Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

conmeocon197

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Sầu Tím Thiệp Hồng- Quang Lê, Lệ Quyên

[video=youtube;4gbb8c3wgeI]https://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=4gbb8c3wgeI[/video]

Anh em bỏ audio vô là xong

tamyeutham

Well-Known Member

Cho em xin bài " Về Đây - Việt Quang" ạ, cám ơn các bạn

conmeocon197

ACE nào kéo bản Làm Quen -Đào Phi Dương ft Phi Thanh Vân về rồi thì up lại cho mình với
Kính chào đoàn kết và xây dựng
Thanks....

luanthieugia

Well-Known Member

Bác nào có bài : Căn Nhà Màu Tím - Đan Nguyên, Căn Nhà Ngoại Ô - Đan Nguyên up cho mình xin với. Thanks! :D

tamyeutham

Well-Known Member

Bác Thông cho e xin bài cuối cùng Để Đời Một Câu Nghĩa Tình - Gia Huy . Bài cuối là vì ổ cứng em hết chỗ chứa rồi :D

kechinhphuc

Well-Known Member

Bác Thông cho e xin bài cuối cùng Để Đời Một Câu Nghĩa Tình - Gia Huy . Bài cuối là vì ổ cứng em hết chỗ chứa rồi
Ten lửa up cũng ok quá 2.5M

De Doi Mot Cau Nghia Tinh - Gia Huy.mkv
Tên lửa | De Doi Mot Cau Nghia Tinh - Gia Huy.mkv

Bác thông đúng là cao thủ võ lâm, tại hạ bái phục

thong_the

Well-Known Member

Ai có cho mình xin bài Nhớ về em Chế Thiện ft Giáng Tiên.
Thêm bài này nữa Chuyện Tình Người Đan Áo Mỹ Huyền ft Randy hàng YS
Thanks!

Nhớ Về Em - Chế Thiện Ft Giáng Tiên.mkv
[hide]http://tenlua.vn/nho-ve-em-che-thien-ft-giang-tien-mkv-1737e329e7036e07/#download1737e329e7036e07[/hide]

thong_the

Well-Known Member

Bác thông đúng là cao thủ võ lâm, tại hạ bái phục

Dạ em quần trên mạng kiếm karaoke từ hồi megaupload còn sống, nhưng xui bị chết hết 1 HDD chứ nếu còn thì đâu có phải lặn lội đi tìm lại mấy dvd cũ :(:)(( tới giờ này một số vẫn không thấy được up lại

kechinhphuc

Well-Known Member

Dạ em quần trên mạng kiếm karaoke từ hồi megaupload còn sống, nhưng xui bị chết hết 1 HDD chứ nếu còn thì đâu có phải lặn lội đi tìm lại mấy dvd cũ tới giờ này một số vẫn không thấy được up lại

Cái gì cần thì bác thông có, cái gì khó thì đã có bác thông. Xin cảm ơn bác rất nhiều vì anh em.Thank...............................................................................................................................................................................................

kechinhphuc

Well-Known Member

Bác nào có mấy bài trong vân sơn 04 share cho em với.Thank

GIOT LE TRONG DEM - NGOC HO
VE QUE NGOAI 2 - NGOC HO & TAM DOAN
THU VE XOM NHO - KHANH HOANG
CHUT KY NIEM BUON - NGOC HO
TRAM NAM BEN CU - KHANH HOANG
XUAN THA PHUONG - HUONG LAN

tamyeutham

Well-Known Member

Cái gì cần thì bác thông có, cái gì khó thì đã có bác thông. Xin cảm ơn bác rất nhiều vì anh em.Thank...............................................................................................................................................................................................

Bài nào không có bác gửi lên thử, nhỡ có bác nào có thì sao, đâu ai biết người khác ngứa chỗ nào đâu mà gãy Hi...

Bên trên