Mua ampli Karaoke Jaguar hay Ariang

duythangtk41

Ðề: Mua ampli Karaoke Jaguar hay Ariang

ANh em cho mình hỏi setup cho phòng KOK gia đình khoảng 20m2 thì chơi dàn âm ly Jaguar 203 III (hàng bãi có 3S) hoặc Jaguar 203N (cũng hàng bãi nhưng ko có 3S) thì hát cái nào ổn và hay hơn. Vì thấy giá 203III cũng ko chênh hơn 203N là mấy, loại 203III họ bảo mình 4,6 củ; còn loại 203N tem nổi vang liền là tròn 4 củ.
Dự định mình dùng loa BMB Cs350V (hàng bãi- 4,5 triệu/ cặp) làm loa front, cặp Bose 301 nhập malaysia làm loa rear, với cục sub B&W thì phối ghép với âm ly trên có ổn ko?
Thanks anh em tư vấn và cho ý kiến nhiệt tình.

audio&video

Active Member

em vote cho jaguar vang được đánh giá tốt bác nhé

sonthanhbinh

Active Member

"Amply Arirang đi bác, mình đang dùng đầu Karaoke AR-36K & Amply của Arirang thấy rất tốt"

Ariang Tốt cái gì bác phải tháo ra thì mới biết đố bác tìm được linh kiện nào mare in korea toàn linh kiện khựa, nản tốt nhất là mua hàng nhập chứ hàng lắp giáp trong nước thì tránh xa. em mua 1 bộ hôm tết amly bị hỏng nút chỉnh bass thảo ra thay mới biết ac ac.

tuand51a

chọn 128BII là ok.
con này cũng là hàng của Jarguar. nhưng phải là hàng bãi nhé.ko chơi hàng mới mà các đại lý bán ra

luongtrungbs

em là mem mới,ae cho em hỏi sao em pót bài lên dienx đàn k đc nhỉ,phải vào chỗ nào vậy.

Các bác cho hỏi ampli Jarguar mua ở đâu thì đảm bảo hàng thật, tại em nghe nói giờ hàng giả nhiều lắm. Với cả Jarguar là hàng Hàn Quốc hay TQ hay VN vậy các bác. Sao em thấy thằng Arirang cũng bán Jarguar, không biết có phải VN sản xuất không, chất lượng thế nào
Thank các bác

Amply Jarguar chính hãng được nhập khẩu & phân phối độc quyền bởi công ty Sóng Nhạc . Các hãng khác bác cứ yêu cầu họ cung cấp C/O ( chứng nhận xuất xứ) là biết ^.^ bỏ tiền mua hàng thì mình có quyền yêu cầu đúng không các bác.

Bên trên