Nhận xét về K+ sau 1 tháng sử dụng

Ðề: Nhận xét về K+ sau 1 tháng sử dụng

Trang xem bóng đá (và các môn khác) để đỡ ghiền và tẩy chay K+ đây các bác:
MyP2P.eu :: Football schedules, watch live Football on your pc.
Watch Football online
Mình hiện tại cũng đang dùng... chùa của K+, nhưng gần hết 6 tháng miễn phí (mình được tặng thông qua một người bạn làm cho K+) của nó rồi, tháng sau hết hạn quẳng vào sọt rác luôn cho bõ ghét. Chỉ hơn mấy nhà đài khác ở vài kênh bóng đá mà quất thuê bao 250k/tháng nghĩ tệ thật. Vãi... rồi!

MyTV HD

Banned

Hì em có 1 phép tính đơn giản thế này

K+ = 250.000đ/tháng
Cafe: 15.000đ/ly x 4 Super Sunday = 60.000/tháng
Rẻ chán mà có cafe uống, khỏi hao điện, khỏi tức, được la thoải mái, được sống cùng bóng đá.
Em cứ vô tư tiếp tục tẩy chay K+ ........... các bác thấy sao?

Quán Cafe Vườn sau nhà em có 12k 1 ly Nâu đá, 11k 1 Ly Đen đá..=))...
Xem Super Sunday thoải mái tuần 4 buổi. đc wifi bắt Laptop ngồi ị thì lị mấy tiếng đồng hồ...=)).
Super Sunday 9h tối nhưng ăn cơm xong 7h em đã ra giữ chỗ. Ôm con Laptop cũng thằng bạn nối khố Hàng xóm ra ngồi rồi. =)).
Tinhte, VOZ, VN-ZOOM, HDvietnam vào bình loạn tý là giờ G đã đến.
2 Thằng hết 55k tất cả. 2 Ly Nâu đá. 2 Chai Bia Hà Nội. 1 đĩa Lạc. Ngồi 4 Tiếng từ 7h tối đến 11h đêm.

Quán Cafe Vườn sau nhà em có 12k 1 ly Nâu đá, 11k 1 Ly Đen đá.....
Xem Super Sunday thoải mái tuần 4 buổi. đc wifi bắt Laptop ngồi ị thì lị mấy tiếng đồng hồ....
Super Sunday 9h tối nhưng ăn cơm xong 7h em đã ra giữ chỗ. Ôm con Laptop cũng thằng bạn nối khố Hàng xóm ra ngồi rồi. .
Tinhte, VOZ, VN-ZOOM, HDvietnam vào bình loạn tý là giờ G đã đến.
2 Thằng hết 55k tất cả. 2 Ly Nâu đá. 2 Chai Bia Hà Nội. 1 đĩa Lạc. Ngồi 4 Tiếng từ 7h tối đến 11h đêm.

bác chiến game hay chiến bóng đá mà ngồi ác thế ^^

vietquangkt

Hì em có 1 phép tính đơn giản thế này

K+ = 250.000đ/tháng
Cafe: 15.000đ/ly x 4 Super Sunday = 60.000/tháng
Rẻ chán mà có cafe uống, khỏi hao điện, khỏi tức, được la thoải mái, được sống cùng bóng đá.
Em cứ vô tư tiếp tục tẩy chay K+ ........... các bác thấy sao?
Cũng là 1 ý kiến hợp lý :D

lamdhcm

Hôm nay K+, ngày mai lại ra thằng X+, nó lại độc quyền 1 giải bóng đá như CL chẳng hạn, sức đâu mà theo bọn nó. Nói chung là không chơi với mấy ông VN này, cứ Sopcast mà phang anh em ạ, khỏi lo nó cắt kênh này để kênh kia

anthinhad

mịa cái bọn K+, thề có chết cũng không thò đầu vào cho tụi nó chăn. cứ Poscat cũng cho ra kênh HD xem trên 32 inch còn net hơn cả truyền hình.

Bên trên