Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Lenguyenhungson

Well-Known Member
Hư 1 HDD, xóa những bài trùng, còn lại được ít DVD chợ, disk đủ disk thiếu, các bác đến sau cần thì rảnh em sẽ reup :):):)

Bác có thể up lên TP02 Cho Em Mot Ngay được không bác

mithai

Member
Chào cả nhà, Bác nào có bài Mơ về em của Khắc Triệu không vậy... cho em xin với cảm ơn nhiều.... Khắc Triệu ca trên chương trình Âm nhạc và Đời sống hay quá luôn.

chieuhoang

Member

hai_456ct

Well-Known Member

hai_456ct

Well-Known Member
Neu Khong Co Em Ben Doi (Et Si Tu N'Existais Pas) - N Loan ft TT Hoa (Lv Vu Xuan Hung) - PBN 62.vob
https://www.fshare.vn/file/GJ4MLRUPQBYQ
Xin hỏi bạn Thong -The là khi mình chuyển file này từ .vob sang .mkv thì phần Audio mất luôn (mình dùng phần mềm DivxConveter) hoặc trích lấy file audio cũng không được (mình dùng phần mềm Any Video Conveter Profesional) .

thong_the

Well-Known Member
Xin hỏi bạn Thong -The là khi mình chuyển file này từ .vob sang .mkv thì phần Audio mất luôn (mình dùng phần mềm DivxConveter) hoặc trích lấy file audio cũng không được (mình dùng phần mềm Any Video Conveter Profesional) .
Ý bác chuyển sang mkv để làm gì mới được, vì mkv chỉ là đóng gói file thôi, bác dùng mkvmerguide đóng gói file lại thì nó là mkv mà không thay đổi định dạng video audio gốc, Mpeg2 (DVD) thì vẫn là Mpeg 2, ac3 là ac3, chỉ khi muốn chuyển Mpeg2 thành mp4 hay hvc1 ... thì mới phải convert

thaingochiep1999

Well-Known Member
ad nếu có ASIA Karaoke 58 và 60 thì up cho e 7 ca khúc này với ạ
ASIA Karaoke 58_11 - Medley: Việt Nam Tôi Đâu, Anh Là Ai (Việt Khang) - Đan Nguyên, Việt Khang, Lê Quốc Tuấn, Hợp Ca Asia
ASIA Karaoke 58_21 - Nhân Danh Việt Nam (Trúc Hồ) - Hợp Ca Asia
ASIA Karaoke 60_01 - Liên Khúc Sài Gòn (Y Vân), Có Những Người Anh (Võ Đức Hảo), Anh Không Chết Đâu Anh (Trần Thiện Thanh), Mùa Hè Rực Rỡ (Nhạc Việt Dzũng - Lời Jason Lâm) - Hợp Ca ASIA
ASIA Karaoke 60_19 - Liên Khúc Dòng Sông (Dòng Sông Kỷ Niệm & Em Đã Quên Một Dòng Sông) (Trúc Hồ) - Lâm Nhật Tiến & Lâm Thúy Vân
ASIA Karaoke 60_20 - Triệu Con Tim (Trúc Hồ) - Trúc Hồ, Quốc Khanh, Đan Nguyên. Nguyên Khang, Mai Thanh Sơn, Nguyễn Hồng Nhung, Lâm Thúy Vân, Y Phương & Ca đoàn Ngàn Khơi
ASIA Karaoke 60_21 - Bạn Thân (Việt Khang) - Trúc Hồ, Quốc Khanh, Mai Thanh Sơn
ASIA Karaoke 60_22 - Một Đời Áo Mẹ Áo Em (Trầm Tử Thiêng) - Lâm Nhật Tiến, Đinh Diễm Liên, Nguyễn Hồng Nhung, Ca đoàn Ngàn Khơi & Hợp ca ASIA

Bên trên