NÂNG CẤP CĂN PHÒNG NHỎ ... 2013

taixin

Active Member
Ðề: NÂNG CẤP CĂN PHÒNG NHỎ ... 2013

Phòng nhỏ, thiết bị to thế này mà xem cảnh Iron man 3 hạ chân xuống đất thì cảm giác thế nào bác nhỉ??? Em nghĩ không gian vậy bác chỉ cần dùng bộ Logitech 5500 là âm thanh hoành tráng rồi bác ạ.

z5500 mình vừa mới mua về là ngày sao đăng bán cho một bác ngoài hà nội rùi ,,, âm thanh xem phim nghe tạm được bác ah ,,, ước có 1 cái phòng lớn mà không có

Control 1 làm surround back sao để trên cập front vậy bác, hay đang đang đấu Front Height?

vinh do

Active Member
wow mơ ước nhỏ nhoi thôi,là giống bạn mà sao quá khó :(...thanks chia sẻ

ducluan74

Member

mình cũng fan jbl luôn thích chất âm nó nhất là tiếng bass nghe nhạc dance và trẻ hay lắm dàn bác gấu quá đi có điều kiện em ghé bác chơi nhé em ở hcm không biết bác ở đâu

Mình rất mê chất âm của JBL cổ bác ạ. Hiện mình chơi JBL L300 thấy rất hợp với gu nhạc của mình.
Nhà mình ở Biên Hòa. Rất vui được giao lưu với bác!

dungsin_lqd

Well-Known Member

-bác có nhiều sur quá thanh lý em cap control 1 đi ............

taixin

Active Member

Control 1 làm surround back sao để trên cập front vậy bác, hay đang đang đấu Front Height?

front height bác ah mà hết chỗ treo rùi ,, phòng bự quá mà:((
Mình rất mê chất âm của JBL cổ bác ạ. Hiện mình chơi JBL L300 thấy rất hợp với gu nhạc của mình.
Nhà mình ở Biên Hòa. Rất vui được giao lưu với bác!
cặp jbl bác nhìn khủng quá mật thư cho em cái giá được không,,, em ở hcm ,,, xa quá đi

-bác có nhiều sur quá thanh lý em cap control 1 đi ............
đang xài mà sao bán ,,, bác giỡn em hoài ,,, thấy bác có bán mấy món bên chợ trời bán hết chưa

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Mạnh mẽ quá, bác coi chừng cái quạt trên loa sub JBL L8400, tivi bác để vậy có gần em JBL L8400 không, em sợ cục nam châm với tivi

tuan_ipad2

Well-Known Member

Hỏi bác chủ cái quạt nhỏ trên loa sub để làm gì vậy bác

taixin

Active Member
Ðề: Re: NÂNG CẤP CĂN PHÒNG NHỎ ... 2013

còn chai rượu chắc uống hết rồi hả taixin :)
chai rượu hả đợi đầy tháng thằng nhóc rồi làm

Mạnh mẽ quá, bác coi chừng cái quạt trên loa sub JBL L8400, tivi bác để vậy có gần em JBL L8400 không, em sợ cục nam châm với tivi

bình thường thôi đâu có gì mà sợ
Hỏi bác chủ cái quạt nhỏ trên loa sub để làm gì vậy bác
quạt để làm mát dune h1 bạn ah ,,, giảm nhiệt cho hdd lẫn đầu dune ,,, lợi hại lắm đó ,, ko có nóng khủng khiếp mình sợ mau hư nữa

Phòng nhỏ mà có võ.......kkkk...
em mới nghé trương nghĩa nghe thử
Cayin A-88T NGHE CŨNG OK LẮM NHƯNG GẤP GÚT QUÁ CHƯA ĐỊNH HÌNH ĐƯỢC
Cayin A-100T HÀNG TRONG THÙNG NÊN KHÔNG NGHE ĐƯỢC
NAD C375BEE TIẾNG LỰC TRONG NHƯNG NGHE CHƯA CHI TIẾT LẮM
MARANTZ K LITE NGHE NHẸ NHÀNG TRONG TRẺO NHƯNG VẺ NGOÀI CỦA MARANTZ KHONG MẶN MÀ CHO LẮM TRONG LƯƠNG QUÁ NHẸ SO VỚI EM NÓ GẦN HƠN HAI CHỤC QUẢ

25hanthuyen

Active Member

trong ảnh là con md denon 2000al ... denon dvd 5000 em chưa rinh vô đang để ngoài phòng khách bác ah no chạy 4 con giải mã 1704 ... ngang con cd denon qsiii mà nó mắc kiếp gần 26 chai

Bác ơi DVD denon 5000 mà những 26chai sao mắc thế bác. Mình có bộ pre-pow denon POA-5000 chắc đi hợp với em dvd này của bác.

taixin

Active Member

Bác ơi DVD denon 5000 mà những 26chai sao mắc thế bác. Mình có bộ pre-pow denon POA-5000 chắc đi hợp với em dvd này của bác.

ko dvd denon 5000 có tầm 7 chai thôi ,,, con cd QSIII đó chạy 4 giải mã 1704 giống denon dvd 5000 mới có giá 26 chai bro ơi

25hanthuyen

Active Member

ko dvd denon 5000 có tầm 7 chai thôi ,,, con cd QSIII đó chạy 4 giải mã 1704 giống denon dvd 5000 mới có giá 26 chai bro ơi

Ra vậy, Denon DCD QS10III thì quá hay rồi, nhìn chắc nịch thích hơn các dòng AE sau này, hàng này hơi hiếm (limited) đấy bác. chúc bác có bộ nghe nhạc hay.

Bik

Member

Chúc mừng fan của JBL. Bao giờ bác chuyển hết qua Klipsch thì thanh lý đôi surround JBL Northridge cho em nhé.

taixin

Active Member

Chúc mừng fan của JBL. Bao giờ bác chuyển hết qua Klipsch thì thanh lý đôi surround JBL Northridge cho em nhé.

đôi này mình kiếm lâu lắm mới được đó hàng like new ,, , kaka thanh lý thì pm cho bác

thytruong

Member

Anh mua có bộ bát treo bookshell mà anh chất lên tới 2 bộ loa lận ...hic vậy em lổ vốn rùi còn gì .:) mừng anh có bộ HT vừa ý .

Minhsur

Banned

Bác đúng là người có đam mê và biết chơi. Dám khoe cả ruột gan các em.
Mình cũng khoái JBL, khả năng cao sẽ làm cả cụm JBL, lấy TL260 làm trung tâm bác ạ.

Bên trên