Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Banh thi

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em làm bài này lâu rồi ko biết đã chia sẻ cho các bác chưa thôi cứ đưa đại lên trúng thì chúng ko trúng trả lại
Thành phố tình yêu và nỗi nhớ- Cẩm Vân

hidden content may not be quoted

Mình thấy thể loại này của Quang dũng cũng hay lắm nha: Nhánh lan rừng , đêm thành phố đày sao , một đời người 1 rừng cây , mặt trời bé con.... Kg biết có kok kg ha?

toemayman

Well-Known Member

Mình thấy thể loại này của Quang dũng cũng hay lắm nha: Nhánh lan rừng , đêm thành phố đày sao , một đời người 1 rừng cây , mặt trời bé con.... Kg biết có kok kg ha?
Đúng đấy bác. bác nói em đi tra cái đông VOB của em mà chả có bài nào

minhkhue

Well-Known Member

các bác cho em xin bài Mạnh Đình & Hà Phương - Liên Khúc Hoàng Thi Thơ karaoke VOB gốc ạ.

nhhh

Well-Known Member

Bác nào có mấy bài kiểu đó Quang Dũng cho em xin luôn nhé. Em cũng ngồi Hóng đây. Xíu nữa bác Hớt vô bà cũng ngồi Hóng như em!!!

HDCP

Super Moderators

Thế tình hình khả quan chứ bác? Gì chứ lên lương là phải toàn tâm toàn ý thôi, Karaoke hay CaVàoOke cứ để đó đã. Chúc bác lương lên tới bậc 10 luôn nha...

Bậc lương của em cao nhất là bậc 5 lấy đâu ra bậc 10 :)) và bậc của em lần này là lần chót - 5/5 rồi bác ạ

lequynhan

Well-Known Member

Bậc lương của em cao nhất là bậc 5 lấy đâu ra bậc 10 :)) và bậc của em lần này là lần chót - 5/5 rồi bác ạ

Kỳ họp QH tới em sẽ bảo mấy ông tăng lương riêng của bác lên bậc 9 đi cho máu :D
Phải có tiền thì mới làm nghệ thuật tốt được phục vụ bà con!

nhhh

Well-Known Member

Ơ thế ah..em cứ tưởng 10 bậc cho nó máu. Đúng là em thất nghiệp chả biết hix. Vậy là lương của bác hiện tại là : 2.700.000 + 7% x 5 = 14.500.000đ/tháng cứng - bảo hiểm + Lậu = 30.000.000/Tháng hả bác em tính đúng chưa...

bienman

Active Member

Bạn kia mà xác nhận đúng, sáng mai "bác sĩ" nó đứng đầy đường từ nhà tới công ty hen.

thangngocsitinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

:-? đây mới gọi là chất lượng! hê hê

Không biết bác Hoàng Anh Dũng tác giả video là người thế nào? Video này bác ấy tự quay tuy không dùng tripod nhưng thế là quá tuyệt

Ai gọi em đấy có em đây. Cả ngày ko vào diễn đàn tự nhiên nay thấy bác Nhân nhắc tên :)
Bài này em chỉ làm karaoke thôi ạ. Còn video thì em lấy của người khác.
Thông tin luôn với các bác em quê Hà Tây luôn đấy ạ.

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Ai gọi em đấy có em đây. Cả ngày ko vào diễn đàn tự nhiên nay thấy bác Nhân nhắc tên :)
Bài này em chỉ làm karaoke thôi ạ. Còn video thì em lấy của người khác.
Thông tin luôn với các bác em quê Hà Tây luôn đấy ạ.

:D Em tưởng bác đạo cụ quay luôn chớ!

Em ngồi chờ tạo video text thôi mà đã hơn 3h rồi mới được 85%. Đúng là "Nghèo" nên cái máy cũng cùi X_X

Hôm nào câu cá Sông Hồng bác ới em ra ngồi bờ bên này cho có anh có em nhé! hê hê

thangngocsitinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

:D Em tưởng bác đạo cụ quay luôn chớ!

Em ngồi chờ tạo video text thôi mà đã hơn 3h rồi mới được 85%. Đúng là "Nghèo" nên cái máy cũng cùi X_X

Hôm nào câu cá Sông Hồng bác ới em ra ngồi bờ bên này cho có anh có em nhé! hê hê

Tiếc là em trên núi bác à. Đến được sông cũng mấy km chứ chả ít :(

HÓNG HỚT

Active Member

Bác nào có mấy bài kiểu đó Quang Dũng cho em xin luôn nhé. Em cũng ngồi Hóng đây. Xíu nữa bác Hớt vô bà cũng ngồi Hóng như em!!!

:))"Đến hẹn - Lại lên" mà Bác.... Ta lại "đầu máy răng treo.. đợi Hóng hàng"
- À... bấy lâu nay được sát cánh bên Bác trong việc Hóng hàng về khuya mà Em chưa được biết quê Bác ở đâu?
- Em thì là người Bắc Ninh, tối nào Em cũng ra sân đình làng nghe các cụ hát quan họ nên hay vào muộn hóng hàng Bác ạ!:))
Thanks Bác nhiều... Em làm bằng con V7.0.3 không được, chuyển sang con V4.6 thì lại được.... khó hiểu thật!:-w

thangngocsitinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

:D Có còn hàng gì tự chế bác cho lên đi!

Anh em người tới trước, tới sau đều có phần!

Bác hoangclubvn đợt này up lên toàn hàng tuyển.

Tự chế thì em ko dám vì chưa có kĩ thuật. Tham gia hội karaoke thì thỉnh thoảng rảnh tự xử vài bài karaoke góp vui thôi cùng các bác thôi ạ.

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Tự chế thì em ko dám vì chưa có kĩ thuật. Tham gia hội karaoke thì thỉnh thoảng rảnh tự xử vài bài karaoke góp vui thôi cùng các bác thôi ạ.

Từ ngày em tự chế Karaoke tới giờ toàn bị vợ mắng, về nhà ôm máy tính hết test bài rồi làm
Cũng có vẻ sắp hết việc rồi bác ạ vì PBN em thích cũng tiến gần tới cái số cao. Lấy đâu ra beat mà làm khi hàng hãng chưa có :D

thangngocsitinh

Well-Known Member
PBN giờ ko ra karaoke như bên Asia nữa nên anh em toàn phải đi xin hoặc tự xử thôi bác.
Mà mấy số gần đây em nghe được có mấy bài thôi. Còn lại chắc ko hợp tai :D

nhhh

Well-Known Member

:))"Đến hẹn - Lại lên" mà Bác.... Ta lại "đầu máy răng treo.. đợi Hóng hàng"
- À... bấy lâu nay được sát cánh bên Bác trong việc Hóng hàng về khuya mà Em chưa được biết quê Bác ở đâu?
- Em thì là người Bắc Ninh, tối nào Em cũng ra sân đình làng nghe các cụ hát quan họ nên hay vào muộn hóng hàng Bác ạ!:))

Thanks Bác nhiều... Em làm bằng con V7.0.3 không được, chuyển sang con V4.6 thì lại được.... khó hiểu thật!:-w
Em gốc quê Thái Cơ. Quê hương 5 tấn Thái Bình 18 năm sau em chia tay quê hương. Học đại học và làm việc tại Đà Nẵng được 7 năm - Rồi em Lấy vợ Hà Nội và Giờ thì ổn định tại Sài Gòn. Nói chung lại em là Quê Hương 3 Miền. Được sống đủ thời gian để trải nghiệm cuộc sống, văn hóa của đủ 3 miền của Việt Nam Em rất vui vì sự bôn ba của mình. Sau này có lẽ em lại vòng về Hà Nội định cư khi ngũ tuần.

Đường Việt Nam kẹt xe bác chơi động cơ V7 chả ăn thua. V4 là dư xài hehe...

Bên trên