[Multi] Topic nhận tìm các trận bóng, update liên tục!

Chicharito_82

Well-Known Member
Bạn tìm giúp mình link torrent còn sống được không? lỡ lưu bản 1080i của sky sport rồi bạn ah. Thanks.
Bản đó có tên là: EPL_Manchester City vs Manchester Utd_Eng_09_12_2012_Sky_Sports_HD_1080i_sporthd_org_(17_86GB)_s.rar

Mình k mây skhi tìm nguồn 1080i nên hơi khó bạn à. Sorry nhé

steve_an

Ðề: [Multi] Topic nhận tìm các trận bóng, update liên tục!

bạn mình xin trận lượt về bk chel vs barca mùa giải 08-09:)

mình dùng D-com kéo torrent còn chả nên tẹo nào :(

bienman

Active Member

Chicharito_82 ơi! Mình cũng rất thích xem bóng đá, đội bóng mình yêu mến là Hà Lan, cầu thủ mình yêu thích là Ronaldo Luiz Nazario de Lima - Fenomenol, nếu trong khả năng có thể mong Chicharito_82 vui lòng upload cho mình tất cả tư liệu về Ronaldo - Người ngoài hành tinh nhé! (mHD, m720 và link fshare là tốt nhất). Giờ mình không xem bóng đã nữa vì Ronaldo đã giải nghệ nhưng những cảm xúc mỗi khi được chiêm ngưỡng lại siêu phẩm của anh lại dâng trào, nụ cười hiền hòa, rất dễ thương đã in sâu trong đầu mình.
Sau cùng mến chúc bạn và gia đình mạnh khỏe và hạnh phúc!
Chào thân ái.

horribilis

Bạn ơi, cho mình xin trận CK Europa League 2013 Chelsea vs Benfica nhé bạn. Hôm đó mình ngủ quên hết H1 nên k xem được. Thank bạn nhiều lắm!
Cám ơn bạn nhiều. mình đã tìm được ở page trước.

xamxam

bác có trận chung kết wc 1994 không? brazil với Italy, cho mình xin nha!

Bn tìm giúp mình trận siêu cúp châu âu vừa rồi giữa Chel và Bayern với nhé.

nguoirung

Member

Bác có trận cựu sao MU vs Real không ?

chickyIT

Member

Cho mình xin link down trân WestBrom 5-5 ManUtd, trận cuối cùng của Sir Alex Ferguson được không bác

nhandi

Mình muốn tìm lại trận Barca - AC Milan ngày 2013.03.12 bản 720p mà thấy các link fshare trên diễn đàn đều off hết rồi, bạn cho mình xin link với nhé :)

Lâu lắm mới nhìn thấy bác Chicharito_82 online nhỉ, gặp bác bên VNZ mà bị ban mất, phí quá.:D. Sẽ ủng hộ bác.

ANHTUANXP

Active Member
Ðề: Re: [Multi] Topic nhận tìm các trận bóng, update liên tục!

Bác up lại link trận BARCA - Milano 12-3-2013. Trận lượt về kinh điển này đi. Link die mất rồi........................

gacon_97

Member

bác cho mình xin link trận Bayern với Barca mùa trước lượt đi và về nhá và trận chung kết Bayern với Dormunt nhá , thanks bác

Bên trên