Ngày tàn của torrent sắp đến!?

dntk44tdh3

Active Member
Re: Ðề: Ngày tàn của torrent sắp đến!?

Torrent thích hợp cho tải những file lớn , nhưng giao thức chia sẻ này làm giảm tuồi thọ của ổ cứng lên cũng ít dùng , trong khi vấn đề về bản quyền ngàu càng thắt chặt, chẳng biết anh em còn dùng được bao lâu đây ...hazzz

Down torrent làm hại ổ cứng ạ, không biết tại sao các bác nhỉ,em down mấy năm nay rồi giờ mới biết

Hải Đăng

Down torrent làm hại ổ cứng ạ, không biết tại sao các bác nhỉ,em down mấy năm nay rồi giờ mới biết
Do HDD phải liên tục hoạt động nên nóng đĩa cứng, down file lớn nhiều thời gian nên tuổi thọ giảm là chắc chắn.

Manxer

Ðề: Ngày tàn của torrent sắp đến!?

nguồn Torrent cũ vẫn rất phong phú, chỉ có phim mới càng ngày càng khó kiếm thôi

hy vọng ngày mà cái gì cũng phải trả (quá nhiều) tiền sẽ ko tới

haipvg

Well-Known Member

Ngoài phần mềm Utorrent còn nhưng phầm mềm khác nữa cơ mà

dntk44tdh3

Active Member

Do HDD phải liên tục hoạt động nên nóng đĩa cứng, down file lớn nhiều thời gian nên tuổi thọ giảm là chắc chắn.

vậy thì em chuyển sang Fshare với Megashare thôi ạ,em có mỗi cái ổ 80GB mà nó ra đi thì chết em

sobisvn

Member
Ðề: Re: Ðề: Ngày tàn của torrent sắp đến!?

nói như bác thì down cái j mà chả hư HDD??? có down Fshare hay 4share thì file cũng lớn như Torrent, khác j đâu? Nói chung đã down film coi, xóa, down....thì phải chấp nhận là HDD sẽ giảm tuổi thọ chứ ko riêng j Tor hay http!

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Ðề: Ngày tàn của torrent sắp đến!?

nói như bác thì down cái j mà chả hư HDD??? có down Fshare hay 4share thì file cũng lớn như Torrent, khác j đâu? Nói chung đã down film coi, xóa, down....thì phải chấp nhận là HDD sẽ giảm tuổi thọ chứ ko riêng j Tor hay http!
Nhưng ko có file fshare nào tới 500Gb như torrent đâu ạ, cụ hiểu ý em ko ạ???

takit

Mình đọc cái tiêu đề cứ như là sắp die rồi ấy. Thực tế, để cho Torrent ra đi thì còn cả một vấn đề lớn đấy.

haijan12

utorrent mà làm như vậy là từng bước tự giết mình rồi :|

nvmy

Well-Known Member

Oánh dấu để đọc thớt! :D

Bên trên