Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Xem cái bài này rồi lại nhớ tới cái lời chế của bài tình chỉ đẹp khi còn dang dở (tình chỉ đẹp khi còn chưa Cở....... tình mất vui khi đã lộ hết hàng) em cũng xém giống bác hong "phì cả cười, nước nhãi bắn cả vào màn hình" =))=))=))
8-}8-}>:) bác còn trẻ mà gì cũng biết..đúng là gừng càng non càng ngon :)).

HÓNG HỚT

Active Member

:
Bác Hóng bận rộn cả ngày giờ mới vào được thăm anh em! :D Bác đừng phụt nước lung tung thế, nhỡ bắn không đúng chỗ là ..... ;))
- Em bận quá Bác ạ... mấy ngày nay Em vào 1 website có tên gọi là ĐiệpKhúc.com, khổ vì Em hát hay, room nào cũng muốn đón về biểu diễn... vất vả quá Bác ạ:))
- Trong lần đi biểu diễn "free" này cho bà con sống bằng online, Em gặp không ít các cô, các bác, đặc biệt là các Thím đang bị Ngáo online Bác ợ. Tiếng Việt, tiếng Tây, có cả tiếng Tàu talk loạn xạ cả lên, nào là She, nào là Him, nào là Sissss.... Em buồn cười quá nên phụt cả nước bọt vào Mic:))

lequynhan

Well-Known Member

- Em bận quá Bác ạ... mấy ngày nay Em vào 1 website có tên gọi là ĐiệpKhúc.com, khổ vì Em hát hay, room nào cũng muốn đón về biểu diễn... vất vả quá Bác ạ:))
- Trong lần đi biểu diễn "free" này cho bà con sống bằng online, Em gặp không ít các cô, các bác, đặc biệt là các Thím đang bị Ngáo online Bác ợ. Tiếng Việt, tiếng Tây, có cả tiếng Tàu talk loạn xạ cả lên, nào là She, nào là Him, nào là Sissss.... Em buồn cười quá nên phụt cả nước bọt vào Mic:))

Một sự giao lưu sâu và rất xa :-?

Bác cẩn thận mấy She, Thím ngáo online đấy! Họ có thể like bác suốt ngày mà không biết mỏi tay :))

HÓNG HỚT

Active Member

Bây giờ thì Em đã hiểu: Vì sao Anvantar của Bác Thông lại có 1 chú Dê:))
Một sự giao lưu sâu và rất xa :-?
Bác cẩn thận mấy She, Thím ngáo online đấy! Họ có thể like bác suốt ngày mà không biết mỏi tay :))
Thanks Bác đã cảnh báo! (à quên, Em phải nói tiếng Tây cho văn minh: - Thanks Bác đã "warning":)))

nhhh

Well-Known Member

Bác nào có bài này cho em xin, em cảm ơn các Bác nhiều.
Không Nghe Không Thấy Sẽ Không Đau - Hoàng Châu
link youtube:
https://www.youtube.com/watch?v=70rYlO7BGvI

[video=youtube;70rYlO7BGvI]https://www.youtube.com/watch?v=70rYlO7BGvI[/video]
Clip không giống như vậy :(.
Không Nghe Không Thấy Sẽ Không Đau - Hoàng Châu YSHD
[hide] http://www.fshare.vn/file/CQEH1FQ568AJ
[/hide]

VAN_LOC

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác nào có Bài " Nắng Ấm Xa Dần - Sơn Tùng " cho mình xin với . Thanks

nhhh

Well-Known Member

Tình Nhiều Nước Mắt - Ngọc Liên_Yshd
[hide] http://www.fshare.vn/file/6UGEDEKF42LL [/hide]
p/s: Dethuong đừng nhảy vảo phán nhờ dethuong show hình để bà con được kéo nhạc nhé, Mình up vì mọi người chứ không up vì dethuong.!

hataigiang

Active Member

Em hay vào đây vì thi thoảng nhặt dc hạt rơi hạt vãi. Nhưng Đọc mấy lời của bạn dethuong mà em thấy buồn quá.

nhhh

Well-Known Member

Em hay vào đây vì thi thoảng nhặt dc hạt rơi hạt vãi. Nhưng Đọc mấy lời của bạn dethuong mà em thấy buồn quá.
Em cũng thấy buồn vì mấy hôm nay dethuong nói văng vãi quá. Up được ít hàng lượm lại trên internet cũng là của người ta rồi đăng lên thôi vậy mà...mọi người thank dữ quá vì cái công mò tép nên dethuong tưởng như đang ban phát lộc trời hay sao ấy :(. Coi những ai kia thank để lấy link như những kẻ đi xin của bố thí...đi nhặt bố thí cho nên không được ý kiến ý cò...vãi..quá. Sao mọi người có thể bấm thanks được nhỉ? Thà ra goole mà search vì mấy thứ dethuong up đầy trên google. Còn hơn ngồi thanks để họ dethuong coi thường quá như vậy.

nhhh

Well-Known Member

- Thế mí gọi là "Nghệ Thuật", chứ có cái nợ đời cũng văng tứ tung thì còn gọi gì là "Nghệ Thuật" nữa hử Bác:))

Từ ngày đổi nghệ danh em ấy một phổng ra :)). Đúng là công nghệ tạo hình đã tốt từ trong ra ngoài :D.

Bên trên