http://vi.wikipedia.org/wiki/Anh_Việt_Thu thì chỉ có cái tựa "Máu chảy về tim" trong danh sách các tác phẩm của Anh Việt Thu, còn cái tên "Đó quê hương ta" thì không thấy, chỉ có một số trang chia sẻ nhạc trực tuyến thì lại lấy tựa đề này.

minhhong76

Active Member

thong_the lequynhan donhantv +++.... Bạn nào có bài Năm anh em trên một chiếc xe tăng Quang Hà cho mình xin nhé! Thanks! Kêu từ hôm qua mà không ai giúp buồn quá....:)]

lequynhan

Well-Known Member

thong_the lequynhan donhantv +++.... Bạn nào có bài Năm anh em trên một chiếc xe tăng Quang Hà cho mình xin nhé! Thanks! Kêu từ hôm qua mà không ai giúp buồn quá....:)]

Có em đã phát biểu ý kiến ngay chớ đâu để bác Cả phải chờ đợi thế này :((

10506 Nam Anh Em Tren Mot Chiec Xe Tang (Remix) - Luong Gia Huy.mkv
10507 Nam Anh Em Tren Mot Chiec Xe Tang - Top Ca.mkv

thong_the

Well-Known Member

Bài YS thấy để của quang hà remix nhưng lại không thấy music, 2 kênh đều là beat, nên không chắc là của quang hà (có thấy quang hà ca đâu :-??) Bó tay

minhhong76

Active Member

Có em đã phát biểu ý kiến ngay chớ đâu để bác Cả phải chờ đợi thế này :((

10506 Nam Anh Em Tren Mot Chiec Xe Tang (Remix) - Luong Gia Huy.mkv
10507 Nam Anh Em Tren Mot Chiec Xe Tang - Top Ca.mkv

Bài YS thấy để của quang hà remix nhưng lại không thấy music, 2 kênh đều là beat, nên không chắc là của quang hà (có thấy quang hà ca đâu :-??) Bó tay

Cảm ơn Lê Quý Nhânthong_the up luôn nhé, méo mó có hơn không về dùng tạm vậy! Thanks!

thong_the

Well-Known Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cảm ơn bác nhé bên ys beat bị lệch tone bác ah.

Bác làm em sợ quá, down bản của bác tuhabahu về, nghe thử thấy OK đúng khúc intro đầu thôi, vào nhạc là trật tone luôn

Bật bài ys của em lên nghe thử lại thấy OK, gởi bác nghe thử lại

Hoi Vo Ngoai Thanh - Quang Truong.mkv
https://www.fshare.vn/file/1O1TS8HFFNO6

lequynhan

Well-Known Member

Em là fan bạn Hau Nguyen, yêu thích bản LK Ai cho tôi tình yêu này của Tuấn Vũ đã lâu, gửi lên đây cho cả nhà cùng ca cho vui, chúc các bác vui vẻ:

Em thấy bảo vừa hát vừa ngắm gái thì chỉ được một lúc là tay chân rụng rời rồi buông mic :))

lehieucamau

Well-Known Member

Còn 1 bài Đám Cưới Như Mơ " Quan Linh Anh em nào có cho em xin luôn nha!
- Anh em nào có rảnh up lên cũng đc, Chúc anh em mình vui vẽ nha!

Bên trên