Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tankemdrum

Active Member
bác nào có bài Trách ai vô tinh tặng e nhá .e có rồi mà k hiểu mỗi lần cứ ngắt tiếng ca sĩ nó lại tăng cung lên .nên hát k đc. chẳng hiểu tại sao .cảm ơn các bác trước

phuongnguyenthanh

Active Member
- Gửi Các Bác Yêu Thích Hồng Trúc -

(tt...)
58. ĐỂ TRẢ LỜI MỘT CÂU HỎI - HỒNG TRÚC

https://drive.google.com/file/d/0B_2uqyDlgRH0bU9RdWhNYWpmdGM/view?usp=sharing

Chân thành cảm tạ những đóng góp của bác cho sự nghiệp kara bấy lâu nay.
Mình rất thích các tác phẩm của bạn. Mình biết mỗi bài bạn đều bỏ thời gian làm lại slideshow để không bị nhàm chán.
Mình xin góp ý nhỏ này mong bạn không phật ý: hiệu ứng cho slide bạn nên làm chậm lại một chút và cố làm sao không bị rối mắt. Các cụ nhà mình đeo mắt kính mà nhiều khi không thể dòm rõ chữ để hát vì hiệu ứng bị rối mắt quá.
Chỉ là góp ý nhỏ mong bác tiếp tục cống hiến nhiều tác phẩm hay và đẹp. :) :)

lovemetender

Well-Known Member
Khá lắm bác cotiecnho cứ thế mà phát huy cho Anh em nhờ. Cũng xin phép bác cho tớ Up lại Beat này vì khi đo tớ thấy với bản tớ Beat chạy nhanh và dài hơn nên cắt lại cho đều.

Khuya Nay Anh Đi Rồi - Lưu Ánh Loan Beat (fixed cotiecnho)
http://www.fshare.vn/file/RQ6E7KXPH1DG

Chỉ cần ghép vào bản của tớ là vừa khít luôn.

Một lần nữa xin cảm ơn bác, đã giúp anh em đỡ mất công tìm kiếm chờ đợi.;)
Cảm ơn bác Cotiecnho, bác Trau Dien và tất cả các bác trên này đã hết lòng vì anh chị em chúng em!

lequynhan

Well-Known Member
Cảm ơn bác đã góp ý và ủng hộ em bấy lâu nay
Lý do là vì một số bài em làm side theo câu, đoạn và điệu nên nhầm đoạn ngắn mà nhiều nd nên nên phải lướt nhanh cho đủ (bỏ bớt thì mất hay)chọn hiệu ứng khác thì ko thích lắm
.Sau này có làm em sẽ hạn chế.
Một số bài của HT còn lại ,em chưa tìm được hồn cho nó (làm đơn giản thì em lại ko có hứng làm cho mấy, thà ko làm chứ làm mà cũng như ko ,tốn công tốn sức mà chả ưng ý) đâm ra Nản
:(:(:(:(

Em Xin lỗi với các Bác đã ủng hộ em bấy lâu nay vì em chưa hoàn thành xong. Khi nào em tìm đc Hồn cho nó em lại làm tiếp. Còn Bây giờ em xin về vườn ở ẩn .Hẹn ngày lại tái ngộ các Bác yêu thích ca sĩ Hồng Trúc. Em xin phép vắng mặt một thời gian ;);););)

:) Em có 1 thắc mắc là nhỡ có bác gái nào trong Top mà mến mộ bác thì liên lạc với bác kiểu gì bây giờ? :D

cotiecnho2003

Well-Known Member
Cảm ơn bác đã góp ý và ủng hộ em bấy lâu nay
Lý do là vì một số bài em làm side theo câu, đoạn và điệu nên nhầm đoạn ngắn mà nhiều nd nên nên phải lướt nhanh cho đủ (bỏ bớt thì mất hay)chọn hiệu ứng khác thì ko thích lắm
.Sau này có làm em sẽ hạn chế.
Một số bài của HT còn lại ,em chưa tìm được hồn cho nó (làm đơn giản thì em lại ko có hứng làm cho mấy, thà ko làm chứ làm mà cũng như ko ,tốn công tốn sức mà chả ưng ý) đâm ra Nản
:(:(:(:(

Em Xin lỗi với các Bác đã ủng hộ em bấy lâu nay vì em chưa hoàn thành xong. Khi nào em tìm đc Hồn cho nó em lại làm tiếp. Còn Bây giờ em xin về vườn ở ẩn .Hẹn ngày lại tái ngộ các Bác yêu thích ca sĩ Hồng Trúc. Em xin phép vắng mặt một thời gian ;);););)
Good luck bro
Thanks 4 everything u did

minhhong76

Active Member
Các Bác có cho E xin cám ơn (Inbox nếu ngại ạ)
Lá thư đô thị - Tuấn Vũ
Lá thư đô thị - Mai Trần Lâm

lequynhan

Well-Known Member
Tiếp theo em xin gửi tới các bác một nhạc phẩm của nhạc sĩ Anh Minh trong PBN112 mang tên:

“Nỗi Buồn Đêm Đông” – Mai Thiên Vân

File size : 1.07 GiB
Duration : 4 min
Video
Bit rate : 35.5 Mb/s
Width : 1 920 pixels
Height : 1 080 pixels
Display aspect ratio : 16:9
Frame rate : 29.970 (30000/1001) FPS
Standard : NTSC
Chroma subsampling : 4:2:0
Bit depth : 8 bits