Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tinhcongtu

Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Tinh Ta Bien Bac Dong Xanh - Trong Tan ft Anh Tho 2.mkv-yousingHD

[Hide]http://www.fshare.vn/file/TDY5JN8DHT[/Hide]

Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác cho em chép bộ dữ liệu KOK của bác đc không ? :-bd
Mình sưu tầm mới tới tầm 2.3T dung lượng thực, giờ chỉ thêm 1 vài bài một tháng. Thiếu và hiếm chủ yếu là các bài nhạc Đỏ. Quản lý được tránh trùng bài là cả một vấn đề. hihi!

asbanngay01

Well-Known Member

Xin yêu tôi bàng tình người - Chế Linh : Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat Các bác cho em hỏi với : Có 1 số bài của Kim Lợi hay Làng văn . 1 số của ca sĩ Quốc Đại , Duy Khánh , Elvis Phương ..vv Chạy bản WALAOKE 3.5.9 không tách được lời phải dùng bản 3.5.5 thì hay bị treo mà không kéo hình sang màn hình 2 được hay sao ấy . Với những file này em muốn khui riêng 2 track audio để đánh dấu thì dùng MKVmegre GUI để khui ra không được , nó chỉ hiện 1 hoặc 2 thay vì 3 track như thông thường . vây có cách nào khác để đánh dấu hay sửa lại dữ liệu cho đồng nhất ( 1 track hình và 2 track tiếng không ạ .) rất mong các bác giúp đỡ . Em xin cám ơn thật nhiều !!!

tinhcongtu

Member

Nu Cuoi Biet Ly - Duong Ngoc Thai ft Ngoc Son.mkv_yousing HD

[Hide]http://www.fshare.vn/file/TPQ141373T[/Hide]

headjc

Active Member

Các bạn giúp mình bài Con Tim Dại Khờ - Lệ Quyên với hoặc có beat bài này thì cho mình cũng được.
Thanks

lequynhan

Well-Known Member

lequynhan cho mình xin bài "xin yêu tôi bằng cả tình người -Chế linh" hôm trươc bạn cho đao về chưa kịp làm hôm nay tìm không biết để ở đâu .Vào diễn đàn tìm mãi mà không biết ở trang nào

hihi! bác nhầm rồi hay sao chớ, em làm gì có bài này. Em cũng vừa tìm trên thư mục Fshare không có. Và quan trọng là trong danh sách em cũng không có. Bài này chỉ có của Phi Nhung (bên bác Tuấn Trọc có)

lequynhan

Well-Known Member

Xin yêu tôi bàng tình người - Chế Linh : Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat Các bác cho em hỏi với : Có 1 số bài của Kim Lợi hay Làng văn . 1 số của ca sĩ Quốc Đại , Duy Khánh , Elvis Phương ..vv Chạy bản WALAOKE 3.5.9 không tách được lời phải dùng bản 3.5.5 thì hay bị treo mà không kéo hình sang màn hình 2 được hay sao ấy . Với những file này em muốn khui riêng 2 track audio để đánh dấu thì dùng MKVmegre GUI để khui ra không được , nó chỉ hiện 1 hoặc 2 thay vì 3 track như thông thường . vây có cách nào khác để đánh dấu hay sửa lại dữ liệu cho đồng nhất ( 1 track hình và 2 track tiếng không ạ .) rất mong các bác giúp đỡ . Em xin cám ơn thật nhiều !!!

Bác dùng MKVExtractGUI mới đúng chứ nhỉ? - với mkv
còn DVDAudioExtractor cho .VOB

hay bác thử 1 bài lên em về test xem thế nào, có thể không tách được lời là do em K-Lite_Codec_Pack cũng nên

lequynhan

Well-Known Member

Chưa Hẳng vob Là Tốt đâu bác ơi có khi trung tâm nó chơi xỏ mình ấy em cũng có download 1 bản như vậy mà tách lời không được đó em đang kéo về thử xem sao thank bác nhé

coi chừng cái của bác gì đó cũng lấy ben tkara

Không Tách Lời Được Rồi Bác Ơi Ai Có Bài Này Cho Em Xin Với ạ Em Cảm Ơn Trước ạ

Tình Yêu Không Có Lời - Nguyễn Hưng

Em vừa down xong cắt ra thì đúng là bài này lỗi. Các bài khác thì ok. Đành chờ đợi beat

thong_the

Well-Known Member

Đó là do một số file vob đóng gói audio vô chung 1 file đó bác
Cách làm lại như sau, chép tất cả các file đó vào 1 folder
Tải phần mềm này về cài và chạy nó
Pazera_Free_Audio_Extractor.rar
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
Bấm add folder rồi chọn folder muốn tách audio
Bên Audio - output format để try extract original audio stream nếu muốn lưu theo audio gốc, còn nếu muốn chuyển luôn sang định dạng nào thì tùy bác chọn
Audio track convert bác xổ xuống chọn audio 1 sau đó bấm convert chờ nó convert track 1 audio của tất cả các bài trong folder
Xong rồi chọn audio 2 cũng bấm convert chờ nó chuyển audio 2 tất cả các bài trong folder lúc này tên sẽ được thêm 001 ở cuối
Nhiệm vụ cuối cùng là dùng MKVmegre GUI đóng gói cái file gốc và 2 file audio vừa convert ra lại thành 1 thế là xong
Bác đừng lo audio trong file gốc, vì nó sẽ bị MKVmegre GUI loại bỏ nên sau khi đóng gói lại file sẽ không lớn hơn đâu.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Ai có cho em xin bài Không phải tại chúng mình - Quang Lê, Hà My! Em cảm ơn!

asbanngay01

Well-Known Member

Cám ơn Bác Thong_the và bác Lequynhan rất nhiều , em sẽ làm đúng theo lời hai bác để sửa lại gần 500 bài . Nhân tiện gửi bác nào xin và những ai chưa có bài này (CON TIM DK - LE QUYEN) : Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat . Bài này đang hot lắm , hôm qua đội bóng lão tướng Hải Dương giao lưu với LT Hà Đông có phu nhân đòi hát nhưng đọc tên là DẠI KHỜ - LQ . Em không nghĩ là bài này nên cho rớt luôn tiếc quá . Bài này em xin bác Scott Nguyen , xin gửi tặng anh em .

lequynhan

Well-Known Member

Các bác có clip DVD gốc của bài Chiec Khan Pieu - Anh Tho không ạ? cho em xin!

nghung4f

Active Member

Bác nào có bài Karaoke " Mong chờ - của Xuân Tiên , do Hoàng Oanh hát " share cho mình với nhé ! Cám ơn Bác nhiều .

Bên trên