Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

TiTa0108

Well-Known Member
Ồ hoá ra bác @hau tien sinh là chủ beat này à các bác?
Vậy theo Bác người phối có lưu và dùng bản lỗi không ạ? Em thì biết chắc chắn là không phải Bác đó phối. Bởi cái chỗ lỗi ấy Em cũng biết chính xác là vì sao lại vậy.:cool: Hàng từ 2016 nên Em cũng không nhớ lắm, chỉ nhớ là MV ra được vài ngày thì Em có Beat hát om sòm :D

Chino91709

Well-Known Member

hau tien sinh

Well-Known Member
Vậy theo Bác người phối có lưu và dùng bản lỗi không ạ? Em thì biết chắc chắn là không phải Bác đó phối. Bởi cái chỗ lỗi ấy Em cũng biết chính xác là vì sao lại vậy.:cool: Hàng từ 2016 nên Em cũng không nhớ lắm, chỉ nhớ là MV ra được vài ngày thì Em có Beat hát om sòm :D
bác đúng là thì tất nhiên beat phối từ giữa năm 2016 bác hát om xòm là đúng rùi.vì beat này dc chia làm 4 đoạn sau khi mix lại thì lưu chí vỹ hát đó thi bác.

TSDu72

Well-Known Member
bác đúng là thì tất nhiên beat phối từ giữa năm 2016 bác hát om xòm là đúng rùi.vì beat này dc chia làm 4 đoạn sau khi mix lại thì lưu chí vỹ hát đó thi bác.

là do bác "phối" cái beat này hay là bác "mix" các beat khác lại chung với nhau thành một LK. bác nói rỏ để ace trong đây khỏi hiều lầm. nếu như bác mà "phối" được cái beat LK này thì bác quả thiệt là một "đại chuyên gia" karaoke rồi. riêng em thì phục bác sát đất luôn..

TiTa0108

Well-Known Member
:D:D:D:DNghe Bác nói Bác phối mà hài hước. Beat này Em có bản luột từ đầu tới cuối khi MV xuất hiện được 3 ngày. Còn người phối thì ngày nào mà Em không trò chuyện, nên Em biết rõ nguồn gốc mà Bác:eek:

P/S: Chắc Bác phối được nhiều Beat giống gốc như thế lắm nhỉ? Em thì học mãi vẫn không chơi được Drum ra hồn nên chỉ đi xin của ca sĩ, họ không cho thì Em vào Fanbet của họ Em rủa. Vậy là họ lại phải cho:eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên