Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác nào có bài ; chơi vơi trong cơn đau của dương triều vũ . cho em xin với . thank các bác nhiều

letrung680

Active Member

em cũng vậy bác ơi bài tiểu đoàn 307 cũng chĩ có bản vob làm từ vcd và bài những cô gái đồng bằng sông cửu long thì chỉ có beat (hình như là cẩm ly)
Bác lequynhan hay bác letrung680 kiếm giùm cái clip nào hợp quăng lên em làm

Gửi bác thong_the cái clip bác làm giúp cho bài "Những Cô Gái Đồng Bằng Sông Cửu Long"
Xin cám ơn bác thong_the nhều

Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

phuocmobile

Well-Known Member

Của bác đây, em chưa xem thử có gì không ổn bỏ qua nhe

Tim Em Trong Chieu Hoi Lim - Minh Thanh & Quang Luyen.mkv
hidden content may not be quoted
Bác thong_the ơi có bài '' Gửi về quan họ'' và ''Trầu cau quan họ'' không cho em xin với

Tặng riêng các bác nào muốn có beat stereo chất lượng cao để đi hát show chuyên nghiệp như bác dolongbinh1122 hay bác frog_style chẳng hạn : Tìm em trong chiều hội Lim - Minh Thành & Quang Luyện : Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
File music & karaoke hơi nặng chút thôi .

Bác ơi! beat hay quá,nhưng mà bị vấp ở phút(01:05) Bác xử lý lại chút được không Bác???:(:)(:)((

dolongbinh1122

Well-Known Member

Bác ơi! beat hay quá,nhưng mà bị vấp ở phút(01:05) Bác xử lý lại chút được không Bác???:(:)(:)((

beat chất lượng quá mà sao bị thế vậy chất tại nguồn nhạc rồi không sửa được đâu để em tìm lại coi có bài này hôn em úp lên ạ

dolongbinh1122

Well-Known Member

Gửi về quan họ - Minh Thành : beat chất lượng cao , video từ vcd music mono đã sử lý giống như stereo xin gửi tặng các bác . Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

ủa mono mà làm thành stereo được sao hã bác thật chất nó là mono rồi không làm được đâu chỉ làm 1 thành 2 thôi nói vậ bác biết rồi chứ

có bác nói tách từ đĩa vcd ra stereo thì còn nghe được ạ

asbanngay01

Well-Known Member

Là em trộn rãnh L (có giọng) hát với rãnh R (BEAT) theo 1 tỷ lệ nào đó rồi balance lại 1 chút là ra kết quả như thế thôi . Nếu muốn tốt hơn thì em trộn rãnh có giọng hát với beat stereo thì cũng được có gì đâu . ĐỢI TÍ EM ĐANG UP LẠI BẢN TÌM TRONG CHIỀU HỘI LIM NHÉ MẠNG QUÁ CHẬM 0,02MB/s

luonnho1001

Well-Known Member

Là em trộn rãnh L (có giọng) hát với rãnh R (BEAT) theo 1 tỷ lệ nào đó rồi balance lại 1 chút là ra kết quả như thế thôi . Nếu muốn tốt hơn thì em trộn rãnh có giọng hát với beat stereo thì cũng được có gì đâu . ĐỢI TÍ EM ĐANG UP LẠI BẢN TÌM TRONG CHIỀU HỘI LIM NHÉ MẠNG QUÁ CHẬM 0,02MB/s
Mà bác làm luôn mấy track đi hát cùng ca sỹ ý em đang tìm mà ko có

asbanngay01

Well-Known Member

luonnho1001

Well-Known Member

Tìm trong chiều hội Lim (đã sửa lại beat ok!) Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat nhân thể khoe với các bác bộ loa tivi (thùng ma trận) của em nè : Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat , Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat , Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat . Còn karaoke song ca thì em chưa biết làm bác luonnho1001 ạ .
Tiếc quá em tìm mãi ko đc

lequynhan

Well-Known Member

Cảm ơn bác asbanngay01! Em down xem hàng họ thế nào :D

vinaguy

Well-Known Member

Tìm trong chiều hội Lim (đã sửa lại beat ok!) Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat nhân thể khoe với các bác bộ loa tivi (thùng ma trận) của em nè : Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat , Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat , Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat . Còn karaoke song ca thì em chưa biết làm bác luonnho1001 ạ .

Chờ em chút. Em đang kẹt thời gian tí. Rảnh em làm SONG CA rồi up lên cho các bác. Hiện tại đang tải

Bên trên