Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác Thông ơi bác duyệt cái beat bài "20 năm bến lạ" - Thế Sơn (107) cho em xin với! Sáng mai em làm bài này. Nhà có nhưng không chuộng lắm :D

Vậy là trình độ cafe của bác lên max level rồi..em thì chỉ ực một cái và cảm nhận nó trôi dạ dày là hết..:))

Em hay dùng với kẹo lạc! :-? uống mãi ăn mãi tới to bụng mà vẫn không thôi được! ~O)

lequynhan

Well-Known Member

Ối! Bác chủ HDCP giờ này mới lên hàng thì không biết bao nhiêu kho chứa hết :D

nhhh

Well-Known Member

Vậy là trình độ cafe của bác lên max level rồi..em thì chỉ ực một cái và cảm nhận nó trôi dạ dày là hết..:))
Vậy là tốt...Em đang bắt đầu thấy tốn kém vì nghiền cafe..đến khổ, nghiền đủ thứ.

nhhh

Well-Known Member

Đến giờ của bác HDCP rồi kìa các bác. Chuẩn bị nhặt vỏ đạn...

HDCP

Super Moderators

Ối! Bác chủ HDCP giờ này mới lên hàng thì không biết bao nhiêu kho chứa hết :D

Ban ngày em thường bận việc, nên mới lọ mọ đêm hôm thế này đây. Hôm nay em sẽ lên hết vần T, chỉ còn gần 40 bài nữa thôi

HÓNG HỚT

Active Member

Thế là xong đời Em rồi... giờ vẫn đang kéo mấy khẩu pháo thuộc binh đoàn 1 "nờ" 3 "hát". Chắc phải ngày mai mới chuyển sang binh đoàn HDCP kéo được :)):)):)):))

lequynhan

Well-Known Member

Ban ngày em thường bận việc, nên mới lọ mọ đêm hôm thế này đây. Hôm nay em sẽ lên hết vần T, chỉ còn gần 40 bài nữa thôi

Thay mặt nhóm anh em chưa ngủ, cảm ơn bác nhiều nhiều!
Mai thế nào em chẳng xin được bác một bao tải :))

HDCP

Super Moderators

Diễn đàn đang có chiến dịch để ý đến các chữ ký sai quy định, bác thay chữ ký ngay đi kẻo bị bem nick.

TKK

Well-Known Member

Thành thật xin lỗi mọi người , bài Nước mắt mẹ hiền - Ngọc Sơn mình share hm trc bị lỗi nên ai thích bài đó thì tải bản e mới Fix lại nhé!!!!!!!

Nước mắt mẹ hiền - Ngọc Sơn

[hide] Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat [/hide]

Bonus

Bài ca năm tấn - Tốp ca

[hide] Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat [/hide]

nhhh

Well-Known Member

Diễn đàn đang có chiến dịch để ý đến các chữ ký sai quy định, bác thay chữ ký ngay đi kẻo bị bem nick.
Nhìn ngoài thì vẫn thế nhưng em đã trỏ tới ngay một bài đăng trên hdvietnam thì vẫn đúng quy định phải không bác? Nói chung là không còn Blacklink nữa.

frog_style

\
bác có thể cụ thể hơn về việc này được không? và như thế nào thì đúng hả bác?@-)@-)

HDCP

Super Moderators

Nhìn ngoài thì vẫn thế nhưng em đã trỏ tới ngay một bài đăng trên hdvietnam thì vẫn đúng quy định phải không bác? Nói chung là không còn Blacklink nữa.

Được rồi đó bác, trước em thấy chữ ký bác dẫn sang website khác, tưởng bác vẫn để như trước nên em nhắc bác thôi
Em để ý chữ ký của bác trước đây sai quy định lâu rồi nhưng em làm ngơ đấy :))

headjc

Active Member

Tốc độ lên page chóng mặt thật, bị hư máy tính từ sáng đến giờ, bây giơ lội page mờ mắt lun.
Cảm ơn tinh thần chia sẽ của các bác, em tạm download về lưu trong máy, lỡ mai mốt chết link các bác PM em reup nhé :))

nhhh

Well-Known Member

Được rồi đó bác, trước em thấy chữ ký bác dẫn sang website khác, tưởng bác vẫn để như trước nên em nhắc bác thôi
Em để ý chữ ký của bác trước đây sai quy định lâu rồi nhưng em làm ngơ đấy :))
:x:x:x Yêu bác thế.

thangdt6

Member

Tốc độ lên page chóng mặt thật, bị hư máy tính từ sáng đến giờ, bây giơ lội page mờ mắt lun.
Cảm ơn tinh thần chia sẽ của các bác, em tạm download về lưu trong máy, lỡ mai mốt chết link các bác PM em reup nhé :))
Lần đầu e vào cả ngày cày 1000 trang mờ hết mắt bác ạ :D

thangdt6

Member

Nói thật là em đã từng bỏ trang rất nhiều đó. nhảy từ 1.2.3 tới 1000 luôn..vì Link die hết rồi.
e k biết nhưng hàng của bác Bình cũng hay chết link nhanh lắm..nên giờ ngày nào e cũng vào check trên chục lần có là kéo về ngay..mấy bác tay to toàn người nhiệt tình :D

dolongbinh1122

Well-Known Member

e k biết nhưng hàng của bác Bình cũng hay chết link nhanh lắm..nên giờ ngày nào e cũng vào check trên chục lần có là kéo về ngay..mấy bác tay to toàn người nhiệt tình :D

link chết là do acc bị đầy nên xóa bớt đó mà bác có gì bảo anh em reup lại cho nhé

Bên trên