Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

conmeocon197

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác Dolongbinh hay bác nào đó cho em link lại bài

Nước Mắt Theo Màn Mưa - Hồ Quang Hiếu

Thanks....

toemayman

Well-Known Member

Bác toemayman ơi, Em dùng KMP thì không hiện được 2 track karaoke, chuyển sang dùng VLC thì hiện được cả 3 track. Nhưng Track 2 và Track 3 hình như có lỗi gì đó. Các Bác khác nghe không biết có bị như Em hay không? Nếu không thì do máy của Em bị lỗi rồi!!!
chắc máy bác thiếu code gì rồi.
em dùng MPC mở đủ các track mà. Cứ nhấn phím A là nó đổi track thôi
bác tải K-lite Code Pack mới nhất xem

---------- Post added 24-09-2014 at 11:40 ----------

Kỳ này hình nhìn đẹp.

Thế bác Mèo ko thích 2 mảnh à

thaygiaomu03

Well-Known Member

Bác toemayman ơi, Em dùng KMP thì không hiện được 2 track karaoke, chuyển sang dùng VLC thì hiện được cả 3 track. Nhưng Track 2 và Track 3 hình như có lỗi gì đó. Các Bác khác nghe không biết có bị như Em hay không? Nếu không thì do máy của Em bị lỗi rồi!!!

Vẫn đủ 3track đấy bác hóng hớt.Bác xem lại thằng K-lite Code Pack xem sao

conmeocon197

Hy vọng kỳ này các bác giữ link sống lâu chút, không biết người ở đâu đổ về quá trời.
2 cái chuồng gà của e chứa không đủ lại còn phải đi mướn xe bus nhỏ để lùa cho tiện. Giời ơi là giời.

conmeocon197

chắc máy bác thiếu code gì rồi.
em dùng MPC mở đủ các track mà. Cứ nhấn phím A là nó đổi track thôi
bác tải K-lite Code Pack mới nhất xem

---------- Post added 24-09-2014 at 11:40 ----------

Thế bác Mèo ko thích 2 mảnh à

Ối giời ơi em chưa có kéo về chỉ thấy hình thôi . 2 mảnh mà không thích thì thích gi...?

HÓNG HỚT

Active Member

Vẫn đủ 3track đấy bác hóng hớt.Bác xem lại thằng K-lite Code Pack xem sao

Ý Em là vẫn đủ 3 track nhưng máy của Em khi chuyển sang 2 track karaoke thì lại bị rất rè. Track 1 ca sĩ hát thì rất chuẩn. Các bản khác không bị, thanks các Bác, để Em kiểm tra lại cái máy củ chuối của Em!

tamyeutham

Well-Known Member

Hy vọng kỳ này các bác giữ link sống lâu chút, không biết người ở đâu đổ về quá trời.
2 cái chuồng gà của e chứa không đủ lại còn phải đi mướn xe bus nhỏ để lùa cho tiện. Giời ơi là giời.

Khách tới đông có nghĩa là người thích hò hét nhạc chất lượng cao ngày càng nhiều ( Arirang hoặc Cali dần lãng quên), bên cạnh đó Topic chúng ta ngày càng được nhiều người quan tâm để ý hơn. Ý kiến của em là nghĩ như vậy ạ

lequynhan

Well-Known Member

Có bác Cả nào biết thông tin về nhạc sĩ Hoài Nam sáng tác bài "Vì Trong Nghịch Cảnh" không cho em xin với?
Ba tháng quân trường, Chín tháng quân trường, cũng của nhạc sĩ.

:-? Khó - Nam Cường

Bí - Quý Nhân :))

Chỉnh sửa lần cuối:

tamyeutham

Well-Known Member

Có bác Cả nào biết thông tin về nhạc sĩ Hoài Nam sáng tác bài "Vì Trong Nghịch Cảnh" không cho em xin với?
Ba tháng quân trường, Chín tháng quân trường, cũng của nhạc sĩ.

:-? Khó - Nam Cường

Bí - Quý Nhân :))

Theo em biết thì nhạc sỹ này là ca sỹ Hoài Nam ( hải ngoại ) đó bác. Lúc trước xuất hiện nhiều trên Thúy Nga, nhưng bây giờ thì không thấy nữa

conmeocon197

Khách tới đông có nghĩa là người thích hò hét nhạc chất lượng cao ngày càng nhiều ( Arirang hoặc Cali dần lãng quên), bên cạnh đó Topic chúng ta ngày càng được nhiều người quan tâm để ý hơn. Ý kiến của em là nghĩ như vậy ạ

Bótay.com
Em không có thì giờ vì bà con bạn bè thân hữu rủ nhau mà qua 1 lượt gần 50 mạng, không biết có còn nữa không.....?

conmeocon197

Theo em biết thì nhạc sỹ này là ca sỹ Hoài Nam ( hải ngoại ) đó bác. Lúc trước xuất hiện nhiều trên Thúy Nga, nhưng bây giờ thì không thấy nữa

Nếu là ca sĩ Hoài Nam thì ca sĩ Mạnh Đình kêu cs Hoài Nam = Cậu. Lâu quá không có ăn nhậu với giới nghệ sĩ nên e cũng không biết gì hơn.

lequynhan

Well-Known Member

O:)
Nếu là ca sĩ Hoài Nam thì ca sĩ Mạnh Đình kêu cs Hoài Nam = Cậu. Lâu quá không có ăn nhậu với giới nghệ sĩ nên e cũng không biết gì hơn.

Vâng! Có lẽ em để trống vậy chớ thông tin không tìm thấy bài nào viết về nhạc sĩ và bài hát cả.

conmeocon197

Mỗi hội viên sưu tầm karaoke cứ lên nơi bác kechinhphuc cư trú là tha hồ mà hét . Cứ đóng cho bác ấy dăm ba nghìn là khách sạn ngàn sao ở vô tư luôn.

Bên trên