Nên chọn AVG, K+ hay VTC

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Nên chọn AVG, K+ hay VTC

AVG Hình như đang thả gà bên NSS6 anh em nào có đầu S2 mau túm lấy. Không biết thả tới khi nào đây/??

coithienvn

Đang PR cho AVG đấy à,xem qua K+ mới biết thế nào là TH trả tiền.Các chương trình đều có bản quyền với lại các ct của K+ được làm rất hiện đại,còn những bộ phim bom tấn đủ mọi thể loại nữa chứ.

demon_bn

Member

Đang PR cho AVG đấy à,xem qua K+ mới biết thế nào là TH trả tiền.Các chương trình đều có bản quyền với lại các ct của K+ được làm rất hiện đại,còn những bộ phim bom tấn đủ mọi thể loại nữa chứ.

phét... e nói thật cái a K+ chỉ đc cái độc quyền bóng đá thôi... chứ với những ng k quá đam mê bóng đá thì VTC vẫn ăn đứt...Như 1 a đã phân tích: K+ vẫn chưa có cái độc dành cho những ng k hâm mộ bóng đá.... Nên K+ vẫn đang loay hoay để phát triển thêm thuê bao.... Sang năm Laliga, Seria, Budesliga có BDTV và TTTV thì càng k đáng để lắp K+...

phét... e nói thật cái a K+ chỉ đc cái độc quyền bóng đá thôi... chứ với những ng k quá đam mê bóng đá thì VTC vẫn ăn đứt...Như 1 a đã phân tích: K+ vẫn chưa có cái độc dành cho những ng k hâm mộ bóng đá.... Nên K+ vẫn đang loay hoay để phát triển thêm thuê bao.... Sang năm Laliga, Seria, Budesliga có BDTV và TTTV thì càng k đáng để lắp K+...
không dùng K+ thì không nên phát biểu chủ quan như thế, giống ấm ức lắm.

Em Điêu mới là chủ quan, sao em biết người ta không dùng?

coithienvn

Chắc cay cú vì K+ chỉ dành cho Pro thôi đây mà:-?

Flatland

Well-Known Member

Đây là cái để bạn xem ngoài bóng đá này bạn: Gói kênh HD+ - Truyền hình số vệ tinh K+
Truyền hình cáp chỉ có ở các thành phố và thị xã, Mytv chỉ loanh quanh các bưu điện +/- 1,5Km; các khu vực khác đều phải lựa chọn DTH hoặc DDT thôi.

HDVIP2001

không dùng K+ thì không nên phát biểu chủ quan như thế, giống ấm ức lắm.

Cho chưa chắc đã dùng...loay hoay mãi 3 năm mà vẫn chưa làm gì ra trò...K+ chỉ có bóng đá thôi...Năm sau không có AVg thì coi cáp vô tư, chả tội gì đầu tư K+...phí của giời

Đôrêmi

Moderator

bởi vậy mới nói, xem có 58 kênh mà phán như thế là quá chủ quan,anh Mí cũng quá chủ quan khi cho rằng người chỉ xem 58 kênh là đúng :-*

Em lại nói sai rồi, anh trích lại câu của em nhé: "không dùng K+ thì không nên phát biểu chủ quan như thế, giống ấm ức lắm" em đâu có nói là K+ gói 72 kênh hay K+ HD vậy chú ấy dùng K+ gói 58 kênh không phải là K+ à? Anh chỉ đính chính lại là chú ấy có dùng K+58 kênh (không có sự nhận xét nào khác), Điêu mà chụp mũ anh thế là anh có cớ cho em đi ..... nghỉ mát đó!

HDVIP2001

Em lại nói sai rồi, anh trích lại câu của em nhé: "không dùng K+ thì không nên phát biểu chủ quan như thế, giống ấm ức lắm" em đâu có nói là K+ gói 72 kênh hay K+ HD vậy chú ấy dùng K+ gói 58 kênh không phải là K+ à? Anh chỉ đính chính lại là chú ấy có dùng K+58 kênh (không có sự nhận xét nào khác), Điêu mà chụp mũ anh thế là anh có cớ cho em đi ..... nghỉ mát đó!

Thỉnh thoảng nên cách ly những phần tử xấu ra khỏi cộng đồng để phần tử đó tự suy ngẫm lại thì may ra...Chả cần biết đúng sai gì mà cứ đụng là phang tá lả...Mà mua K+58 kênh ko phải là của K+ à? Còn k coi duoc bóng đá mới ức chứ.

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 09:59:39 PM ---------- Bài trên gởi vào lúc 09:59:08 PM ----------

Thỉnh thoảng nên cách ly những phần tử xấu ra khỏi cộng đồng để phần tử đó tự suy ngẫm lại thì may ra...Chả cần biết đúng sai gì mà cứ đụng là phang tá lả...Mà mua K+58 kênh ko phải là của K+ à? Còn k coi duoc bóng đá mới ức chứ.

sao anh cứ hâm he cho em nghĩ mát vậy? em không phục anh?
em hỏi thẳng anh luôn là anh cho em đi vì lý do gì?
không lẽ người nói K+ không có phim ảnh, em nói lại thì cho đi nghĩ mát?
còn anh là mod thì anh phải đọc tất cả CM để hiểu ra vấn đề chứ? đâu phải chỉ đọc 1 CM là phán em này nọ.

hungmh80

Active Member

còn anh là mod thì anh phải đọc tất cả CM để hiểu ra vấn đề chứ? đâu phải chỉ đọc 1 CM là phán em này nọ.

Sao lại dỗi thế e :)):))

Đôrêmi

Moderator

Có đúng là em nói câu "anh Mí cũng quá chủ quan khi cho rằng người chỉ xem 58 kênh là đúng" không? anh nói lại là anh hoàn toàn đứng trung gian trong các việc tranh luận của mọi người, anh không đưa ra nhận xét gì (trừ những cái mình đã trải nghiệm) nhưng em rất hay kéo anh vào các việc tranh luận của bọn em, anh nhớ không lầm là đã nhắc em 1 lần, vậy nên anh nhắc trước, còn phục hay không là chuyện của em.

Có đúng là em nói câu "anh Mí cũng quá chủ quan khi cho rằng người chỉ xem 58 kênh là đúng" không? anh nói lại là anh hoàn toàn đứng trung gian trong các việc tranh luận của mọi người, anh không đưa ra nhận xét gì (trừ những cái mình đã trải nghiệm) nhưng em rất hay kéo anh vào các việc tranh luận của bọn em, anh nhớ không lầm là đã nhắc em 1 lần, vậy nên anh nhắc trước, còn phục hay không là chuyện của em.
em xin bôi đỏ lại câu trên, chữ đúng ở đây là phần chuyện nói rằng K+ chỉ có bóng bánh,ngoài ra không có gì,em nói lại là không chỉ có bóng bánh,nên đặc vào câu chuyện như thế, thử hỏi một người dùng gói thấp mà phán toàn bộ gói cao cấp thì đúng hay sai?
còn chuyện anh nói em lôi anh vào chuyện tranh luận của tụi em,thì khó mà tránh khỏi khi mà lúc tranh luận đó anh lại tham gia vào nửa chừng.
lần trước em có tư vấn 1 men muốn mua đầu thu,thì có chỉ qua anh,anh có nói là đừng lôi anh vào, chuyện này trên danh nghĩa mod là đúng,nhưng rất tiếc em nhầm ở chỗ trên các diễn đàn khác,hình như anh cũng bán đầu thu và tư vấn xem K+ share key.

Đôrêmi

Moderator

Anh xin nói lại 1 lần cuối nhé vì không muốn tranh luận với em, đầu tiên là em nói với chú Demon_bn là: "không dùng K+ thì không nên phát biểu chủ quan như thế, giống ấm ức lắm" anh cũng chỉ nói lại là: "Điêu lại sai rồi em nhé, chú ấy dùng K+ 58 kênh trên Openbox đó" để nói với em là chú ấy có dùng K+, thế thôi, em kéo việc đi hơi xa rồi. Mọi việc đúng sai để mọi người đánh giá, anh không muốn nói nữa.

PS: có rất nhiều anh em biết anh có thể làm chứng anh không bán đầu thu và cũng không tư vấn mọi người share key K+ (anh chỉ tư vấn mọi người cách để không phải dùng gói cước quá đắt nếu muốn xem Ngoại hạng Anh chủ nhật)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên