Mong lời khuyên của các Pro về dàn âm thanh karaoke vi tính

saigonboy_92

Active Member
Re: Ðề: Re: Mong lời khuyên của các Pro về dàn âm thanh karaoke vi tính

bạn cho biết đời sound onboard đang có trên main board của bạn xem nào

saigonboy_92

Active Member
Ðề: Mong lời khuyên của các Pro về dàn âm thanh karaoke vi tính

card onboard của mình đây

Re: Ðề: Mong lời khuyên của các Pro về dàn âm thanh karaoke vi tính

xem cái này ko biết cụ thể được , bạn chỉ cần cho biết main board bạn đang dùng đời gì ? ver mấy ?

Main P41 trở lên thì âm thanh onboard của nó là HD AUDIO nên cũng khá nhưng mình vẫn cam kết với bạn cái SOUND Creative của bạn vẫn hay hơn onboard...Không phải lăn tăn về cái Sound Card nữa nhé...
Chụp thì kiếm cái điện thoại mà chụp cách đấu nối ý,để ai chưa hiểu sẽ dễ hình dung...Audio từ sound và cắm đến đường in của Power Amply...Túm lại chụp cách bố trí KOK vi tính của bạn...

gtdu1973

Sound on board thấy đa số là dùng Realtek ALC892.

saigonboy_92

Active Member

xem cái này ko biết cụ thể được , bạn chỉ cần cho biết main board bạn đang dùng đời gì ? ver mấy ?

ở trang trc mình có chụp đó bạn
Main P41 trở lên thì âm thanh onboard của nó là HD AUDIO nên cũng khá nhưng mình vẫn cam kết với bạn cái SOUND Creative của bạn vẫn hay hơn onboard...Không phải lăn tăn về cái Sound Card nữa nhé...
Chụp thì kiếm cái điện thoại mà chụp cách đấu nối ý,để ai chưa hiểu sẽ dễ hình dung...Audio từ sound và cắm đến đường in của Power Amply...Túm lại chụp cách bố trí KOK vi tính của bạn...

ok,hy vọng card đó sẽ cho âm thanh ok đối vs tai của mình :D.Mình sẽ chụp lại dàn của mình cho các bạn xem thử.

Bên trên