Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tieupham263

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mọi quy trình kiểm duyệt đều phải được thực hiện tại hải quan. Kể cả sách gửi về sẽ bị lật trang để xem lượt nội dung. Đĩa càng bị săm soi vì đề phòng nguy cơ phát tán tư liệu phản động hoặc đồi trụy..chuyện phải mở từng đĩa để duyệt là sẽ có...Gặp cha nội mê đĩa độc là chép liền :)).

Vậy tụi hải quan sẽ có nhiều đĩa karaoke độc rồi..làm sao cho mấy cha đó public lên cho ae kéo nhỉ=))=))

nhhh

Well-Known Member

bác vào mục xem phiên bản android 4.4 hay 4...... nói chung nhiều phiên bản lắm chú ý mục Baseband version, Model Number thì lòi ra ngay
PS : trước khi làm vọc sĩ nhớ backup dữ liệu máy

Android box thì có gì đâu mà bakup :D. Chỉ sợ nó hết boot thì toi ah :D.

nhacthemvui

Member

Ah để em gửi bác xem cái List song thằng Spk tự tạo..nó không set thông tin để phát nhạc hoặc chọn kênh gì hết bác. Chỉ đơn giản là Dir list bài hát thôi.

Nên máy nào cung doi hoi cai nhac list boi vi khi tron so bai nhac moi co ten bai nhac.

3 tieng nua em se quay lai

welcometohome

Active Member

sẵn có các bác và có cả SL ở đây welcome nói luôn tui cực kỳ ấn tượng với bạn SL trao đổi karaoke với him ôi thôi cực hình :D có 1 bài hát có khoảng chừng 100 --> 200mb him chia làm 20 past đã thế còn đặt pass nữa =)) ấn tượng và ác mộng đến tận bây giờ không biết có ai bị giống mình không ta

tieupham263

Well-Known Member

sẵn có các bác và có cả SL ở đây welcome nói luôn tui cực kỳ ấn tượng với bạn SL trao đổi karaoke với him ôi thôi cực hình :D có 1 bài hát có khoảng chừng 100 --> 200mb him chia làm 20 past đã thế còn đặt pass nữa =)) ấn tượng và ác mộng đến tận bây giờ không biết có ai bị giống mình không ta
Pác fải chịu thôi..hàng độc và lạ..muốn nhận phải vậy pác à.\:D/..mình xài hàng bình dân...1 link..2 phút sau có liền>:D<

nhhh

Well-Known Member

Thì người ta quý nên thường mới đặt Pass đó mà bác...Thông cảm đi :D. Với lại hàng bên bển về từng đĩa nó cũng cực :D. Ai như bác thong_the ấy. Ôm nguyên cục HDD 2T bên bển về...tuy chổng đít lên sửa tên bài hơi cực tý nhưng hàng độc trong đó là có đầy :D...Thành ra không thèm đặt Pass thậm chí không thèm Hide Link :D.

nhhh

Well-Known Member

Không biết các ông bố ở đây có thích bài này như các con không ạ, 2 nhóc nhà mình thì phải gọi là phát sốt lên ý. Vô cùng khẩn cầu các bác tài năng làm giùm mình bài MÌNH ĐI ĐÂU THẾ BỐ ƠI.

Cài bài này nó tên như thế đó hả Thím Cylicon...Nó trong chương trình ti vi đang chiếu ah Thím :D

bienman

Active Member

Lâu lâu ko vào thăm các bác, nhà ta có vẻ rôm rả quá các bác nhỉ
E ngồi đọc hết 50 page thấy bão to quá :D
Ngày mai lại ngồi làm data phục vụ các bác tiếp cho đỡ buồn

Bạn nhớ soạn 1 ít "nhạc già" cho đủ lứa tuổi, đủ sở thích nha :D. Thanks!

tinhcaydang

Well-Known Member

Dọn kho thôi..hàng pác lên lúc nào cũng có cái để tải...:)):))
e dạo này bận, chứ e có kho gì đâu mà dọn :D.
Chắc phải làm buổi Off trong sài gòn xem tình hình bão gió thế nào bác ạ :D.
:D
Bác lên nhớ ghi rõ nguồn gốc là nhạc chính chủ của bác nha ( nhạc karaoke nay cũng như xe máy vậy đó phải đăng ký chính chủ , không thì bị phạt đó ;)) ;)) )
Những bài mình làm thì mới chính chủ đc,YS thì nhiều bác có, sao dám nhận chính chủ hả Minh Thế.Chỉ có thể nói là mình ko lấy lại của 1 bác nào đó reup thôi :D

nhhh

Well-Known Member

e dạo này bận, chứ e có kho gì đâu mà dọn :D.

:D

Những bài mình làm thì mới chính chủ đc,YS thì nhiều bác có, sao dám nhận chính chủ hả Minh Thế.Chỉ có thể nói là mình ko lấy lại của 1 bác nào đó reup thôi :D

Hàng đầu mối..hàng mua từ hãng ra thì bác là Chính chủ cấp 1 rồi:D.

nhhh

Well-Known Member

Luyện nhiều lần bài này mà em không thể gào cho nổi, gần như đứt cả hơi :((

YS: Trái tim bên lề - Bằng Kiều

hidden content may not be quoted
Em xem báo có đồn là giờ chỉ cần đọc Thơ là mix thành bài hát được rồi..bác không cần cố đâu...từ từ rồi cũng thành danh thôi mà :)).

Bên trên