Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Banh thi

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Dạ, đễ từ từ em lấy tự tin lại rồi sẽ hát sau , giờ thì thiếu can đảm nhiều lắm:-SS

Nói vậy thôi chứ kg có ép phải hát bây giờ đâu nhé , cứ từ từ, khi nào thuận lợi , nhưng mà phải có nha , kg thì tôi khều hoài luôn đó ... hiihih .

Duyenvo

Active Member

Còn 2 bài Bác Thông cho em nốt nhé cảm ơn bác nhiều
Lạc bước hoang mang
Giấc mơ về ngôi nhà

03-12

Member

Cả nhà mình ơi ... Bác nào có bài : YÊU THÂM - Hạ Vy cho Em xin với ạh ... Tks cả nhà nhiều nhiều nha ... Em bắt đầu ngồi hóng ;));));))8->8->8->\:D/\:D/\:D/\:D/

HÓNG HỚT

Active Member

Cả nhà mình ơi ... Bác nào có bài : YÊU THÂM - Hạ Vy cho Em xin với ạh ... Tks cả nhà nhiều nhiều nha ... Em bắt đầu ngồi hóng ;));));))8->8->8->\:D/\:D/\:D/\:D/
:))Bác 03-12 lại xin à? Cái này được không? Hay phải hình ảnh đẹp hơn? Cái này tuy xấu nhưng là clip chính thống:
https://flic.kr/p/pEMWVx

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

03-12

Member

:))Bác 03-12 lại xin à? Cái này được không? Hay phải hình ảnh đẹp hơn? Cái này tuy xấu nhưng là clip chính thống:
Bác cứ úp hộ Em đi ... Thực ra beat này Em cũng có ... Nhưng hok đc đẹp cho lắm ... Mà bác Hóng Hớt là chúa nhử đó nhé ... :p

giappham

Active Member

các bác cho em xin 1 bài chào năm mới và tiễn năm cũ nhé
bài Khổ vì một chữ ghen- Lâm Hùng
chúc các bác năm 2015 tràn ngập niềm vui và hp

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Lâu em không vào, đã hoàn thành 3000 trang, chúc mọi người qua năm mới nhiều niềm vui hạnh phúc bên gia đình, bạn bè!

---------- Post added 31-12-2014 at 21:33 ----------

Lầm - Đan Nguyên.vob:
Bài này bản gốc cũng có mà bác!

lequynhan

Well-Known Member

Lâu em không vào, đã hoàn thành 3000 trang, chúc mọi người qua năm mới nhiều niềm vui hạnh phúc bên gia đình, bạn bè!

:D Tại bác toàn đi giao lưu với các anh em nơi khác bỏ mặc các anh em ở đây, tới khi 4000 trang mới lại vào hỏi thăm cho mà xem \m/

Các bác cho em xin bài Mua đông thương nhớ - Băng Tâm hoặc Hà Thanh Xuân :D E cảm ơn !
Tiện thể cho e xin folder Dương Ngọc Thái nữa nhé ! hi

Bác Hóng Hớt có bài Lời cuối cho cuộc tình - Cẩm Ly ft Vân Quang Long
Yêu em bằng cả trái tim - Lưu Bích cho e xin với

HÓNG HỚT

Active Member

Bác Hóng Hớt có bài Lời cuối cho cuộc tình - Cẩm Ly ft Vân Quang Long
Yêu em bằng cả trái tim - Lưu Bích cho e xin với
- Báo cáo Bác Em không có Bác ạ... riêng bản Lời Cuối Cho Cuộc Tình... Em cũng là người đang đi kiếm Bác ạ!\m/

Trau Dien

Well-Known Member

Chúc các bạn trong HDvietnam mọi sự An lành, hạnh phúc và đạt nhiều may mắn cũng như thành công trong năm 2015 này…​

Bên trên