Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

VAN_LOC

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác chủ yêu cầu bài cụ thể đi, có thể là của Xuân Mai hoặc từ các DVD của Asia, PBN..... như thế anh em dễ lục tìm cho bác hơn.

Bai Ca Tet Cho Em - Quang Le
Be Chuc Tet - Top Ca Thieu Nhi
Chuc Tet (Cung Hi Phat Tai) - Top Ca
Chuc Tet (Tan Co Giao Duyen) - Kim Tu Long & Ngoc Huyen
Chuc Tet - Top Ca/Xuan Mai
Em Mong Nhieu Tet - Thanh Lan
LK Mua Xuan Oi & Ngay Tet Que Em - Xuan Mai
Mung Tet Den - Top Ca
Ngay Tet Viet Nam - Top Ca
Sap Den Tet Roi - Top Ca/Xuan Mai
Tet Den Roi - Sac Mau
Vui Tet Miet Vuon - Quach Tuan Du & Phi Nhung

hihi! còn các bài không có từ "Tết" trong tên bài thì em chịu!

Bác có mấy bài này cho mình nhé . Thanks
Chúc Tết (Cung Hỉ Phát Tài) - Tốp Ca .
Câu chuyện đầu năm .
Đón xuân này tôi nhớ xuân xưa .
Ước nguyện đầu xuân .

lequynhan

Well-Known Member

các bác cho e hỏi file VOB đầu Himedia 910B có đọc đc ko ? vì e chưa tải nhạc kok bao giờ .

Thanks các bác.

Em không dùng đầu này nhưng đọc qua thấy quảng cáo hỗ trợ 99% các định dạng video mà bác.
Chắc chắn ok thôi, hoặc bác copy thử 1 file vào rồi mở như film lên biết ngay thôi.

lequynhan

Well-Known Member

Bác có mấy bài này cho mình nhé . Thanks
Chúc Tết (Cung Hỉ Phát Tài) - Tốp Ca .
Câu chuyện đầu năm .
Đón xuân này tôi nhớ xuân xưa .
Ước nguyện đầu xuân .
Mùa xuân đầu tiên .

Ghi nhớ với bác chủ, nhưng tầm đầu giờ sáng mai sẽ up vì giờ đang ở công ty mất rồi (em lại để ở nhà, mà ở nhà thì mạng VNPT không up tốt cho bác được) hihi!

Mà bác Van_Loc ơi!
Nếu có thể bác cho em xin tên ca sĩ đi, không nhiều quá, khoảng 6.8G trừ bài Ước Nguyện Đầu Xuân em không có ra.
Thôi! sáng nay up cho bác tất rồi. (cho cả đống nên link em sẽ không để lâu)
http://www.fshare.vn/folder/TSKP60FKAT
hi vọng bác tìm được nốt bài còn lại "Ước nguyện đầu xuân"

Chỉnh sửa lần cuối:

hello_nokia

Member

các bác ơi cho em xin bài "điều em không biết - Quang Vinh" để tặng gấu với ạ!! em cảm ơn lắm lắm!!!!

thanh1511

Member

cả nhà cho mình xin bai nối lại tình xưa của băng tâm đan nguyên với tks

nhp01

Active Member

Ồ...mình đánh tên bản nhạc và ca sĩ có dấu cho nên tìm mãi không thấy bác ạ...Bác có thể chỉ giúp mình chổ nào đễ chép Karaoke của Nguyen Khang như thế nầy không ạ ...

Cảm ơn bác thật nhiều nhé...:)

Chỉnh sửa lần cuối:

lequynhan

Well-Known Member

Ồ...mình đánh tên bản nhạc và ca sĩ có dấu cho nên tìm mãi không thấy bác ạ...Bác có thể chỉ giúp mình chổ nào đễ chép Karaoke của Nguyen Khang như thế nầy không ạ ...

Cảm ơn bác thật nhiều nhé...:)

Nguyen Khang của bác chắc không nhiều bài lắm như mấy ông nổi tiếng nên bác thích bài nào của ca sĩ cứ yêu cầu trên này, các anh em sẽ giúp bác.

thinhkappa

Well-Known Member

forever_rock

Active Member

cả nhà cho mình xin bai nối lại tình xưa của băng tâm đan nguyên với tks

Sax, mới ra 2013 thì lấy đâu beat mà làm nhạc cho bác đc, vc e vẫn phải hát vs bản của như quỳnh mạnh quỳnh đây, cũng hay mà bác thích thì để e kiếm lại cho

dolongbinh1122

Well-Known Member

Thân chào tất cả anh em trên diễn đàn hdvietnam.com hôm nay mình định phối thêm Bass thật mạnh và Treble thật hây cho nhạc karaoke nghe hây hơn nghe thật đã lại những bài karaoke nhạc trữ tình mà các anh em trên diễn đàn úp lên mình sẽ làm thêm track remix lại tối nay mình sẽ làm 1 bài thử cho các anh em sao nhé các anh em ủng hộ mình nhé

Track thứ nhất ca sĩ hát
Track thứ hai karaoke [ đây track này mình mĩ nhé các anh em
còn track thứ ba các bạn muốn mình lam dj cũng mà hai track tren thôi nha

forever_rock

Active Member

Thân chào tất cả anh em trên diễn đàn hdvietnam.com hôm nay mình định phối thêm Bass thật mạnh và Treble thật hây cho nhạc karaoke nghe hây hơn nghe thật đã lại những bài karaoke nhạc trữ tình mà các anh em trên diễn đàn úp lên mình sẽ làm thêm track remix lại tối nay mình sẽ làm 1 bài thử cho các anh em sao nhé các anh em ủng hộ mình nhé

Track thứ nhất ca sĩ hát
nhất bác rồi, giá mà bác thêm cái làm giúp các bài kẩoke theo yêu cầu thì tuyệt vời

lequynhan

Well-Known Member

Track thứ nhất ca sĩ hát

ố la la! cảm ơn bác chủ đã có lòng.
Thằng cháu nhà em nó rất thích Remix và DJ, hôm nào có dịp nhờ bác giúp đỡ nhé!

thanh1511

Member

Track thứ nhất ca sĩ hát

ung ho bac het minh luon

nhp01

Active Member

Nguyen Khang của bác chắc không nhiều bài lắm như mấy ông nổi tiếng nên bác thích bài nào của ca sĩ cứ yêu cầu trên này, các anh em sẽ giúp bác.

Nếu có thể thì mong các bác tìm giúp mình karaoke bài Anh đến thăm em đêm 30 và Tình Khúc Buồn do Nguyen Khang hát nhé...Mình chân thành cảm ơn các bác ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên