Nhận xét về Danh sách kênh của AVG

Jedi Knight

Well-Known Member
Ðề: Nhận xét về Danh sách kênh của AVG

Chuyển từ SCTV qua hài lòng nhưng thiếu đài VTCV2 phim việt nhà hay xem

ZhuLio

bên em cũng nhiều đài chiếu phim lắm bác coi tạm :D từ từ roồi bên em sẽ bổ sung thêm kênh

20062456

Well-Known Member

bên em cũng nhiều đài chiếu phim lắm bác coi tạm :D từ từ roồi bên em sẽ bổ sung thêm kênh

Bác ở AVG, e hỏi chút.

Giờ mà lắp đặt là được Free 9 tháng thuê bao (KM Tết Quý Tỵ) có đúng không? (Phí ban đầu 1500 đã bao gồm tất tần tật chưa)

Phải cam kết dùng trong bao lâu? Nếu hủy bỏ hợp đồng thì bị phạt gì không?

Trong thời gian sd nếu đầu thu bị hỏng thì sao?

Sau khi hết hợp đồng cam kết thì có phải trả lại bộ đầu thu không?

luctuyetki

hix mình ở sadec ko bít sóng avg có mạnh ko nhỉ?

petiteLoan

Bác ở AVG, e hỏi chút.

Giờ mà lắp đặt là được Free 9 tháng thuê bao (KM Tết Quý Tỵ) có đúng không? (Phí ban đầu 1500 đã bao gồm tất tần tật chưa)

Hi hi, chào bạn ^^

1500k chưa bao gồm hết đâu, nếu bạn ở TPHCM, HÀ NỘI, LONG AN, BÌNH DƯƠNG, ĐỒNG NAI... thì lắp đầu thu truyền hình mặt đất, thêm 50k, tổng cộng 1550k

Nếu bạn ở các tỉnh khác thì lắp chảo thu truyền hình vệ tinh, thêm 200k, tổng cộng 1700k

Khuyến mãi free 9 tháng đầu tiên :D

Các thiết bị của AVG bảo hành 18 tháng

Trong trường hợp 18 tháng đang sử dụng mà có bị hư hỏng gì, do lỗi kỹ thuật thì AVG sẽ đổi cái mới, nếu do lỗi khách hàng thì AVG ko chịu trách nhiệm

Cam kết sử dụng tối thiểu 18 tháng, chưa hết 18 tháng nếu hok xài nữa thì trả lại cho AVG, còn xài tiếp thì lấy xài lun chứ sao ^^

petiteLoan

Bác ở AVG, e hỏi chút.

Hi hi, chào bạn ^^

1500k chưa bao gồm hết đâu, nếu bạn ở TPHCM, HÀ NỘI, LONG AN, BÌNH DƯƠNG, ĐỒNG NAI... thì lắp đầu thu truyền hình mặt đất, thêm 50k, tổng cộng 1550k

Nếu bạn ở các tỉnh khác thì lắp chảo thu truyền hình vệ tinh, thêm 200k, tổng cộng 1700k

Khuyến mãi free 9 tháng đầu tiên >:D<

Các thiết bị của AVG bảo hành 18 tháng

Trong trường hợp 18 tháng đang sử dụng mà có bị hư hỏng gì, do lỗi kỹ thuật thì AVG sẽ đổi cái mới, nếu do lỗi khách hàng thì AVG ko chịu trách nhiệm

Cam kết sử dụng tối thiểu 18 tháng, chưa hết 18 tháng nếu hok xài nữa thì trả lại cho AVG, còn xài tiếp thì lấy xài lun chứ sao ^^

Có gì gọi cho mình nha, cám ơn bạn :) www.truyenhinhanvientv.vn

petiteLoan

ko bit sao ra 2 bài nữa ?????????? ad ơi em ko spam đâu nha đừng xóa hic hic

ZhuLio

Bác Petiteloan! cảm ơn vì sự nhiệt tình của bác nhưng bác nói sai lệch với khách là ko được rồi. Thiết bị AVG được bảo hành miễn phí 1 năm. sau thời gian đó sẽ tính phí bảo hành. Sau 18 tháng thì KH có toàn quyền với đầu thu
Bác ở AVG, e hỏi chút.

20062456

Well-Known Member
Re: Ðề: Nhận xét về Danh sách kênh của AVG

Bác Petiteloan! cảm ơn vì sự nhiệt tình của bác nhưng bác nói sai lệch với khách là ko được rồi. Thiết bị AVG được bảo hành miễn phí 1 năm. sau thời gian đó sẽ tính phí bảo hành. Sau 18 tháng thì KH có toàn quyền với đầu thu

Hỏi thêm bác.

Giả sử sang tháng thứ 13 Đầu AVG hỏng, lúc này vì không được bảo hành đầu Free nữa nên cũng muốn dừng không dùng AVG nữa thì sao!

Phí thay đầu mới hoàn toàn khoảng bao nhiêu?

tuank+

Member

mấy bác xem sao chứ dạo này avg hơi xuống cấp đó nha

Anv

Member

Hi hi, chào bạn ^^

Cho tớ hỏi ở TPHCM DTT và DTH chất lượng như nhau hay như thế nào? Thời tiết xấu có bị ảnh hưởng nhiều ko?

ZhuLio

DTH thì có bị ảnh hưởng nhiều chứ DTT thì hầu như là không bạn àh

petiteLoan

ở TPHCM thì lắp DTT nha. thiết bị đặt trong nhà hết mà, ko sợ mưa gió j hết ^^

hungauto

mình đang muốn lắp ở hà nội , có ctrinh KM gì mới ko nhỉ ?

ZhuLio

Có bạn àh. Nếu bạn lắp trước ngày 9/2 bạn sẽ được KM 9 tháng thuê bao bạn àh.

petiteLoan

call me, lắp ngay trong ngày nhé ^^ có thể lắp ngoài giờ làm việc, bạn đi làm về 5-6g qua lắp cũng dc, kể cả thứ 7 chủ nhật

tan_huy_93

Well-Known Member
Các bác cũng vừa vừa phải phải thôi làm gì mà như "D.. chờ xương" vậy, có người vừa hỏi lắp là 2-3 bác nhào dô dành, thiệt là hãi...
Khi chúng tôi báo lỗi hay gì đấy, sao mấy bác làm trong AVG như bác @AVG_HCM1, @ZhuLio... không dô quote trả lời đi, thấy là trốn mất dép.
Nói thật lúc em lắp AVG là em tự tìm hiểu và không nhờ mấy bác tư vấn, chứ để mấy bác tư vấn là em không bao giờ lắp AVG, thấy mấy bác tư vấn toàn miệng lưỡi dẽo quẹo thấy mà "Hãi".
Thế đấy... Sự thật mất lòng...

20062456

Well-Known Member
ACE nào làm ở AVG cho t hỏi chút.

T đã lắp AVG gói như ý được vài ngày, nay muốn hỏi thêm 1 số vấn đề sau?

1 - Nếu t muốn chuyển lên gói cao cấp thì như thế nào?

+ Chỉ phải đóng thêm khoản tiền chênh lệch giữa 2 gói cước hàng tháng hay phải ký hợp đồng lại hoàn toàn.
+ Nếu ký hợp đồng lại hoàn toàn thì số tiền tôi bỏ ra đăng ký gói như ý thì sao?

2 - Hiện tại tôi đang dùng Awnten để trong nhà và nó thỉnh thoảng không bắt tín hiệu được vì trong nhà hơi kín, nay t muốn mua thêm bộ Awnten ngoài trời, AVG có bán có cử người mang đến không?

tan_huy_93

Well-Known Member
Em cũng như bác, lúc đầu đk gói như ý, dùng 1 tháng thì đổi lên gói cao cấp, lúc đó em gọi cho nhân viên bưu điện người mà lắp cho em á chuyển dùm vì là người quen, lúc em chuyển lên gói cao cấp em không đóng phí chuyển đổi gì hết AVG nó trừ vào 1tr350 em đã đóng trước đó, lúc em đk được xem 6tháng, định là đầu tháng 1 mới hạn, nhưng do AVG thấu trừ nên chỉ còn 5 tháng, tức là đầu tháng 12.
ACE nào làm ở AVG cho t hỏi chút.

T đã lắp AVG gói như ý được vài ngày, nay muốn hỏi thêm 1 số vấn đề sau?

1 - Nếu t muốn chuyển lên gói cao cấp thì như thế nào?

Chỉ phải đóng thêm khoản tiền chênh lệch giữa 2 gói cước hàng tháng hay phải ký hợp đồng lại hoàn toàn.
Nếu ký hợp đồng lại hoàn toàn thì số tiền tôi bỏ ra đăng ký gói như ý thì sao?

2 - Hiện tại tôi đang dùng Aawnten để trong nhà và nó thỉnh thoảng không bắt tín hiệu được vì trong nhà hơi kín, nay t muốn mua thêm bộ Awnten ngoài trời, AVG có cử người mang đến không?

Bên trên