Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác cho bài còn duyên đi. Down về cho các cụ ca.
Thanks
Bài Còn Duyên này hôm trước Bác Bình up rồi mà Bác.... Em không nhớ ở trang nào nhưng chắc chắn Bác Bình up rồi... Bác thử tìm xem. Mạng Em lởm quá, up sẽ hơi lâu, bản này Em cũng kéo của Bác Bình về...!!!
Tự bác hí hửng cầm bút ký vào tờ giấy đó chứ có ai dí súng vô lưng ép bác ký đâu bác Hớt ui? Giờ bác còn than trách gì nữa!?
Lúc ấy Bác bảo làm gì còn đủ "lý trí và tự chủ" được đâu.... hay còn gọi là "mất hết cảm giác" =))
:-? Kiểu này là Buồn - Theo Trần Thái Hòa rồi đây :D
Mà sao anh em ta bi quan vậy! Đàn ông phải lấy lưng ra cho người ta oánh chớ! (mặt thì đau hơn, hehe)
Bác cứ làm liều.... tay của chị em phụ nữ nhà ta to đúng bằng chân của Mình... đấm 1 phát thì quân ta ựa mỳ=))

Banh thi

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Tới ông Giám Đốc Sở Công Thương tỉnh Gia Lai còn xài bằng giả dc, huống chi người khác!:))

Người bình thường sử dụng thì.... còn mấy ổng thấy nguy hiêm cho VN
Thôi chuyện thường ngày của huyện mà

headjc

Active Member

Bài Lời Người Ra Đi em chỉ có beat của Ngô Quốc Linh và em đang hát bằng MP3+XML bác lấy thì em share. Còn nếu muốn làm Kara thì em đưa beat và nhờ mấy bác trong này làm dùm.
Em vừa có bài Lời người ra đi của ngô quốc linh rồi bác cần em up cho :D

toemayman

Well-Known Member

Nếu bác sử dụng Sound Card cho mục đích hát karaoke và nghe nhạc thì lời khuyên là bác không dùng các dòng của Creative vì Creative không có thế mạnh cho music, chỉ mạnh cho chơi game , xem phim, em đã sử dụng rất nhiếu sound creative, em mới mua thêm X-Fi Surround 5.1 Pro USB nhưng cũng không ăn thua nên quyết định xếp vào tù, hiện em đã chuyển sang sử dụng SQ210A+
Lời khuyên của em là bác nên chọn những sound đã được đánh giá cao rộng rãi sau: Onkyo SE , SQ210A+, Musiland Moli, Asus Xonar hoặc là giải pháp dùng DAC
Khi chọn được rồi thì nói em viết nhé.

Úi giời toàn thứ đắt tiền thế nào em dám chơi. em đang dùng DAC của Đầu MD muốn nâng cấp lên bác à, nếu em mua cái này
Creative - Carte son CREATIVE Sound Blaster Audigy RX 7.1 - pas cher Achat/Vente Carte Audio - RueDuCommerce
thì ko cần cái DAC cùi kia nữa phải ko bác. mà nếu so sánh với viêc dùng card on với DAC của đầu MD với card rời này thì có cải thiện nhiều ko bác

HÓNG HỚT

Active Member

Hihi! Em nghĩ bằng cấp phải thay đổi kích cỡ, to bằng cái Mẹt mới đúng :D cần thì che luôn
Người bình thường sử dụng thì.... còn mấy ổng thấy nguy hiêm cho VN
Thôi chuyện thường ngày của huyện mà
Tới ông Giám Đốc Sở Công Thương tỉnh Gia Lai còn xài bằng giả dc, huống chi người khác!:))
Quy luật Cung - Cầu mà các Bác. Có nhu cầu thì sẽ có bên cung ứng ngay...
- Em có Anh bạn học cùng, đến năm thi lên cấp 3, Anh ấy thi đâu được 1,5 điểm cả hai môn Toán - Văn, trượt thẳng cẳng... =))
- Ấy thế mà hơn 17 năm không gặp, giờ Anh ấy đã trở thành "Tiến sĩ kinh tế", nói chung là Em vô cùng khâm phục ý chí "vươn lên của Anh ấy" :-"

engsovinam

Moderator
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Quy luật Cung - Cầu mà các Bác. Có nhu cầu thì sẽ có bên cung ứng ngay...
- Em có Anh bạn học cùng, đến năm thi lên cấp 3, Anh ấy thi đâu được 1,5 điểm cả hai môn Toán - Văn, trượt thẳng cẳng... =))
- Ấy thế mà hơn 17 năm không gặp, giờ Anh ấy đã trở thành "Tiến sĩ kinh tế", nói chung là Em vô cùng khâm phục ý chí "vươn lên của Anh ấy" :-"
Vậy bây giờ bác thấy nền kinh tế Việt Nam như thế nào hả bác???:))

HÓNG HỚT

Active Member

Up thêm một số bài YS 720, bác engsovinam cần bài nào thì kéo nhe

Bai Tho Khong Doan Ket - Thu Phuong.mkv
[Fshare] Bai Tho Khong Doan Ket - Thu Phuong.mkv

Bai Khong Ten Cuoi Cung - Ngoc Anh.mkv
[Fshare] Bai Khong Ten Cuoi Cung - Ngoc Anh.mkv

Anh Da Quen Mua Thu - Nhu Quynh & Luu Bich & Khanh Ha.mkv
[Fshare] Anh Da Quen Mua Thu - Nhu Quynh & Luu Bich & Khanh Ha.mkv

16 Trang Tron - Tuong Nguyen & Tuong Khue.mkv
[Fshare] 16 Trang Tron - Tuong Nguyen & Tuong Khue.mkv

Bien Tinh - Diem Suong.mkv
[Fshare] Bien Tinh - Diem Suong.mkv

Be Bang - Diep Thanh Thanh.mkv
[Fshare] Be Bang - Diep Thanh Thanh.mkv

Bao Gio Ta Lai Yeu - Toc Tien.mkv
[Fshare] Bao Gio Ta Lai Yeu - Toc Tien.mkv

Bao Gio Em Moi Hieu - Trinh Lam.mkv
[Fshare] Bao Gio Em Moi Hieu - Trinh Lam.mkv

Cảm ơn Bác Thông nhiều... Em ăn ké 2 bài... Bẽ Bàng và Bao Giờ Em Mới Hiểu!
Vậy bây giờ bác thấy nền kinh tế Việt Nam như thế nào hả bác???:))
Em thường ví giống như quả bóng bay được thổi to lên... bên trong rỗng tuếch và tất nhiên chỉ 1 cây kim nhỏ châm 1 nhát là "Bùm..." :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

engsovinam

Moderator
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Tiếp nữa nè

Cho Vua Long Em - Nhu Quynh & The Son.mkv
[Fshare] Cho Vua Long Em - Nhu Quynh & The Son.mkv

Chieu Tay Do - Tuan Vu & My Huyen.mkv
[Fshare] Chieu Tay Do - Tuan Vu & My Huyen.mkv

Buom Trang - Tuan Vu.mkv
[Fshare] Buom Trang - Tuan Vu.mkv

Bung Sang - The Son & Tran Thai Hoa & Chi Tai.mkv
[Fshare] Bung Sang - The Son & Tran Thai Hoa & Chi Tai.mkv

Bác có bài "Từ lúc em đi" do Trường Vũ ca không bác?

nhhh

Well-Known Member

Cảm ơn Bác Thông nhiều... Em ăn ké 2 bài... Bẽ Bàng và Khi Nào Em Mới Hiểu!

Em thường ví giống như quả bóng bay được thổi to lên... bên trong rỗng tuếch và tất nhiên chỉ 1 cây kim nhỏ châm 1 nhát là "Bùm..." :))
Bác vác đâu hai chữ Khi Nao Thế. làm em search kho đuối luôn mà tưởng chưa có....

letrung680

Active Member

Ủa, bác down cái bài em lấy link bên bác Tuấn chưa? Em thấy tên nó thế thì lấy link cho bác thôi chứ chưa test.

Nói vậy chứ ,Đã lấy của bác thông rồi ,lit bạn đưa cũng đúng , .Bạn tìm lit bằng cách gì vậy ,mình tìm bằng google của diễn đàn mà không có

HÓNG HỚT

Active Member

Bác vác đâu hai chữ Khi Nao Thế. làm em search kho đuối luôn mà tưởng chưa có....
Em viết vội để còn hóng hàng... Em sửa lại thành "Bao giờ" rồi... :))
Thanks Huynh nhé!
Em đang lên mớ Trường Vũ Hàng YS. Xong em rải bác nào chưa có thì lôi về nhé...
Thông tin bổ ích :))

Bên trên