Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tinhcaydang

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác tinhcaydang up từng bài lẻ được không? Nhiêu vậy biết list thế nào để down đây?????

Hãi a quá... ko up lẻ theo folder mà chơi 1 cục luôn :v... chả biết đâu mà lần... X_X X_X X_X X_X X_X X_X X_X X_X X_X X_X X_X X_X X_X X_X X_X X_X X_X X_X X_X X_X X_X X_X X_X

Các bác cứ down về rồi chọn lựa. Chuyện up như thế nào đó là do chủ thớt quyết định. Nhiều khi người ta có lòng muốn chia sẽ nhưng lại không có thời gian ngồi lại phân chia bài và làm list. Mong các bác thông cảm đi .... Các bác than phiền nhiều quá đôi khi không có nhạc để down luôn đấy:) Người ta có lòng là được rồi:):):)Bác nào thích thì hốt dzìa còn không thì cũng không ai ép cả :)
Đôi lời chia sẽ cùng các bác, xin các bác đừng ném đá em tội nghiệp em nhé!\m/\m/\m/

Em cũng nghĩ như bác, ai cũng muốn bài mình up lên ngon lành, hoàn hảo nhưng vì công việc, thời gian bác ạ, em nghĩ bác ấy cũng là bận công việc, lần trước bác ấy up riêng lẻ còn gì, em và mọi người cảm ơn bác ấy, cùng bác và những người chia sẻ lên đây.
Vâng.E có ít nhạc này định xóa đi nhưng tiếc, cứ up lên cho bác nào cần, chứ e cũng bận nhiều việc khác nên các bác thông cảm
E cũng nói rõ là e ko thể biết các bác có bài nào, và chưa có bài nào để mà up

engsovinam

Moderator

Vâng.E có ít nhạc này định xóa đi nhưng tiếc, cứ up lên cho bác nào cần, chứ e cũng bận nhiều việc khác nên các bác thông cảm
E cũng nói rõ là e ko thể biết các bác có bài nào, và chưa có bài nào để mà up

Em cứ copy linh quăng vào IDM, cắm máy tính để đó rồi đi ngủ, sáng dậy extract ra rồi ngồi lựa bài!
Cũng đơn giản mà....hehehehe....!

hoangvankien

Active Member

Bác cứ up cả list đi không zip để đỡ phải giải nén bác! Load về copy vô ổ cứng bài nào trùng thì ko copy nhanh mà thanks các bác nhiều lắm ạ!

Banh thi

Well-Known Member

Các Bác ui, 2 bài này có kok kg vậy ?
Lời cho người tình xa (Thái Châu)
Bão tình (Kenny Thái)
Bác nào có bài Trả lại thoáng mây bay (Vũ Khanh) cho e 1 copy với , cám ơn!

Ngaydo001

Member

bác Dochua2K và các bác cả cho em xin bài Lời Chia Tay Thật Khó nói của Phạm Khánh Hưng. Cảm ơn các bác nhiều

subasa1

Well-Known Member

Thấy mấy bác tải Fshare té lên té xuống tội quá nên em upload lên Mediafire cho mấy bác đây. Folder này chia từng bài nhé nên mấy bác cứ tà tà mà chọn lọc.

Vần A - SAPKTV

https://www.mediafire.com/folder/ab2cat8stmkpa/Van_A_-_SAPKTV

Tiếc là tất cả mấy bài trong list vần "A" này chỉ có 4 bài là thư viện em chưa có. Hy vọng vần B sẽ có nhiều bài em chưa có để bổ sung.

Chỉnh sửa lần cuối:

tinhcaydang

Well-Known Member

Thấy mấy bác tải Fshare té lên té xuống tội quá nên em upload lên Mediafire cho mấy bác đây. Folder này chia từng bài nhé nên mấy bác cứ tà tà mà chọn lọc.

Vần A - SAPKTV

hidden content may not be quoted

Tiếc là tất cả mấy bài trong list vần "A" này chỉ có 4 bài là thư viện em chưa có. Hy vọng vần B sẽ có nhiều bài em chưa có để bổ sung.
thế có khi các bác có hết rồi e ko up nữa
Các bác reup thế này link e ko ai down thì sẽ bị xóa
E xin phép được dừng up ạ

hoangvankien

Active Member

Ấy bác! Bác cố lên em ủng hộ ạ! Bác ra là em kéo bác up tiếp đi ạ! Còn bác nào ko có Acount Vip Fshare em cho mượn! Bắt link xong thì out luôn để cho AE khác vào download tiếp! Bác đừng dừng nhé!

---------- Post added 26-09-2015 at 10:36 ----------

Em kéo hết từ A-B của Sap KTV này rồi đấy bác!

subasa1

Well-Known Member

Nếu bác có lòng chia sẻ thì em rất hoan nghênh và rất mong bác tiếp tục upload thêm để tăng thêm nguồn âm nhạc và niềm vui cho tất cả members. Chắc bác cũng biết rất nhiều người trong đây chưa có những bài trong list bác đưa lên. Vì links Fshare sau khi úp chỉ co thể sống trong một thời gian ngắn nên mọi người mới sử dùng nhiều host khác nhau để duy trì link sống lâu dài cho các bạn đến sau. Nếu mọi người cảm thấy làm như thế là bất tiện cho link download của mình vậy em xin khóa lại folder Mediafire không share nữa.

Bên trên