Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Chà Bác này xin nhạc HOT đây .Em cũng ngóng dài cả cổ:rolleyes:
Bài Chuyện loài cỏ đêm này lâu rồi nhưng nghe hay mà chẳng có ca sĩ nào bây giờ hát cả
Em có ca sĩ khác Bác lấy ko?
Còn bài Nửa đêm thương nhớ em có mà nhạc chết:D nhưng phối theo phong cách Lâm minh Thảo nghe cũng ok trong khi chờ beat xịn
Bác đc thì em úp xài tạm. Chứ em để tự sướng chứ ko lên sợ bị ném đá.:p

bác cho em xin .cảm ơn bác nhacvn75 nhiều

asbanngay01

Well-Known Member
Em thì ai làm gì thì làm vì có khi nào mà nghe với hát hò đâu. Miễn sao có beat để có chuyện làm là ok rồi. :)
Vâng , tất nhiên rồi bác . Beat của họ chơi band khá đều tay , chắc có bản tổng phổ đàng hoàng và có sự luyện tập tử tế trước khi diễn (Kiểu làm việc rất chuyên nghiệp chứ không như là tạo nên các bản phối mì ăn liền) . Họ cho anh em mình thêm một kênh để thưởng thức nghệ thuật rất gần gũi như hơi thở cuộc sống . Việc nhận xét ở trên chỉ là nói chuyện ngoài lề thôi ạ , bởi họ đều là những ca sĩ , nếu có những phong cách riêng thì rất tốt . Chứ không phải là họ tham gia 1 game show nào đó về âm nhạc . Em luôn cầu mong cho họ trong công việc được xuôi chèo mát mái , Nếu không sẽ là một sự nuối tiếc và một khoảng trống thật khó lấp đầy ..! Chính danh ca Chế linh tức nhạc sĩ Tú Nhi đó cũng luôn uốn nắn các con mình hát theo ý tưởng của ông ấy từng câu từng chữ , tuy nhiên không phải là nhái lại hoàn toàn cách nhả chữ của ông ấy . Ông ấy luôn có câu là " đoạn này con hát bình thường thôi nhé - rất bình thường thôi" ý là hát theo kiểu càng tự sự càng tốt (hát trong nói , nói trong hát) đối với dòng nhạc của ông ấy . Và ông ấy cũng không khuyến khích các con mình xuất hiện ở các game show ca nhạc hay cuộc thi nào đó để đánh bóng tên tuổi của mình .

Robert Quang

Well-Known Member
tt.... GCĐĐ

62. LÁ THƯ CUỐI CÙNG - THANH VŨ

https://www.fshare.vn/file/Z5D9VDV18RX4
Kho thì cứ để mở đó đi,khóa làm chi,chỉ sợ tuổi thọ của TT thôi,kg biết sống được bao lâu đây!?À,sao clip bài Lá Thư Cuối Cùng kg được đẹp bác ạ?
Bác nhacvn75 ơi, bác lấy bài của em về ghép xem có đẹp hơn chút nào không nhé Bác. Thật vất vả cho bác quá, cảm ơn bác nhiều !
Lá Thư Cuối Cùng - Thanh Vũ _ GIỌNG CA ĐỂ ĐỜI
https://www.fshare.vn/file/LM6LAEREFOTU

thong_the

Well-Known Member

MemPham

Well-Known Member
bac nao co bai nay cho em xin voi
Đợi Anh Đến Hoa Cũng Tàn - Đinh Hương, Tone nam va nu

Donnie Yen

Active Member
Anh zuy linh ơi , anh có thể fix tool _Kar List Name Only nó nhận dạng thêm các file .NRG, .ISO... được không anh ? Em cảm ơn nhìu .

Bên trên