Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

:D để em add lại Beat cắt rồi up mới cho các bác chuẩn bài! Đến khổ cái beat

Đã xong hết rồi các bác ơi! Rất là xin lỗi vì bất cẩn!
Bác chưa xong đâu nhé..em bày việc cho bác làm lại hết nè hii...Em nghe đi nghe lại cái mồm ông Tuấn Vũ có hát chữ HỌC
Thiếu chứ "HỌC" giữa chữ Tính và chữ Trèo
LKNgheo-TuanVu&DuyTruong&KhanhLam(8).mkv_snapshot_04.01_[2014.10.29_14.33.57] by Flick Vinh Ngô, on Flickr

nph68

Bạn nào có sẳn các Bài hat karaoke cho mình mang hdd qua xin chép với ?
Cám ơn các Bạn
Các bạn sms mình sẽ gọi lại hay PM cho mình số dt của các Bạn cũng được
Dt Hùng 0966302000

lequynhan

Well-Known Member

Bác chưa xong đâu nhé..em bày việc cho bác làm lại hết nè hii...Em nghe đi nghe lại cái mồm ông Tuấn Vũ có hát chữ HỌC

Thế là toi em rồi! ^:)^ đa tạ bác n3h!

62 Còn thêm mang tính học
63 trèo cao…

thế mà trong file text photoshop lại không có chớ :-?

Cái gì vội là không được việc!

Chỉnh sửa lần cuối:

lequynhan

Well-Known Member

Để vậy cũng được bác, Hát lướt hoặc tự thêm vào nếu nhớ. Còn không thì lúc nào rảnh bác hãy render lại.

Em rất là bực với cái bài này. Đêm qua tới gần 1h thì xong lần 1. Lại phát hiện thấy lệch xuất hiện Icon ca sĩ chậm mất tí. Lại beng đi hết render lại từ đầu tới sáng luôn. Lại vụ add beat nguyên bản chưa cắt.
Hy vọng quá tang 3 bận. Tối này về làm lại là ok :D

nhhh

Well-Known Member

Em rất là bực với cái bài này. Đêm qua tới gần 1h thì xong lần 1. Lại phát hiện thấy lệch xuất hiện Icon ca sĩ chậm mất tí. Lại beng đi hết render lại từ đầu tới sáng luôn. Lại vụ add beat nguyên bản chưa cắt.
Bác vất vả vì anh em quá...Hát không hát..toàn khổ vì anh em.!

dolongbinh1122

Well-Known Member

LKNgheo-TuanVu&DuyTruong&KhanhLam(8).mkv_snapshot_04.01_[2014.10.29_14.33.57] by Flick Vinh Ngô, on Flickr

Đừng nóng vội bác chủ nhân làm lại mà do bài này beat hơi bị :D:D:D[-X[-X[-X

Còn Thêm Mang :)) Tính :))Tiếng Học Nè

HÓNG HỚT

Active Member

Có bác nào tiện quăng lại cho em xin bài này với, em đang muốn làm luôn không lại phải về nhà mới có.
Một Ngày Không Còn Xa - Anh Tú ft. Kỳ Phương Uyên nghe cũng rất trữ tình (Beat càng chuẩn càng tốt :D)

Bản này nghe hay Bác Nhân ơi... Bác làm đi cho Em xin với. Em có mỗi một bản ngày xưa, Em kéo của Bác Scott

nhhh

Well-Known Member

Đừng nóng vội bác chủ nhân làm lại mà do bài này beat hơi bị :D:D:D[-X[-X[-X

Còn Thêm Mang :)) Tính :))Tiếng Học Nè

Bác thương thì thương cho trót đi, cho anh em xin bản thường hát đỡ. Còn để bác Nhân thong thả chỉnh lại bản B sau.

lequynhan

Well-Known Member

Bản này nghe hay Bác Nhân ơi... Bác làm đi cho Em xin với. Em có mỗi một bản ngày xưa, Em kéo của Bác Scott

Bản này em có ở nhà rồi, có cái ở công ty ngồi rảnh muốn làm mấy công đoạn trước tiện thì xin thôi bác ạ!

Bác thương thì thương cho trót đi, cho anh em xin bản thường hát đỡ. Còn để bác Nhân thong thả chỉnh lại bản B sau.

Bác nghe xem chỗ Mr Tuấn Vũ hát là chữ Tính hay chữ Tiếng! Em nghe thì là chữ Tính có phần rõ hơn :-? nghiêng về số đông thì em sẽ sửa không bác Bình lại cười cho kìa. Đã là beat không chính chủ lại còn bị sai lời :)) khổ thân cho bác chủ bỏ tiền ra mua...........

Đã tách riêng kênh thứ 3 của 6 kênh có lời rõ nhất. Chữ này hơi nhanh nhưng chuẩn là từ "Tiếng"
Em cũng tham khảo qua một số ca sĩ khác thì Tiếng vẫn chuẩn hơn.

nhhh

Well-Known Member

Bản này em có ở nhà rồi, có cái ở công ty ngồi rảnh muốn làm mấy công đoạn trước tiện thì xin thôi bác ạ!

Bác nghe xem chỗ Mr Tuấn Vũ hát là chữ Tính hay chữ Tiếng! Em nghe thì là chữ Tính có phần rõ hơn :-? nghiêng về số đông thì em sẽ sửa không bác Bình lại cười cho kìa. Đã là beat không chính chủ lại còn bị sai lời :)) khổ thân cho bác chủ bỏ tiền ra mua...........

Đại ca đó hát chữ " Tính " ( Mang Tính - Tính tình là hợp lý)Không phải chữ Tiếng đâu bác. Nhìn cái miệng không thể là chữ Tiếng được. Ở câu trước Tuấn Vũ có hát chữ " Tiếng " ( Khi tôi sinh ra mang được Tiếng con nhà nghèo...)khác hẳn chữ Tính ở phía sau. Em kết luận Là chữ Tính ở câu đó. Chắc nhạc sỹ cũng không muốn để quá nhiều chữ Tiếng trong một bài hát đâu. Bác yên tâm với chữ Tính là ổn hii.

lequynhan

Well-Known Member

Đại ca đó hát chữ " Tính " Không phải chữ Tiếng đâu bác. Nhìn cái miệng không thể là chữ Tiếng được. Ở câu trước Tuấn Vũ có hát chữ " Tiếng " ( Khi tôi sinh ra mang được Tiếng con nhà nghèo...)khác hẳn chữ Tính ở phía sau. Em kết luận Là chữ Tính ở câu đó.

Em thường căn âm của ca sĩ phát ra bằng kênh số 3 (các kênh còn lại bị xóa luôn cho nó đơn giản). Đã nghe lại, cho thành "Tiếng" cho nó đồng bộ nhé các bác ?
Em toàn phải đeo heatphone để căn từng tiếng mà

engsovinam

Moderator
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác cứ từ từ cũng dc mà, em chờ bản hoàn chỉnh của bác để down lại! EM cảm ơn bác Nhân trước!>:D<

kieukha

Active Member

Bạn toemayman làm bài"Em ơi hà nội phố - Cẩm Vân" đi . Bài này dễ hát hơn bài của Bằng kiều, bạn làm giúp anh em nhé ,xin cám ơn bạn

Bài này có DVD đó! Bác lấy ko

Bên trên