Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Trời. Các bác lên hàng mà còn nhanh hơn em tải nữa. Kiểu này chắc em mò tới sáng mới xong cái đống hàng của Bác Thông quá :)). Hớt bữa nay đâu không thấy vào tám chuyện ta?
Báo cáo Bác... Em đây này... Em vẫn ngắm hàng... mạng lởm nên phải lựa chọn xem down cái gì về trước, cái gì để dành ngày mai.:))

nhhh

Well-Known Member

Báo cáo Bác... Em đây này... Em vẫn ngắm hàng... mạng lởm nên phải lựa chọn xem down cái gì về trước, cái gì để dành ngày mai.:))

Hàng cứ lên kiểu này chắc mãi em chẳng in được cái list mất...cứ thêm thêm..quanh năm vẫn lên.. :))

nhhh

Well-Known Member

Xin các bác pro thay dùm nhà em hình ảnh bài hát này được không ạ...Nhạc thì hay mà hình ảnh thì ghê gớm quá ...nhìn hình thì mồm lưỡi cứng đờ hết làm sao hát đây...
Rồi đây anh sẽ đưa em về nhà Đức Tuấn
https://www.fshare.vn/file/5EN5VOLJB6
Cám ơn thật nhìu...chả biết có xin được không mà nhà em cứ cám ơn thiệt nhìu các bác...
Bác đưa lời tới bác Toe..hàng bác ấy xử...Anh em đã hiểu video răn đe lắm rồi...bác Toe nhẹ tay tha thứ cho xin Clip khác :D.

donhantv

Well-Known Member

Kéo tham quá Em bị tắc mạng í Bác ạ.... kéo dần dần cho ham. Vừa kéo vừa hát luôn cho nóng Bác ạ... Em có cái tật khi kéo xong cái là cắm Mic hát luôn :))

Em kéo về test sửa tên lưu còn không kịp tới đâu có hát hò...

HÓNG HỚT

Active Member

Kệ lỡ rồi lên luôn..bài này còn Clip khác nữa ( Để tên là : Lời Đầu Năm Cho Con). Tuy nhiên có lẽ bản của em giống bản bác Hớt :D.
Thư Xuân Ba Viết Cho Con - Trường Vũ
Lên cho nhanh đến 4.000 trang Bác ạ.... biết đâu 1/1 âm lịch 2015 lại đúng mốc 4.000 :))

toumorong

Active Member

Các bác có karaoke Chuyện tình đầu - Bảo Ngọc cho mình xin nhé. Xin cảm ơn.

nhhh

Well-Known Member

Mỗi ngày chỉ cần 17 trang là đạt mốc 4.000 rồi bác. Tình hình này tới tết là hơn 4.000

Phong trào dường như chưa từng bị chìm lắng...Càng ngày càng nhiều người đam mê ca hát :D...Từ Down >> test >> ca hát còn nâng cấp lên tự xử để ca :D, từ 2 track còn nâng cấp lên 4 track, dần lên 6 track, 8 track.. nữa cơ ( Track ông hàng xóm, track em vợ, track em họ...tùm lum) :))

donhantv

Well-Known Member

Phong trào dường như chưa từng bị chìm lắng...Càng ngày càng nhiều người đam mê ca hát :D...Từ Down >> test >> ca hát còn nâng cấp lên tự xử để ca :D, từ 2 track còn nâng cấp lên 4 track, dần lên 6 track, 8 track.. nữa cơ ( Track ông hàng xóm, track em vợ, track em họ...tùm lum) :))

Bác có bài Pa Pa - Mandolay - Trung Hành cho em xin!

Bên trên