Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

:-? sao em không thấy mất cái link nào từ đợt up lên Fshare nhỉ?
Mất link chủ yếu của bác Kechinhphuc do bác ấy bị hết dung lượng rồi sau đó bác ấy hệ thống lại theo ngày nên một loạt link bị bác ấy cho lên đường ấy mà...Link bác ấy lên đều mỗi ngày thì tình trạng ngày cũ bị tiễn cũng dễ hiểu thôi (khổ thân khách vãng lai là chính)...đành chịu...có tiền mà mua Vip thì đỡ nhưng đây chơi vui nên trôi cũng kệ thôi...ai cần thì xin lại ắt sẽ có người cho..hii..

lequynhan

Well-Known Member

Mất link chủ yếu của bác Kechinhphuc do bác ấy bị hết dung lượng rồi sau đó bác ấy hệ thống lại theo ngày nên một loạt link bị bác ấy cho lên đường ấy mà...Link bác ấy lên đều mỗi ngày thì tình trạng ngày cũ bị tiễn cũng dễ hiểu thôi (khổ thân khách vãng lai là chính)...đành chịu...có tiền mà mua Vip thì đỡ nhưng đây chơi vui nên trôi cũng kệ thôi...ai cần thì xin lại ắt sẽ có người cho..hii..

:D trong khi chờ đợi tiện thể bác úp giúp em bài
Trả Lại Anh - Như Quỳnh (PBN107) với, em để ở nhà xin qua đây cho nhanh!

nhhh

Well-Known Member

:D trong khi chờ đợi tiện thể bác úp giúp em bài
Trả Lại Anh - Như Quỳnh (PBN107) với, em để ở nhà xin qua đây cho nhanh!
Giờ là bác xui rồi...Fshare có cho up đâu. Bác Thông có cổ phần bên Fshare lên hàng hộ bác Nhân kìa...Em thua Fshare rồi! hix.

kechinhphuc

Well-Known Member

Bạn kechinhphuc có thể reup lại dùm không mình đi từ trang 1000 đến trang 1140 toàn là link hỏng. Nếu được bạn up lại dùm. Cảm ơn bạn đã chia sẻ
Nếu trường hợp em có thêm 50G Bảo đảm em up cho bác liền, bây giờ gần full 50G rồi bác nói em up sao đây, chắc bác đợi anh em khác giúp thôi, bác thông cảm giúp em:(
Bác nào có bài(Ướt lem chữ đời - Cẩm ly & Đan trường) cho em xin. Em cảm ơn.Thank

dolongbinh1122

Well-Known Member

bác nhân ơi bác rành về cái này bác giúp em với trong SONG LIST PARIS BY NIGHT 109 thì bài này có dúng với songlist trên không vậy để em sửa lại

hai bài này bài nào đúng vậy bác :-S

Hư Thật (Nguyễn Hải Phong) - Anh Tú

Thật Hư (Nguyễn Hải Phong) - Anh Tú

nó như thế này nè bác

lequynhan

Well-Known Member

32 Nguyen Khang - Radio buon.vob
hidden content may not be quoted
Mấy bài này em up suốt đêm hôm qua mới được bác Nhân ah. sáng nay còn vài bài mà không lên nổi nữa quái thật...

:D Thi thoảng em mới up bài nhưng cứ lỗi là em lại up lại. Có khi 3 lần mới ok link
Chứ xả hàng nhiều như bác chắc là gặp nhiều bực tức quá! :))

nhhh

Well-Known Member

:D Thi thoảng em mới up bài nhưng cứ lỗi là em lại up lại. Có khi 3 lần mới ok link
Thỉnh thoảng bác mới lên, nhưng mà lên hàng khủng không ah...Hàng đó phải chơi Vip mới lên được..Em cỏ lá chơi nhẹ nhẹ thôi. Cho đi nhưng phải vui vẻ thì người nhận mới thoái mái...Nên em cố..nín.....

lequynhan

Well-Known Member

bác nhân ơi bác rành về cái này bác giúp em với trong SONG LIST PARIS BY NIGHT 109 thì bài này có dúng với songlist trên không vậy để em sửa lại

hai bài này bài nào đúng vậy bác :-S

Hư Thật (Nguyễn Hải Phong) - Anh Tú

Thật Hư (Nguyễn Hải Phong) - Anh Tú

File đĩa em để ở nhà, coi qua mạng thì đã bỏ mất phần giới thiệu bài.
Có bác nào có thì mở coi từ đầu giúp bác Bình em với!

nhhh

Well-Known Member

File đĩa em để ở nhà, coi qua mạng thì đã bỏ mất phần giới thiệu bài.
Có bác nào có thì mở coi từ đầu giúp bác Bình em với!
Em Kỳ Duyên giới thiệu là nhạc phẩm Thật Hư - nhạc sỹ Nguyễn Hải Phong.

hoangtu2301

Các bác ơi, giúp mình 2 bài : " Em về tinh khôi" và " Anh muốn nói" của Lê Hiếu với. Mình tìm bao lâu nay, bao diễn đàn mà ko có. bác nào giúp mình, cảm ơn lắm lắm nhé

nhhh

Well-Known Member

Cứ lấy đúng như tên theo trung tâm nó giới thiệu thôi vì mình làm trên clip của nó mà. Kể cả có nhầm lẫn đôi khi đó là ý đồ của Trung tâm đã thảo luận với nhạc sĩ rồi. Chính xác là Thật Hư.

dolongbinh1122

Well-Known Member

Em vừa xem đĩa giới thiệu là bài Thật Hư đó bác - Thấy giống như in trên bìa đĩa mà.

SONG LIST PARIS BY NIGHT 109

1. Tung Bay (Lương Bằng Quang) - Ánh Minh & Mai Tiến Dũng & Cò Lả - Quỳnh Vi, Như Loan, Tóc Tiên

- Lời phát biểu của cô Tô Ngọc Thủy

2. Hoa Nở Về Đêm (Mạnh Phát) - Hương Lan & Giang Tử

3. Duyên Quê (Hoàng Thi Thơ) - Quang Lê & Ngọc Hạ

4. Em Lụa Là (Lưu Thiên Hương) - Hương Giang & Dương Triệu Vũ

- Ý Lan trao quà lưu niệm cho NS Đồng Sơn

5. Lời Tình Buồn & Một Lần Nào Cho Tôi Gặp Lại Em (Vũ Thành An) - Don Hồ & Quang Dũng

6. Anh Hãy Về Đi (Sang Đông, Ngân Trang) - Mai Thiên Vân & Trường Vũ

- Ông Tô Văn Lai trao quà lưu niệm cho Kỳ Duyên

7. LK Một Thoáng Tây Hồ (Phó Đức Phương) & Chiều Phủ Tây Hồ (Phú Quang) - Thu Phương & Ngọc Anh

8. LK Trót Dại (Lê Kim Khánh, Tuấn Hải) & Tình Chỉ Đẹp (Vinh Sử) - Hạ Vy & Mạnh Quỳnh

9. LK Mùa Thu Không Trở Lại (Phạm Trọng Cầu) & Lá Thu Vàng (LV. Lữ Liên) - Ý Lan, Ngọc Anh

10. Nhạc Kịch: Tên Sở Khanh (Thái Thịnh) - Bằng Kiều, Minh Tuyết, Kỳ Phương Uyên

- Khánh Hà trao quà lưu niệm cho NS Kim Hansen

11. Hai Người Bạn (Hoài An) & Tình Yêu Đánh Rơi (Võ Hoài Phúc) - Diễm Sương, Lưu Bích

12. LK Phạm Duy - Thái Châu, Thế Sơn (với Duy Quang trên màn ảnh)

13. Bướm Mơ (Trần Mạnh Tuấn) - Lam Anh, Quỳnh Vi

14. Hài Kịch: Tấm Cám Thời Nay - Nhóm Kịch Thúy Nga

15. Hư Thật (Nguyễn Hải Phong) - Anh Tú

16. Fashion Show Áo Dài 3 Miền:

- Miền Nam: Xin đừng trách Đa Đa (Võ Đông Điên) - Kỳ Phương Uyên, Hạ Vy,
Hương Giang, Ánh Minh, Minh Tuyết.

- Miền Trung: Mưa Trên Phố Huế (Minh Kỳ, Tôn Nữ Thụy Khương) - Mai Thiên Vân, Diễm Sương, Hương Thủy, Lam Anh, Như Quỳnh.

- Miền Bắc: Em Đi Chùa Hương (Trung Đức, Nguyễn Nhược Pháp) - Bảo Hân, Hồ Lệ Thu, Châu Ngọc, Như Loan, Quỳnh Vi, Tóc Tiên, Thu Phương.

17. Vũng Lầy Của Chúng Ta (Lê Uyên Phương) - Trần Thái Hòa & Thanh Hà

18. Em Phải Tin Vào Điều Đó (Phúc Trường) - Như Loan, Lương Tùng Quang

19. LK Nghèo - Tuấn Vũ, Duy Trường, Khánh Lâm

20. LK Lam Phương: Lầm, Em đi rồi,Tình bơ vơ, Như giấc chiêm bao - Họa Mi & Elvis Phương

21. LK Nhạc Swing: Tình Cầm (Phạm Duy), Biển Cạn (Kim Tuấn), Một Tình Yêu (Đức Huy) - Khánh Hà & Tuấn Ngọc

22. Tiễn Anh Về Nơi Xa (Vĩnh Tâm) - Tóc Tiên & Chút Kỷ Niệm Buồn (Tô Thanh Sơn) - Như Quỳnh

23. Rồi Mai Tôi Đưa Em (Trường Sa) - Bằng Kiều, Đình Bảo, Thiên Tôn

24. Trong Cơn Say (Phúc Trường) - Trịnh Lam & Hồ Lệ Thu

25. Singing In The Rain & Rhythm Of The Rain - Nguyễn Hưng, Lynda Trang Đài, Tommy Ngô

26. Hát Mãi Bài Tình Ca (Thái Thịnh) - Hợp Ca

vậy songlist nó ghi sai em mới sửa lại post lên cho các bác luôn

lewishd

Member

List này đã có chưa bác, cho em xin với.. em cám ơn.. hjhj
Nhạc Kịch Tên Sở Khanh (Thái Thịnh) - Bằng Kiều, Minh Tuyết, Kỳ Phương Uyên

LK Lam Phương Lầm, Em đi rồi,Tình bơ vơ, Như giấc chiêm bao - Họa Mi & Elvis Phương

LK Một Thoáng Tây Hồ (Phó Đức Phương) & Chiều Phủ Tây Hồ (Phú Quang) - Thu Phương & Ngọc Anh

LK Mùa Thu Không Trở Lại (Phạm Trọng Cầu) & Lá Thu Vàng (LV. Lữ Liên) - Ý Lan, Ngọc Anh

Chờ em chờ đến bao giờ?
Khiến anh thành kẻ trọc... ~X(

Bên trên