Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Sao bác không tiện tay làm luôn thành bản của Thong_the nhỉ :D

Cho em down rồi còn về đi qua chợ mua đồ cho nhà em, đợt này làm ở công ty quá giờ nhiều hôm nay 5h5 em về................ nhà
Ý tưởng này Em thấy hay... Em nhớ mãi bản "Đám cưới người yêu - Lý Diệu Linh" do Bác Thong_The tự xử.... nhớ bản đó vì quá chất lượng Bác Nhân ạ!
Bác share bản không Re cho anh em ở trang 926 mà :-?
Ôi... tuyệt vời làm sao 1 trí nhớ :))

mahnkweh

Well-Known Member

Nhiều thể loại chôm chôm thế không biết. Để xem bác kia muốn của ai rồi up vậy...Giờ này đang rảnh năn nỉ khách vào xin hàng :))

Bác có bao nhiêu bài cho em xin tất rồi em lựa sau :v
Em có thấy 2 bài ở mấy page sau :3

Tiện em xin bài Liên khúc Về quê - Lê Sang ft. Dương Hồng Loan bác nào có ko ạ? Em kiếm hoài ko thấy.

thong_the

Well-Known Member

Sao bác không tiện tay làm luôn thành bản của Thong_the nhỉ :D

Cho em down rồi còn về đi qua chợ mua đồ cho nhà em, đợt này làm ở công ty quá giờ nhiều hôm nay 5h5 em về................ nhà

Em làm còn bèo hơn :))

lequynhan

Well-Known Member

Ý tưởng này Em thấy hay... Em nhớ mãi bản "Đám cưới người yêu - Lý Diệu Linh" do Bác Thong_The tự xử.... nhớ bản đó vì quá chất lượng Bác Nhân ạ!

Em chỉ test hình ảnh và lời không lỗi là bỏ vào xoong :D
Nghe bác tối về nghe lại xem hay thế nào

lequynhan

Well-Known Member

Ôi... tuyệt vời làm sao 1 trí nhớ :))

Ồ! bác nhầm trí nhớ gì của em rồi, Ông Gút gồ nhớ đấy bác ơi!

Tiện em xin bài Liên khúc Về quê - Lê Sang ft. Dương Hồng Loan bác nào có ko ạ? Em kiếm hoài ko thấy.

Em thấy đã có bác nào share đâu mà bác tìm. Thôi đợi hàng cùng bác vậy :D

minhthe052000

Well-Known Member

Bài này em có beat của Lệ Thu, ngọc Lan, Nguyên Khang,Quang Dũng Tuấn Ngọc, Đàm vĩnh hưng bác thích bài nào tối em làm up cho bác

EM cảm ơn , mấy bài này thì em có rồi , chỉ có beat này là em chưa có, nên mới nhờ mấy cao thủ làm karaoke ạ

nhhh

Well-Known Member

Em xem tivi thì nó là tòa nhà của UBND TP Hồ Chí Minh phải không các bác?

Đúng nó rồi bác. Em cũng chả để ý đâu mặc dù đi qua nó liên tục...:D nhưng mải View đường không View lên trời được :))

lequynhan

Well-Known Member

Đúng nó rồi bác. Em cũng chả để ý đâu mặc dù đi qua nó liên tục...:D nhưng mải View đường không View lên trời được :))

Em được vào trong đó học 3 tuần ở quận 10 hồi năm 2009, mới đi ra biết ĐH Bách Khoa chưa có điều kiện đi thăm thú gì thì cuốn gói về ngoài này. Tiếc thật! Đúng là ngày xưa nghèo quá, giờ vẫn bị ảnh hưởng

nhhh

Well-Known Member

Em được vào trong đó học 3 tuần ở quận 10 hồi năm 2009, mới đi ra biết ĐH Bách Khoa chưa có điều kiện đi thăm thú gì thì cuốn gói về ngoài này. Tiếc thật! Đúng là ngày xưa nghèo quá, giờ vẫn bị ảnh hưởng

Phải chi biết bác Thông Thế bên trần mình quyền sớm là nhậu lai rai rồi nhỉ :D

thong_the

Well-Known Member

Lo ngó ngang ngó dọc, để ngó cái gì không chứ gì. :D

Bây giờ nó không đẹp lắm vì bác để ý phía sau bị một số nhà cao cao chui lên. Lúc trước không có nhìn đẹp hơn nhiều :D

nhhh

Well-Known Member

Lo ngó ngang ngó dọc, để ngó cái gì không chứ gì. :D

Bây giờ nó không đẹp lắm vì bác để ý phía sau bị một số nhà cao cao chui lên. Lúc trước không có nhì đẹp hơn nhiều :D

Có cái gì ngó mát mát con mắt thì cũng đỡ nhỉ... :D

thong_the

Well-Known Member

Phải chi biết bác Thông Thế bên trần mình quyền sớm là nhậu lai rai rồi nhỉ :D

Em nhớ bác nói làm 1 chai là oải rồi, còn lai rai nỗi gì. Mà mấy bữa nay cũng không thấy bác Tamyeutham nhỉ. Nhiều bác lặn mất tăm luôn, chả biết đổi nick hay qua GX ở bên đó luôn rồi :p

Bên trên