MY TV Khi nào Tăng kênh HD lên 15 kênh như đã thông báo

ti2li119

Well-Known Member
Ðề: MY TV Khi nào Tăng kênh HD lên 15 kênh như đã thông báo

Đừng mơ MYtv tăng kênh HD. Vì mytv chỉ đầu tư vào mục theo yêu cầu (phim, giao dục đào tạo,...) thôi, còn mục truyền hình thì chắc còn lâu tăng kênh HD. Bạn nào muốn xem nhiều kênh HD thì theo truyen hình khác thì thích hợp hơn

Mấy kênh kiểu này phiêu lắm, lộ trình chứ còn dài :D

Theo mình được biết thì do MyTV đang lỗ chỏng gọng ra (tiền đầu tư quá lớn và duy trì quá tốn). Nên VNPT không cho VASC thêm tiền để đầu tư mua thêm kênh.

Thế mà có chú bảo sang năm 2012 VNPT sẽ "rót tiền" cho VASC mà cụ thể là mytv "trong đó có cả mảng Truyền hình" ---> ôi vl .... =D>

tethien

Active Member

Thế mà có chú bảo sang năm 2012 VNPT sẽ "rót tiền" cho VASC mà cụ thể là mytv "trong đó có cả mảng Truyền hình" ---> ôi vl .... =D>

Mình thì lại nghe nói VASC sẽ bị sát nhập với VDC. Đơn vị mới gọi là VNPT Media. Chuyên kinh doanh dịch vụ nội dung.

mmtoi2011

Member

Ngán mytv đến cổ rồi, hết tháng này là cắt thôi, nhưng chưa biết sẽ làm gì với cái set top box đây .

Quocduytu

Member

Ngày 1 tháng 5 vừa qua. Mytv kỷ niệm 1 năm Mytv tăng lên 15 kênh HD,các bác có biết ko vậy?

Lambn

Member

[/COLOR]
Ngán mytv đến cổ rồi, hết tháng này là cắt thôi, nhưng chưa biết sẽ làm gì với cái set top box đây .

Anh ko dùng để lại cho em đê...em đang muốn xài nó như thế nào mà mọi người chê

love_u

hj. có bác nào muốn gắn mytv ko. e nhường lại cái đầu SD mytv nè. tính mua đầu HD mà nó báo giá 800k, nãn tập 2. Lúc đầu gắn nó ko thông báo cho mình biết có loại hd mà đưa cái sd. bây giờ lại bảo mua mới. Nã với cái bọn vnpt

Tungbixxx

Các bác à! Nghĩ đến mytv ma em càng nghĩ càng nản. Viễn cảnh thì tương lai nhưng triển khai thì bế tắc [-X

peterd

Member

love_u
hj. có bác nào muốn gắn mytv ko. e nhường lại cái đầu SD mytv nè. tính mua đầu HD mà nó báo giá 800k, nãn tập 2. Lúc đầu gắn nó ko thông báo cho mình biết có loại hd mà đưa cái sd. bây giờ lại bảo mua mới. Nã với cái bọn vnpt
Bán lại cho mình đi. love_u o đâu thế?

love_u

Bán lại cho mình đi. love_u o đâu thế?
mình ở cần thơ. vĩnh long đều có thể giao dịch. bác mua thì e để lại cho bác rồi e xúc cái HD xem choi ( chu yếu xem phim tự chọn) ^^ lh 0934 19 03 92 nhé

Bên trên