Newbi cần tư vấn về TIVI

tac-ke

Chả là em có dành dụm được ít tiền, khoảng 8triệu thôi. Nay thấy mọi ngừoi HD mình cũng HD tí cho = chị bằng em.
Các bác nào chuyên về màn hình cho em hỏi với số tiền này thì nên mua cái là phù hợp nhất. 8 tr giật về thôi các bác nhé, nếu cố gắng tối đa thì khoảng 200k là hết, em không cố được đâu thành quá cố đấy :D.
Các bác loại trừ LCD Samsung, LG cho em vì em không thích hàng Hàn Quốc lắm
Em cám ơn rất nhiều

MrBo682

Well-Known Member
Ðề: Newbi cần tư vấn về TIVI

Chả là em có dành dụm được ít tiền, khoảng 8triệu thôi. Nay thấy mọi ngừoi HD mình cũng HD tí cho = chị bằng em.
Các bác nào chuyên về màn hình cho em hỏi với số tiền này thì nên mua cái là phù hợp nhất. 8 tr giật về thôi các bác nhé, nếu cố gắng tối đa thì khoảng 200k là hết, em không cố được đâu thành quá cố đấy :D.
Các bác loại trừ LCD Samsung, LG cho em vì em không thích hàng Hàn Quốc lắm
Em cám ơn rất nhiều

Call bác DinhvanNam Box mua bán có giá sĩ.

Thêm 1 lựa chọn cho nhãn Sharp, nhưng mình chưa xem thực tế nên không có ý kiến về hình ảnh. Chỉ biết là nó rẻ, panel Japan.

tac-ke

vậy cái toshiba AV550 sao hả các bác. Em thấy ở cửa hàng điện máy hình ảnh trông đẹp lắm? Không biết so với pana thì thế nào? thanks các pác

Frog

Member

vậy cái toshiba AV550 sao hả các bác. Em thấy ở cửa hàng điện máy hình ảnh trông đẹp lắm? Không biết so với pana thì thế nào? thanks các pác

Nhắc toshiba mới nhớ, tí phải gọi địên hỏi phương pháp bảo hành của hãng này.\:D/ để áp dụng cho em 32 của mình:p

Bên trên