Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mọi người ơi cho mình xin bài : ly rượu đắng cay của trường vũ nhé , em lỡ tay xoá mất bài đó trong máy rồi . Thanks mọi người

Bác alex_beo làm sao mà thích nghe bài đó! toàn thấy rượu uống với thất tình thôi! :D chẹp chẹp!
Nếu không có bác nào giúp thì bác chờ tới đầu giờ sáng mai! hihi!

Của bác đây!
http://www.fshare.vn/file/T552PZZBQT/

rất mong hợp ý bác chủ!

Chỉnh sửa lần cuối:

huuminh

Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bạn nào chỉ cho tôi cách download với. Khi bấm vào download video with IDM chỉ thấy mấy file có dung lượng chỉ vài MB thôi à?

Bác cài idm vô, click phải chuột nó sẽ ra nhiều định dạng cho bác, chọn 720 hoặc 1080 đó.

lequynhan

Well-Known Member

Tổng Hợp Karaoke HD Dual Track MF Cập Nhật Liên Tục

Qua Cơn Mê, Cho Tôi Được Một Lần - Phương Hống Quế - Hồng Ngọc - Hoài Tâm.vob
hidden content may not be quoted
Mấy Nhịp Cầu Tre - Mỹ Huyền
Nhớ Nhau Hoài - Sơn Tuyền

Bác quả là người đam mê sưu tầm và nhiệt tình chia sẻ!

dolongbinh1122

Well-Known Member

Bác quả là người đam mê sưu tầm và nhiệt tình chia sẻ!

CÒN NHIỀU LẮM HOÀI ĐÓ XÀI CÁP QUANG BAY GIỜ GIỜ NHÀ ĐI KHÔNG CÓ CÁP QUANG ÚP LÊN CHÁN THẬT CÁM ƠN BÁC NHÉ DIỄN ĐÀN NÀO CŨNG THẤY BÁC BÌNH LUẬN HẾT ĐÓ CÓ THỨ GÌ KHÔNG CHIA SẼ ANH ĐI NÈ

lequynhan

Well-Known Member

CÒN NHIỀU LẮM HOÀI ĐÓ XÀI CÁP QUANG BAY GIỜ GIỜ NHÀ ĐI KHÔNG CÓ CÁP QUANG ÚP LÊN CHÁN THẬT CÁM ƠN BÁC NHÉ DIỄN ĐÀN NÀO CŨNG THẤY BÁC BÌNH LUẬN HẾT ĐÓ CÓ THỨ GÌ KHÔNG CHIA SẼ ANH ĐI NÈ

:D em từ trước toàn học tập xin xỏ chứ đã có gì chia sẻ đâu. Năm nay công việc có vẻ ổn thỏa nên rảnh tí là vào giao lưu với anh em cho nó có phường có hội.
Em dùng mạng công ty up, chớ mạng VNTP ở nhà gói 165k full VAT thì bó tay!

dolongbinh1122

Well-Known Member

Bác giống em đó mạng cùi lắm, không lẽ bác không có cái gì chia sẽ anh em hết sao nè mình có mấy cái phần mềm chuyển đổi full HD cho anh em nè không biết có ai cần khong nữa em thấy phần mềm này là thích à

lequynhan

Well-Known Member

ấy chà! em thấy giúp được anh em nào cái gì thì cứ giúp chớ đâu có biết anh em cần gì mà chia sẻ. hihi! :D
film phóc phần mềm cái gì cũng trên các diễn đàn rồi, mình còn đi hóng nữa là!

lequynhan

Well-Known Member

Có bác nào thích tân cổ ko ta. Mình up thử 2 bài tân cổ mà mấy ông chú bác lớn tuổi rất mê. Khi men đã dần cay mà ca thì nghe thật não lòng

Tân cổ - Dual track Lòng dạ đàn bà - Minh Vương

Tân cổ - Dual track Dạ cổ hoài lang - Thái Châu

Em cũng thích sưu tầm thể loại này! Trong nhà có nhiều mà vẫn thấy thiếu 2 bài của bác! Rất chân thành cảm ơn bác huuminh!
Bài Da Co Hoai Lang (Tan Co Giao Duyen) - Tuan Chau & Doan Thy mới là bài 2 của bác! Kho em đã có.
Bài Lòng Dạ Đàn Bà hình ảnh VCD convert nên nhìn đau mắt quá ! :D

Chỉnh sửa lần cuối:

vmtruong

Có bác nào thích tân cổ ko ta. Mình up thử 2 bài tân cổ mà mấy ông chú bác lớn tuổi rất mê. Khi men đã dần cay mà ca thì nghe thật não lòng

Tân cổ - Dual track Lòng dạ đàn bà - Minh Vương

Tân cổ - Dual track Dạ cổ hoài lang - Thái Châu

2 bài đó ít hát hơn TÌNH ANH BÁN CHIẾU :D.Em có TUYỂN TẬP 300 BÀI HÁT THIẾU NHI ý lộn 300 BÀI HÁT TÂN CỔ :D bác cho em cái list coi em còn thiếu bài nào bổ sung cho đủ làm xong data em share :)

hopdinh

Em chào các bác. em có địa chỉ dowloald nhạc vu điệu Hồng Kông chuẩn rùi. nếu ai có yêu tàu khựa thì vào địa chỉ này dowloald nhé! Nhạc định dạng VOB xin chia sẻ với các bác có karaoke âm thanh và hình ảnh khá hay và đẹp: 12大美女VOB_免费高速下载|百度云 网盘-分享无限制. http://pan.baidu.com/share/link?shareid=558023&uk=1426861035
Nếu bác nào không biết chữ tầu thì lần mò một lúc sẽ làm được. Đây là một bài hát mô hình: nguoi den tu trieu trau nhac hoa cuc hay.flv[mau cong] - YouTube.

thong_the

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mình dùng IE 11 và Win 7 bác Thế à.

Bác update IE cao quá IDM cũ không addon được
Em gởi bác bản IDM mới nhất IDM 6.19 có crack và sữa lỗi cứ nhảy bản IDM lên hoài
IDM 6.19
[hide]http://www.fshare.vn/file/4RCWYTCKUR/[/hide]
Bản này em chỉ mới chạy trên IE9, mozilar và googlecrome mới nhất chứ chưa chạy trên IE11
nên nếu nó cũng không good trên IE11 thì bác chịu khó sử dụng mozilla hay googlecrome nhen
(Cách crack và sữa lỗi rất dễ, cài xong bác chép 3 file trong folder crack vào folder mà bác cài mặc định là c:\Program files\Internet Download Manager win32 hay c:\program files x86\Internet Download Manager win64 nó báo chép chồng lên thì cứ chồng lên nhen, sau đó bác chạy file patch rồi bấm patch nó báo gì thì cứ ok, nếu thấy chữ chìm hết nổi lên dòng enjoy! go to soft4tb.com to update là OK nếu không bác cứ bấm patch lại lần nữa tới khi thấy dòng trên là OK) chúc bác thành công và down được những bản karaoke như mong muốn
Bản này cũng good cho Youtube không còn tình trạng down về có hình mà không có tiếng

lequynhan

Well-Known Member

Bác vmtruong có kho Tân Cổ ác liệt quá!
Em mới chỉ có hơn nửa số của bác. Hi vọng bác chia sẻ cùng anh em!

alex_beo

Member

hopdinh

Đơn giản mà bác thinhkappa ơi em hướng dẫn bác nha : Bác vào trang đó , bác phấp chuột trái vào ô có số 12...vob bên dưới. trang sẽ hiện các bài có hình ảnh, bác thích bài nào thì bác nhấp tiếp chuột trái vào khung đó. Lúc này nó sẽ hiện 1 trang khác nhưng vẫn có khung dung lượng , Bác nhấp chuột trái vào ô có dung lượng, nó sẽ hiện ngay cho bác có 2 ô mầu (xanh bên trái và mầu trắng bên phải). bác nhấp chuột vào ô bên phải (có màu trắng), Lưu ý khi bác nhấp chuột ở ô bên phải lần kế tiếp nó có trang nhỏ nhỏ khỉ gió gì đó bác hãy loại bỏ nó ở góc phải trang đó bằng việc phấp chuột trái vào dấu x. Lúc này nó hiện tiếp 2 ô nữa, bác nhấp tiếp chuột ô bên trái là lúc này idm sẽ bắt lick sẽ dowloald được. Nếu nó yêu cầu bác điền các ký tự theo nó yêu cầu, bác cứ điền vào và nhấp chuột vào ô bên phải là dowloald bình thường. . Chúc bác thành công.

thinhkappa

Well-Known Member

Đơn giản mà bác thinhkappa ơi em hướng dẫn bác nha : Bác vào trang đó , bác phấp chuột trái vào ô có số 12...vob bên dưới. trang sẽ hiện các bài có hình ảnh, bác thích bài nào thì bác nhấp tiếp chuột trái vào khung đó. Lúc này nó sẽ hiện 1 trang khác nhưng vẫn có khung dung lượng , Bác nhấp chuột trái vào ô có dung lượng, nó sẽ hiện ngay cho bác có 2 ô mầu (xanh bên trái và mầu trắng bên phải). bác nhấp chuột vào ô bên phải (có màu trắng), Lưu ý khi bác nhấp chuột ở ô bên phải lần kế tiếp nó có trang nhỏ nhỏ khỉ gió gì đó bác hãy loại bỏ nó ở góc phải trang đó bằng việc phấp chuột trái vào dấu x. Lúc này nó hiện tiếp 2 ô nữa, bác nhấp tiếp chuột ô bên trái là lúc này idm sẽ bắt lick sẽ dowloald được. Nếu nó yêu cầu bác điền các ký tự theo nó yêu cầu, bác cứ điền vào và nhấp chuột vào ô bên phải là dowloald bình thường. . Chúc bác thành công.
Cảm ơn bác hướng dẫn.

Bên trên