Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

engsovinam

Moderator
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em không tải cũng thanks Mod. Bác có cần bản full WAV inbox em gửi beat cho. Beat này em làm cho bác Thanh Sơn mà

Thanks bạn, mình làm lại bài này theo yêu cầu của bác Bành Thi! :">
Bác ấy gói 1 cục Music + Beat rồi gửi mình chạy text...!

Coccangica

Well-Known Member

Em lựa một số bài DVD tiếng anh (Khoảng gần 400 bài), ráng tránh trùng dvd các bác đã up nhưng vẫn có thể trùng, và nó là dvd clip không zin nên cũng có thể chỉ là cover :D:D:D

Phải cảm ơn bạn @thong_the rất là nhiều.
Nhờ có bạn, mình tìm lại và nghe được những bài nhạc một thời ...

Cám ơn và cám ơn ~O)

thehien_Am

Well-Known Member

Đôi Mắt Người Xưa - Thế Hiền

[video=youtube;DV96oyrP4Zs]https://www.youtube.com/watch?v=DV96oyrP4Zs[/video]​

Trau Dien

Well-Known Member

Quê Hương 3 Miền - Lâm Bảo Phi ft. Quang Đại ft. Phương Trần 1080P

[hide] http://www.fshare.vn/file/FSGK6WPNTVMA [/hide]

yeumaingannam

Well-Known Member

Dạ nhà cháu chạy đuôi m2ts rất mượt mà với computer (tuyệt lắm) ạ nhưng nhà cháu sợ khi cho vào laptop để chơi karaoke sợ nó có chạy không nên nhà cháu làm luôn một copy extra rồi đổi đuôi ngắn ngọn m2ts=mkv cho chắc ăn bác ạ (nhà quê hay thích chắc và bền bác đừng cười nhá) ... bu nhà cháu thích lắm...:)... nhờ bác làm hộ nhà cháu bài thứ hai m2ts nhá...cám ơn bác thật nhiều và chúc bác cùng cả làng thêm một ngày thật nhiều vui vẻ...

em đã lên cho bác bản vob, nếu bác thích m2ts thì em làm tiếp cho bác, màn hình rộng 16:9 nhưng vẫn giữ 1:1 pixel nha bác, để hình ảnh khỏi méo mó, khó coi lém.... mượn beat & music của bác thong_the đã chĩnh tempo, cám ơn bác thong_the rất nhiều... em hơi lười tý, chỉ tăng volume thui.

Chỉnh sửa lần cuối:

yeumaingannam

Well-Known Member

Dạ nhà cháu chạy đuôi m2ts rất mượt mà với computer (tuyệt lắm) ạ nhưng nhà cháu sợ khi cho vào laptop để chơi karaoke sợ nó có chạy không nên nhà cháu làm luôn một copy extra rồi đổi đuôi ngắn ngọn m2ts=mkv cho chắc ăn bác ạ (nhà quê hay thích chắc và bền bác đừng cười nhá) ... bu nhà cháu thích lắm...:)... nhờ bác làm hộ nhà cháu bài thứ hai m2ts nhá...cám ơn bác thật nhiều và chúc bác cùng cả làng thêm một ngày thật nhiều vui vẻ...

nhận hàng đê bác:

https://www.fshare.vn/file/8INH8DV3GQ3W

lient

Active Member

Chào các bạn, có bạn nào có bài " Ru Giấc Tàn Phai " của nhạc sĩ Trường Sa do ca sĩ Diệu Hiền hát không cho mình xin với. Cám ơn tất cả mọi người nhiều lắm lắm ......

MemPham

Well-Known Member
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bac cho em xon bai nay voi ?

---------- Post added 17-05-2016 at 05:28 ----------

Em thực hiện lời hứa mí Bác đây nhá. Nghe xong mờ Bác có bị sao, Em hoàn toàn vô can đấy nhá:))
[video=youtube;xl60Be-r0cQ]https://www.youtube.com/watch?v=xl60Be-r0cQ[/video]

bac cho em xin bai nay voi ? nghe hay qua

dochua2k

Well-Known Member

Bác dochua2k cho e xin mấy bài này nhé.Thank..............................

Khuc Ca Tinh Yeu .Tu Quyen.vob
Khuc Hat Chua Dat Ten .Dan Truong, My Tam.vob
Khuc Hat Dam Me .Thanh Thao.vob
Khuc Hat Samba .Bang Kieu.vob
Khuc Hat Samba .Sisi Thanh Ly, Tien Dung.vob
Khuc Mua .Tuan Luc.vob
Khuc Nhac Ngay Xuan .Hong Nhung.vob
Khuc Tinh Buon .Tuan Vy.vob
Khuc Tinh Gian Doi .Ngoc Huong.vob
Khuc Xuan .Cam Thu, Linh Tam.vob
Khuc Xuan .Thu Phuong, Huy Mc.vob
Khung Troi Ngay Xua .Minh Tuyet, Huy Vu.vob
Kiep Don Ngheo .Van Khanh.vob
Kiep Hoa .Tinh Nguyen.vob
Kiep Lu Hanh .Lam Truong.vob
Kiep Mo Coi .Mai Quoc Huy.vob
Kiep Ve Sau .Quincy Nguyen.Vob
Ky Niem .Nhom 5 Dong Ke.vob
Ky Niem .Truong Vu.vob
Ky Niem .Tuan Vu.vob
Ky Niem Nao Voi Tan .Andy Thanh.vob
Ky Niem Nao Voi Tan .To Chan Phong.vob
Ky Niem Ngay Do .Van Truong.vob
Ky Niem Truong Xua .Bao Thy.vob
Ky Niem Xa Roi .Bouner Trinh.vob
Ky Uc .Nam Cuong.vob
La Giac Mo Thoi .Han Thai Tu.vob
La Loi Gian Doi .Lam Vu.vob
La Maladie D’amour .Vob
La Thu .Lang Minh.vob

Lỡ up rồi nên lên luôn:)

Có ai làm bài "Nếu Em Còn Tồn Tại" của Trịnh Đình Quang chưa, nếu có thì cho mình xin. Thanks các bạn trước nha...

engsovinam

Moderator

Em chào buổi sáng các bác!
Về việc share những bài KOK Yousing, hiện tại mình vẫn còn 1 ít (khoảng vài trăm bài), tuy nhiên dữ liệu đã chạy sang trang web hotmit khá nhiều (do 1 thành viên bên đó là Đú Đởn :D share lại), và chắc chắn là thành viên này có acc bên hdvietnam, do đó mình tạm thời dừng việc share tại đây, mong các bạn thông cảm! :D
Xin cảm ơn mọi người nhiều!

lequynhan

Well-Known Member

Em chào buổi sáng các bác!
Về việc share những bài KOK Yousing, hiện tại mình vẫn còn 1 ít (khoảng vài trăm bài), tuy nhiên dữ liệu đã chạy sang trang web hotmit khá nhiều (do 1 thành viên bên đó là Đú Đởn :D share lại), và chắc chắn là thành viên này có acc bên hdvietnam, do đó mình tạm thời dừng việc share tại đây, mong các bạn thông cảm! :D
Xin cảm ơn mọi người nhiều!

Cảm ơn bác Thiện!

Trong thời gian qua bác bung hàng lên làm em bối rối - về nhà cả núi data down về từ thời bác HDCP share hàng sờ mát :D chưa xử lý được la bao. Nhưng vẫn ham hố lắm =:)

Mong bác sớm share thêm vì em nghĩ đã cho lên mạng hoặc tham gia một nhóm nào đó thì việc thất thoát là khó tránh, cũng chỉ là vẫn đề thời gian. Hay sang năm bác nhớ share lên nốt nhé ;;)

engsovinam

Moderator

Cảm ơn bác Thiện!

Trong thời gian qua bác bung hàng lên làm em bối rối - về nhà cả núi data down về từ thời bác HDCP share hàng sờ mát :D chưa xử lý được la bao. Nhưng vẫn ham hố lắm =:)

Mong bác sớm share thêm vì em nghĩ đã cho lên mạng hoặc tham gia một nhóm nào đó thì việc thất thoát là khó tránh, cũng chỉ là vẫn đề thời gian. Hay sang năm bác nhớ share lên nốt nhé ;;)

Em bắt đầu tập trung chuyên môn đổi giới tính ông Trường Vũ thôi bác Nhân ơi! :))

Bên trên