Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

engsovinam

Moderator
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cảm ơn bác Engsovinam đã làm lại những bài HD rất là nhiều nhé!!!
Em xin bác làm ơn tăng thêm 1 size nữa cho font chữ được không ạ? Theo em thấy thì chữ vẫn còn hơi nhỏ không biết các bác khác thấy như thế nào nữa hay là chắc tại mắt em kém rồi :((

Một lần nữa cám ơn sự đóng góp rất nhiệt huyết của bác nhiều nhé!!!!

OK bác! Hiện tại em đang để Text size 44, em sẽ tăng lên 45 thử xem sao! :D

lequynhan

Well-Known Member

Giúp đỡ :

Em đang rất cần và nhờ các bác giúp đỡ tìm cho em da của một con trâu trắng (trâu bạch), 2 miếng mỗi miếng khoảng 1cm
Em cần vì thời gian gần đây, em phát hiện ra có người đang dùng một loại bùa lỗ bang tà đạo của Trung Quốc để hại em, có lẽ do ganh ghét hoặc đố kỵ mặc dù em chưa làm ai phật lòng hay gây ra thù oán. Nó làm em mất ngủ, mệt mỏi thần kinh, mỗi khi tập trung suy nghĩ cao độ cho công việc là người mệt mỏi chỉ muốn nằm ngủ mê man, cảm giác lười biếng không muốn làm gì nữa, lúc trước em chưa bao giờ mệt mỏi như vậy

Em đi coi thầy, thầy nói nên tìm một miếng da trâu trắng để trong người sẽ không xâm phạm đến được, đây là ông thầy rất nổi tiếng có nhiều năm trong nghề. Có thể giải được bùa này nhưng nó rất mạnh có thể trở lại bất cứ lúc nào
Em có bằng chứng, biết người hại em, nhưng do người đó đang mang thai nên em không muốn hại lại, có lẽ em sống tình cảm quen rồi

Đó giờ em chưa tin vào thế giới tâm linh này nhưng bây giờ em tin và còn sợ hãi

Hy vọng các bác có thể giúp đỡ giúp em. Em xin cám ơn và hậu tạ hậu hĩnh cho các bác !

tamyeutham

:-S Em chưa nhìn thấy con Trâu Bạch nào để mà hỏi giúp bác được!

Coccangica

Well-Known Member

:-S Em chưa nhìn thấy con Trâu Bạch nào để mà hỏi giúp bác được!

Loài trâu trắng - bạch tạng này - miền Nam không thấy, nhưng ở Lào Cai, Sapa và những vùng núi miền Bắc nơi có nhiều đồng bào thiểu số thì mình đã thấy qua (rất ít).
Chắc phải nhờ các bạn thân quen ở những vùng miền đó rồi

minhhong76

Active Member

Mùa Mưa Qua Mau - Tuấn Vũ Bác nào có bài này thì up lên cho em cảm ơn!
P/s: Trước khi up bác test giúp không lại đúng file Mùa Mưa Qua Mau - Tuấn Vũ bị lỗi (lỗi từ giây 28-48) thì mất công! Thanks

tamyeutham

Well-Known Member

Loài trâu trắng - bạch tạng này - miền Nam không thấy, nhưng ở Lào Cai, Sapa và những vùng núi miền Bắc nơi có nhiều đồng bào thiểu số thì mình đã thấy qua (rất ít).
Chắc phải nhờ các bạn thân quen ở những vùng miền đó rồi

Em tìm hiểu thông tin trên mạng thì giống như lời bác nói, em hy vọng những bạn ở miền phía Bắc có thể tìm giúp cho em
Đúng là mình không làm gì mà còn bị hại, cuộc đời này không biết phải sống sao cho vừa

Có lần đọc báo thấy tin ca sĩ Việt Quang cũng bị người ta hại bằng cái đó, đọc xong không tin, bây giờ thì em mới thực sự tin rồi. Sợ lắm

tamyeutham

Well-Known Member

Lãng Tử Miền Tây - Ngô Trác Lâm

[hide]http://www.fshare.vn/file/LXN4EB5ISAOB[/hide]

thehien_Am

Well-Known Member

Mùa Mưa Qua Mau - Tuấn Vũ Bác nào có bài này thì up lên cho em cảm ơn!
P/s: Trước khi up bác test giúp không lại đúng file Mùa Mưa Qua Mau - Tuấn Vũ bị lỗi (lỗi từ giây 28-48) thì mất công! Thanks

Bài này của TV đến 2 nền, TH mở từ đầu tới cuối không thấy bị lỗi gì ???? Bác down về thử xem sao !!

[hide]https://www.fshare.vn/file/YEVWM3D8T4WV[/hide]

lequynhan

Well-Known Member

Em tìm hiểu thông tin trên mạng thì giống như lời bác nói, em hy vọng những bạn ở miền phía Bắc có thể tìm giúp cho em
Đúng là mình không làm gì mà còn bị hại, cuộc đời này không biết phải sống sao cho vừa

Có lần đọc báo thấy tin ca sĩ Việt Quang cũng bị người ta hại bằng cái đó, đọc xong không tin, bây giờ thì em mới thực sự tin rồi. Sợ lắm

:)] Bác cứ bình tĩnh!

Hôm nào em nhìn thấy hàng bán thịt Trâu ở chỗ em hay vào mua, vì em cũng cứ thấy thịt mới tươi họ mổ cả con là vào mua ngay về cất tủ ăn dần, em sẽ hỏi thử giúp bác. Ngoài Bắc là có trâu Bạch nên bác muốn tìm chỉ là thời gian thôi.

duzutu

Member

Xin các bạn giúp cho hai bài:
Như một lời chia tay
Phôi pha
Do Quang Dũng ft Hồng Nhung song ca.
Xin cảm ơn rất nhiều!

tamyeutham

Well-Known Member

:)] Bác cứ bình tĩnh!

Hôm nào em nhìn thấy hàng bán thịt Trâu ở chỗ em hay vào mua, vì em cũng cứ thấy thịt mới tươi họ mổ cả con là vào mua ngay về cất tủ ăn dần, em sẽ hỏi thử giúp bác. Ngoài Bắc là có trâu Bạch nên bác muốn tìm chỉ là thời gian thôi.

Em cám ơn bác Nhân, sẽ rất vui nếu nhận được tin vui từ bác

trâu bạch chỗ em ko thiếu, nhưng chả ai tự nhiên cắt cho mình một miếng da đâu bác ạ, tài sản , cơ nghiệp của họ mà

Coccangica

Well-Known Member

trâu bạch chỗ em ko thiếu, nhưng chả ai tự nhiên cắt cho mình một miếng da đâu bác ạ, tài sản , cơ nghiệp của họ mà

Phải rồi và chỉ khi họ làm thịt thôi.
Nếu có thì có thể hỏi tại các lò mổ và đặt hàng trước, lúc đó mới chắc mình có phần

Coccangica

Well-Known Member

Người ta có làm thịt bán ko bác, nếu có thì có thể lấy được ạ

Không biết bây giờ thì sao, chứ lúc trước thiên hạ thường mổ trâu chỉ khi trâu già hay bệnh, không còn làm được việc cho người nông dân.

Bên trên