Mong anh em giúp đỡ cho

Ðề: Mong anh em giúp đỡ cho

Em ở ngay gần chợ Đông Khê , bác có thời gian qua thì vui quá . Sdt của em ở trên lúc nào qua được bác cứ liên lạc . Tết chắc em ở nhà suốt .
Tết ở nhà thì shoot vài ảnh cho a xem nhà mới của chú đi. Tết này a cũng ở nhà dọn nhà mới đây, tháng này chắc chưa làm gì, lúc nào rảnh 2 vợ chồng lên nhà a chơi (có đi thì gọi cả chú Hùng đánh ô tô qua đón cho tiện :D )

Tết ở nhà thì shoot vài ảnh cho a xem nhà mới của chú đi. Tết này a cũng ở nhà dọn nhà mới đây, tháng này chắc chưa làm gì, lúc nào rảnh 2 vợ chồng lên nhà a chơi (có đi thì gọi cả chú Hùng đánh ô tô qua đón cho tiện :D )
Trời anh Hạnh mò đến cả topic này của em cơ ah ^^ . Em năm nay mùng 9 mới bán hàng nhưng mấy hôm mưa gió quá chưa qua anh được . Mai hoặc ngày kia em qua anh .

bác bán hàng gì mà mùng 9 mới mở hàng thế

Hôm qua anh Vinh béo có ghé qua nhà chơi giới thiệu với mình từng anh em . anhducxx247 ở 4teen phải ko . Mình mở hàng phụ kiện XjnhXjnh . Ngành nghề anh em mình gần giống nhau nhỉ . Hân hạnh làm quen .

anhducxx247

Active Member

oh hóa ra là là cùng ngành đây mà. mình tên tuấn. mấy anh em thường gọi 4teen vì sao thì chắc bác cũng biết rồi. hôm nào mời bác qua cửa hàng chơi.

anhducxx247

Active Member

thế là lại phải giảm giá rồi. em chở vợ ra mua bác cũng nhớ giảm giá nha

Thỉnh thoảng mình vẫn chở vợ đến đây mua kẹp tóc.
Vậy có lẽ anh em mình gặp nhau rồi mà ko biết . Hi em cũng cám ơn vợ chồng bác đã ủng hộ .

thế là lại phải giảm giá rồi. em chở vợ ra mua bác cũng nhớ giảm giá nha
^^ Có anh em qua ủng hộ cho là vui lắm rồi . Nghe nhiều khách hàng của mình nói Tuấn còn trẻ lắm . Tuổi trẻ tài cao ^^ . Tuấn sn bao nhiêu để tiện xưng hô . Mình sn 83 .

anhducxx247

Active Member

Eo 83 thì làm anh rồi. em mới 85 thôi. bác vợ con gì chưa ?.

Hy vọng bác đi off thường xuyên với anh em cho vui. mọi lần vẫn off ở space sáng chủ nhật, thành viên vẫn ít quá mặc dù anh em đòi hỏi cũng chẳng cao và xa. biết ăn biết chém vậy là đủ...nhưng nhớ đóng 1 năm tiền quỹ nha...

Chỉnh sửa lần cuối:

Eo 83 thì làm anh rồi. em mới 85 thôi. bác vợ con gì chưa ?.

Hy vọng bác đi off thường xuyên với anh em cho vui. mọi lần vẫn off ở space sáng chủ nhật, thành viên vẫn ít quá mặc dù anh em đòi hỏi cũng chẳng cao và xa. biết ăn biết chém vậy là đủ...nhưng nhớ đóng 1 năm tiền quỹ nha...

Mình mới lập gia đình và chưa có em bé . Quỹ thì phải đóng rồi , ăn được , chém được chỉ không biết ...uống thôi ^^ .

manhthang

Huyền Thoại

Mình mới lập gia đình và chưa có em bé . Quỹ thì phải đóng rồi , ăn được , chém được chỉ không biết ...uống thôi ^^ .

Hoho đoạn này giống chú Tuấn thế :))
Muốn nhanh có em bé phải uống mạnh vào mới được.
Anh Long lên chương trình thứ 7 tuần này đi em còn tham gia, CN này phải đi làm sợ không đi được.

vohaidong

Active Member

Hoho đoạn này giống chú Tuấn thế :))
Muốn nhanh có em bé phải uống mạnh vào mới được.
Anh Long lên chương trình thứ 7 tuần này đi em còn tham gia, CN này phải đi làm sợ không đi được.

Anh Em mềnh giống nhau thế. Số khổ, cứ chủ nhật lại bận bịu mà các Bác kia cứ nhằm vào CN phang mơi akay chứ. Lót dép ngồi hóng tiếp

tnm

Well-Known Member

Anh Em mềnh giống nhau thế. Số khổ, cứ chủ nhật lại bận bịu mà các Bác kia cứ nhằm vào CN phang mơi akay chứ. Lót dép ngồi hóng tiếp

Mấy năm nay em chưa được gặp bác rồi đấy
T7 nào ae chẳng off 8->

anhducxx247

Active Member

bác vohaidong thì đúng là mấy năm rồi còn gì sơ sơ cũng đã 2 năm. thứ 7 CN nào chẳng họp các bác xem thế nào làm bữa thịt chó tiên lãng đầu năm thui chứ hả. thèm quá

anhducxx247

Active Member

có lẽ anh em mình phải học theo anh thắng thôi. chứ em thấy em cũng chẳng uống mà 1 năm rồi chưa nặn được.

vohaidong

Active Member

bác vohaidong thì đúng là mấy năm rồi còn gì sơ sơ cũng đã 2 năm. thứ 7 CN nào chẳng họp các bác xem thế nào làm bữa thịt chó tiên lãng đầu năm thui chứ hả. thèm quá

Các Bác toàn du kích em biết thế nào mà lần. Có cái thớt ăn nhậu thì cứ phọt vào sợ jif vì mình ăn có nợ thằng chủ quán nào đâu mà phải dấu ( Ông VCL lưu ý ). Qua nội dung đó thì anh em mới đăng ký tham gia được vò có một số món một số người lại ko ăn được thì sao . Ví dụ như cua gạch 45kg/ con em ko ăn được, Hắc Nho cung thế nhưng VCL, Hiepme, TNM, ANhDUC lại thik ăn..... nói chung là cần tý thông tin để mà thèm chứ

có lẽ anh em mình phải học theo anh thắng thôi. chứ em thấy em cũng chẳng uống mà 1 năm rồi chưa nặn được.

Hix sao anh em mình đồng cảnh ngộ nhỉ . Anh cũng mong gần 1 năm rồi mà chưa được . Cái món kia ko làm sao mà uống được . Năm nay anh em mình lại chung cảnh đi săn rồng thôi .

anhducxx247

Active Member

Hix sao anh em mình đồng cảnh ngộ nhỉ . Anh cũng mong gần 1 năm rồi mà chưa được . Cái món kia ko làm sao mà uống được . Năm nay anh em mình lại chung cảnh đi săn rồng thôi .

Hôm nay em mới đi xem bói xong. thầy phán: yên tâm không năm nay thì sang năm. hehehe yên tâm chưa. chiều nay mới thịt chó xong em định gọi bác nhưng nghĩ bác chưa ra mắt lễ đóng quỹ hôm CN nên thôi đành đợi dịp khác

Hôm nay em mới đi xem bói xong. thầy phán: yên tâm không năm nay thì sang năm. hehehe yên tâm chưa. chiều nay mới thịt chó xong em định gọi bác nhưng nghĩ bác chưa ra mắt lễ đóng quỹ hôm CN nên thôi đành đợi dịp khác

Trời đóng quỹ mà cũng phải có lễ là sao +_+ . Tưởng cứ đóng tiền cho thủ quỹ thôi chứ nhỉ . CN tuần này cố gắng ra off với anh em sớm ko thì thiệt thòi quá . Hix .

vohaidong

Active Member

Cụ anhducxx chém vừa thôi chứ cứ vậy làm anh em lạnh lắm.

@ : Các Bô Lão HD HPG

Các Cụ tổ chức cho anh em vụ khai đao đầu năm đi. Cuối năm lỡ vụ tổng kết rồi thì đầu năm lại kéo giỗ thành chạp đi

Bên trên