Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

asbanngay01

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác nào có bài "Để nhớ một thời ta đã yêu - Việt Tú" cho mình xin với cảm ơn nhiều
https://www.fshare.vn/file/S53NQHWVGATZ

hangpy

Member

Bác nào có bài Tình Mẹ của Thanh Thúy cho em xin...cảm ơn các Bác nhiều.

dami2425

Có anh nào có bài Biết trả lời sao của Duy Khanh Úp Giúp e.

asbanngay01

Well-Known Member

xin chào các bạn mình mới gia nhập diễn đàn không biết rành mong được sự giúp đở của các bạn
Chúc mừng bạn Cò Trắng đã đến với diễn đàn , Vậy là lại thêm một anh tài góp mặt , thật vui mừng quá ..! Cám ơn bạn đã chia sẻ quá nhiều bản karaoke thật quý giá !

minhthe052000

Well-Known Member

xin chào các bạn mình mới gia nhập diễn đàn không biết rành mong được sự giúp đở của các bạn
mình check dữ liệu thì phát hiện ra hư một số bài không có tiếng bạn nào còn lưu trữ cho mình xin lại dùm beat cũng được
1) Bolsa chiều 2 lối - chế linh
2) buồn ga nhỏ - chế linh
3) buồn mà chi em - chế linh
4) chiều cuối tuần - chế linh
5) con đường mang tên em - chế linh
6) được tin em lấy chồng - chế linh
7) hai lối mộng - chế linh & phương dung
8) lời giải biệt - chế linh
9) người tình - chế linh
10) nhà anh nhà em - chế linh
11) nối lại tình xưa - chế linh & hương lan
12) nụ cười trong mắt em - chế linh
13) sao em nở đành quên - chế linh
14) thư cho vợ hiền - chế linh
15) trong tầm mắt đời - chế linh
16) xin đừng yêu tôi - chế linh
17) xin gọi nhau là cố nhân - chế linh
18) xin làm người xa lạ - chế linh
19) xin yêu tôi bằng cả tình người - chế linh
PS : thật ra mấy bài này CT có hết nhưng không hiểu lý do gì mà bị mất tiếng chỉ xem được hình mong được sự giúp đở của các bạn

của CT đây. Enjoy!
Link folder updated
[hide]
https://www.fshare.vn/folder/G4UQTNJINH79
[/hide]

Chỉnh sửa lần cuối:

nhhh

Well-Known Member

Chúc mừng bạn Cò Trắng đã đến với diễn đàn , Vậy là lại thêm một anh tài góp mặt , thật vui mừng quá ..! Cám ơn bạn đã chia sẻ quá nhiều bản karaoke thật quý giá !

Bạn Cò Trắng đúng như cánh cò..bay bay khắp muôn nơi..mênh mông bát ngát..chỉ kịp ghé thăm bà con một chút mà chưa thấy trở lại chơi nhận quà :D.
Kiếp thân Cò đúng là Nặn Lội Lênh Đênh :D.
Nghe kiếp thân cò sao thấy cô quạnh, buồn buồn..một điều gì đó thật mong manh, một chút gì đó thật trống trải mông lung như chưa biết đâu là bến bờ... Cò ơi! trở lại nhé :D

p/s: Mà em soi kỹ lại hình như là Cỏ Trắng đấy bác ơi :D Nhầm to rồi :))

minhthe052000

Well-Known Member

Bạn Cò Trắng đúng như cánh cò..bay bay khắp muôn nơi..mênh mông bát ngát..chỉ kịp ghé thăm bà con một chút mà chưa thấy trở lại chơi nhận quà :D.
Kiếp thân Cò đúng là Nặn Lội Lênh Đênh :D.
Nghe kiếp thân cò sao thấy cô quạnh, buồn buồn..một điều gì đó thật mong manh, một chút gì đó thật trống trải mông lung như chưa biết đâu là bến bờ... Cò ơi! trở lại nhé :D

p/s: Mà em soi kỹ lại hình như là Cỏ Trắng đấy bác ơi :D Nhầm to rồi :))

hehehe, lần nào đọc comment của bác , em cũng không nhịn được cười , mà hình như có một sự nhầm lẫn nhẹ Cỏ chứ không phải cò bác à ;)) ;)) ;))

asbanngay01

Well-Known Member

Bác nào có bài "Bông Hồng Cài Áo" của Hạ Vy hay Khánh Ly cho em xin cảm ơn các bác nhiều.
Bản của Hạ Vi hình như bác hquoc có làm , bác thử xin bác ấy xem sao nhé !

Mà em lại nhầm nhọt sang trồng trọt rồi , nhưng mà Cỏ Trắng có khi lại là biệt dược ấy chứ , Cò Trắng thì ai cũng đã được thấy rồi ợ !

Các Bác ơi!! Bác nào có bài Cay Đắng Bờ Môi - Hồng Trúc (YS) không bị lỗi không cho Em xin với ạ...có 2 bác ấp rồi nhưng đều bị lỗi ở 1'26......:)):)):))

Banh thi

Well-Known Member

Ngày 8.3 em chẳng có quà cáp gì tặng các chị em trong topic được , thôi thì lấy bài hát thay bằng quà tặng và lời chúc vậy. Chúc các chị em đẹp nhất đêm nay nhé :D :D :D

Trích từ DVD ASIA Đêm sài Gòn

photo uploading

Em đẹp nhất đêm nay - Ý Lan.VOB
hidden content may not be quoted
Nhiễu 1 giọt đẹp đẹp giống như bài này đi bác 502 , đang Buồn bác ui! , ,, khkkhk

Hàng DVD ko phải của du xinh bác lấy ko?

minhthe052000

Well-Known Member

Cái disk này hình ảnh không được đẹp, bản vob y như bản mkv của em kể cả dung lượng file, hơi tiếc :D:D:D

Cũng rip từ iso sưu tầm thôi, cái này chắc phải hỏi trung tâm Làng văn hoặc bác nào đó rip từ đĩa dỏm rồi share lên

nhhh

Well-Known Member

Cái disk này hình ảnh không được đẹp, bản vob y như bản mkv của em kể cả dung lượng file, hơi tiếc :D:D:D
Ah..vậy chắc Mkv của bác là gốc..rồi cha nội nào convert sang Vob in ra đĩa DVD rồi :D.

- Cái bài Từ Tiếng Hát Nối Tiếp của bác thông up logo Tektronic còn in cả chữ Laser. Chứng tỏ Tektronic là hãng convert từ đĩa Laser chuẩn sang DVD. Hàng Laser được Convert bài bản thật là đẹp quá đi mà...

minhthe052000

Well-Known Member

Nhiễu 1 giọt đẹp đẹp giống như bài này đi bác 502 , đang Buồn bác ui! , ,, khkkhk

Ai làm bác buồn vậy? Bác Thông ơi , bác Bành buồn kia? bác xem giúp bác ấy được gì cho bác ấy hết buồn ko? Để em kiếm một vài bài nào hợp với phong cách nhạc của bác?

imgurl

bài này được không bác Bành?

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên