Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác nào có bài .. khúc thụy du của tuấn ngọc . Cho em xin với . Cám ơn các bác nhiều

dolongbinh1122

Well-Known Member

ai đã từng down bài LK mùa thu yêu đương & bé yêu của mai tiến dũng với tóc tiên trong 2pic này chưa ạ?
http://www.hdvietnam.com/diendan/25...toing-hoip-cocongidau-mkv-25.html#post4424423
em định down mà link die mất, ai có cho e xin được không ạ. Em cảm ơn

Đây Này Pro, bác ấy nghỉ hè rồi pro ơi
[hide]http://up.4share.vn/f/2310131014131b15/PBNK_071_01_Toc_Tien_Mai_Tien_Dung_LK_Mua_Thu_Yeu_Duong_Be_Yeu.zip.file
[/hide]

Password(Nếu có): [email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:

tiepchelsea

Well-Known Member
Em chào cả nhà
cả nhà có up cho em xin bài

LK Dấu Chân Kỷ Niệm & Mưa Rừng & Chuyện Tình Không Dĩ Vãng (Ft.Trọng Phúc) - Thạch Thảo

thanks cả nhà nhìu!

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Gửi cả nhà List nhạc hoàn chỉnh của mình : 15k bài nhưng chắc còn thiếu khá nhiều :D.

Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

List mình tự tay làm lấy 100 % từ gõ chữ từng bài một :D. Chắc vẫn còn nhiều sai sót để sửa lại dần :D.
Cho em xin mấy bài bác nhé:
+ Ai vô xứ Nghệ - Phạm Phương Thảo
+ Ăn năn - Phi Nhung
+ Biển tình - Quang Lê
+ Làng quan họ quê tôi - Trọng Tấn
+ Làng lúa làng hoa - Trung Anh,
Nhiều bài muốn xin bác nhưng e ngại quá, chỉ dám xin như vậy! Mấy bài Quang Lê hay quá mà chẳng dám xin. Cảm ơn bác nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:

lequynhan

Well-Known Member

Gửi cả nhà List nhạc hoàn chỉnh của mình : 15k bài nhưng chắc còn thiếu khá nhiều :D.

List mình tự tay làm lấy 100 % từ gõ chữ từng bài một :D. Chắc vẫn còn nhiều sai sót để sửa lại dần :D.

Vất vả cho bác quá!
Bác chỉ việc import toàn bộ vào WalaokeProViet chẳng hạn rồi xuất danh sách ra dạng txt
rồi cho vào file excel xử lý công thức để tách các thể loại column như Tên bài, Tên ca sĩ. Rồi xử lý tên bài trung cho đỡ vướng mắt.
Tất nhiên quá trình làm kho thì Tên bài hát phải được định dạng chuẩn.
Ví dụ như em là: Ten Bai - Ten Ca Si

Ví dụ đây là danh sách của em

Còn cái file excel mà có chứa công thức bà xã em xử lý cho thì bác nào cần pm lại cho em. Em sẽ gửi! (Chú ý là khi xử lý dữ liệu số dòng lớn thì các bác phải chờ, nhất là máy cấu hình yếu)

bonghongtra

Active Member

Vất vả cho bác quá!
Bác chỉ việc import toàn bộ vào WalaokeProViet chẳng hạn rồi xuất danh sách ra dạng txt
rồi cho vào file excel xử lý công thức để tách các thể loại column như Tên bài, Tên ca sĩ. Rồi xử lý tên bài trung cho đỡ vướng mắt.
Tất nhiên quá trình làm kho thì Tên bài hát phải được định dạng chuẩn.
Ví dụ như em là: Ten Bai - Ten Ca Si

Ví dụ đây là danh sách của em

Còn cái file excel mà có chứa công thức bà xã em xử lý cho thì bác nào cần pm lại cho em. Em sẽ gửi! (Chú ý là khi xử lý dữ liệu số dòng lớn thì các bác phải chờ, nhất là máy cấu hình yếu)

Tất nhiên em có cách làm của em cho nhanh rồi :D. Có dữ liệu bài hát chạy pm đồng bộ cái xuất ra là xong :D. (Bác tưởng em gõ tên bài ah :D)

thong_the

Well-Known Member

Mấy bác ơi, mấy bác quăng list lên mà em xin bài có cho không vậy $-)

hello_nokia

Member

bác nào có bài tình em là đại dương - lý hải cho em xin với ạ!! em chân thành cảm ơn!!

Bên trên