Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

TKK

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

:))Bác thật là người chu toàn, tính toán đâu ra đấy... không những có sự "đầu tư", mà còn thể hiện cả "tinh thần đoàn kết" trong ấy nữa :)):)):)):))

Nhất định phải "Nhẫn"... "Kiên Nhẫn" chờ đợi... phải Rình bằng được Bác ạ :))

Cho e Hóng cùng các bác với nhé !!!!!!!!!!!!!!!

asbanngay01

Well-Known Member

Cám ơn hai bác intexhai và lequynhan đã giúp đỡ những bài em bị lỗi . Em đang tải về rồi . Mong các bác luôn vui vẻ !

lequynhan

Well-Known Member

Cám ơn hai bác intexhai và lequynhan đã giúp đỡ những bài em bị lỗi . Em đang tải về rồi . Mong các bác luôn vui vẻ !

:D Bác Cả lúc nào cũng lo lắng cho anh em bị vợ mắng!

Em chỉ chúc bác kiếm được nhiều tiền thôi!

toemayman

Well-Known Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em đang nhăm nhe mua beat này về, có bác nào giúp em làm thành 1 file karaoke hoàn chỉnh được không (thêm clip, chạy chữ...)? Nếu được thì mai em đặt hàng!

LIÊN KHÚC MƯA - NHƯ QUỲNH & QUANG LÊ & TÂM ĐOAN

Thêm cái này nữa:

LIÊN KHÚC NGHÈO - DUY TRƯỜNG FT KHÁNH LÂM FT TUẤN VŨ (PBN 109)

Em cảm ơn mọi người quan tâm!

Bác kiếm beat đi em làm karaoke cho

Ngaydo001

Member

Các bác cho em xin bài Ta Vẫn Còn Yêu của Hồ Ngọc Hà ft Bùi Anh Tuấn .......... Bài nhạc hay quá....

em cảm ơn các bác

kechinhphuc

Well-Known Member

Các bác làm ơn cho em xin bài
Đảng là cuộc sống của tôi
Chúng con canh giấc ngủ cho người
Tuổi nàng 15
Giữa Mạc Tư KHoa
Em căm ơn các Bác nhiều...................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................

Chỉnh sửa lần cuối:

giaphuc13

Các bác cho em xin 2 bài "Giúp anh trả lời những câu hỏi" - Vương Anh Tú và bài "Sự thật sau một lời hứa" - Chi Dân nhé! Em cám ơn!

Banh thi

Well-Known Member

Chào các bác uploader , các bác giúp em bài Bạc tình (Kenny Thái) & Hạnh phúc Lang thang (kasim ) . Cám ơn nhiều nha!

duzutu

Member

Xin chào tất cả!
Mình vừa mới vào Topic này, xem thích lắm.
Các pro cho xin một bài, gọi là "mở hàng". Bài "Đâu phải bởi mùa thu", Giọng nam nhé các bác.

lequynhan

Well-Known Member
Bên trên