Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các bác chơi walaoke cho mấy file MKV sau mỗi bài nếu mình chuyển sang bài khác bằng Next thì không sao, để máy tự chơi hết bài này sang bài khác thì bị "stop working" Có ai biết giải quyết vấn đề này không? Em dùng walaoke 3.5.09

Bác có dùng kiểu gì thì kiểu nhưng đã là đồ crack là bị hết. Nếu ít bị (theo em đoán mò hoặc có thể cảm thấy), bác nên nâng RAM cao và chạy thử trên win 8.1 hoặc tới ra 9 xem :D
Có lần em test được tầm 15 bài trở nên mới bị bệnh. Ta lai vào lại, không sao cả!

dolongbinh1122

Well-Known Member

Bác có dùng kiểu gì thì kiểu nhưng đã là đồ crack là bị hết. Nếu ít bị (theo em đoán mò hoặc có thể cảm thấy), bác nên nâng RAM cao và chạy thử trên win 8.1 hoặc tới ra 9 xem :D
Có lần em test được tầm 15 bài trở nên mới bị bệnh. Ta lai vào lại, không sao cả!

em có key cho walaoke nè bác lấy không xin à na một đống luôn

[video=youtube;elgkIRhUyck]https://www.youtube.com/watch?v=elgkIRhUyck&list=UUmYXJLeO-FipJH2YIKlPhnw[/video]

Chỉnh sửa lần cuối:

Các bác cho em xin bài Phố Đêm - Như Quỳnh ft. Trường Vũ và LK Không bao giờ quên em, Đừng nói xa nhau - Hà Phương ft Mạnh Quỳnh. E xin cảm ơn!

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

sao bác ko dùng karaoke4pro chạy cả tháng trả sao, mà lại rẻ , hình như bây giờ 500k 2 máy đấy. trước dùng walao cứ chạy được hơn chục bài lại lỗi, lại phải bật lại khó chịu , nhiều khi đang đi có việc vợ lại ới về mau bật lại cho e hát thế là bực hết mình. bây giờ e cứ bật cả ngày vừa nghe nhạc , vừa học hát, thích thì tách tiếng hát luôn, khỏe re ko lỗi lầm.
nếu bác nào có cái máy tính bảng androi hay điện thoại androi nũa thì hát ko khác gì hanet nhé.

HÓNG HỚT

Active Member
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

thaygiaomu03

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

[Nhạc_Trưởng;7548568]sao bác ko dùng karaoke4pro chạy cả tháng trả sao, mà lại rẻ , hình như bây giờ 500k 2 máy đấy. trước dùng walao cứ chạy được hơn chục bài lại lỗi, lại phải bật lại khó chịu , nhiều khi đang đi có việc vợ lại ới về mau bật lại cho e hát thế là bực hết mình. bây giờ e cứ bật cả ngày vừa nghe nhạc , vừa học hát, thích thì tách tiếng hát luôn, khỏe re ko lỗi lầm.
nếu bác nào có cái máy tính bảng androi hay điện thoại androi nũa thì hát ko khác gì hanet nhé.
Bác up cho anh em phần mềm karaoke4pro bác đang dùng nhé.Trước giờ em toàn dùng walaoke 3.5.09 bản miễn phí, công nhận chán thật

lequynhan

Well-Known Member

em có key cho walaoke nè bác lấy không xin à na một đống luôn

Hi! Em cảm ơn bác! Em chỉ test bài chứ không phải để hát hò gì, khi nào có bộ sẽ tính tiếp, khi đó em sẽ xin bác sau.

sao bác ko dùng karaoke4pro chạy cả tháng trả sao, mà lại rẻ , hình như bây giờ 500k 2 máy đấy. trước dùng walao cứ chạy được hơn chục bài lại lỗi, lại phải bật lại khó chịu , nhiều khi đang đi có việc vợ lại ới về mau bật lại cho e hát thế là bực hết mình. bây giờ e cứ bật cả ngày vừa nghe nhạc , vừa học hát, thích thì tách tiếng hát luôn, khỏe re ko lỗi lầm.

Cảm ơn bác! Khi nào có tiền ta cũng tính mua bản quyền dùng cho chuẩn vậy :))
hàng hanet đó chỉ là cho dân dụng thôi bác chủ ơi! anh em ở đây tiêu chuẩn đều cao lắm, đã thế lại còn ngại cái gì cũng phải là free mới chết chứ!^:)^

taicoi87

Member

Ai có bài Không còn nước mắt của Mai phương cho em với ah

kechinhphuc

Well-Known Member

Có Bác nào có karaoke của trung tâm vân sơn không ạ, nếu có cho em xin với, thank các bác rất nhiều

thaygiaomu03

Well-Known Member

Bác nhac truong hay cả nhà có ai có phần mềm karaoke4pro cho mình
xin với nhé.Đang dùng walaokepro bản mien phí hay bị nỗi quá. thank cả nhà nhé

kechinhphuc

Well-Known Member

Em xin Bác nào có thì share cho anh em, cho diễn đàn thêm phong phú, em cũng tìm nhiều nguồn nhưng diễn đàn của bác thông là phong phú nhất

dolongbinh1122

Well-Known Member

Em vào trong này tìm mỏi cả mắt có cái được cái không
TKaraoke Forum trong này có nhiều trung tâm mà hồi lâu giờ mình chưa biết luôn.anh em nào có nhu cầu thì ghé vô.
còn cái này thì ok anh em nào chưa có thì lấy về link: http://www.hdvietnam.com/diendan/77-mhd-sd/324950-fshare-karaoke-bo-suu-tap-karaoke.html

bác mới biết à không chiệu lục loại gì hết muốn kiếm thêm diễn đàn nữa không tôi post lên cho nè

conmeocon197

Nụ Cười Đắng (SAP)-The Men

[HIDE]http://www.fshare.vn/file/TCFA1XMMAT
[/HIDE]

Bên trên