Nhật ký World Cup 2010 South Africa

manhthang

Huyền Thoại
Ðề: Nhật ký World Cup 2010 South Africa

Đã nhất của WC năm nay là anh em ta được xem trực tiếp HD, không chỉ VTC mà MyTV của VNPT cũng phát đủ 64 trận :x

conmango

Active Member

hôm qua coi HD9!nge kèn VUVU cứ VO VO VE VE :))Làm tội chả thấy tiếng khán giả hò reo đâu:))

satan85

Well-Known Member

Các bác được xem HD còn e thì chắc khi nào Việt Nam độc quyền chỉ cho VTC hoặc mytivi phat còn mấy cái còn lại không được phát may đâu mới xem được. dùng truyền hình cáp, khi bóng vào thì VTC e thấy nó còn chưa chịu chuyền bóng. đúng là xem bóng đá ở cái vùng cả làng cả xóm ai cũng xem khổ thật.
TRUYỀN HÌNH CÁP CHIẾM ƯU THẾ TUYỆT ĐỐI 100% NGƯỜI DÙNG.

ngoibet

Member

Ngày mở màn với hai trận tẻ nhạt quá các bác nhỉ, đợi xem các ông lớn chơi xem nào!

conmango

Active Member

Hàn chơi hay thật hay rồi
Các thần Hi Lạp như ngồi ngắm thôi:))
Châu Á mơ mộng lên ngôi
Dù cho mơ ấy để rồi cứ mơ;))

Nhok

Nhà Nhok ko bắt đc VTV2 =)) lại ko có VTC HD nên đành lên Sky Sport xem live =)) =)) =)) cơ mà trận Nigeria với Ac thì nó nói tiếng khỉ gì trên đời ấy còn thì Mỹ với Anh xem đc hết hiệp 1 thì mệt quá :( đi ngủ :(

Tối nay vừa xem vừa tán phét với các bác , ai đời xem WC ko đc hét , ko đc động thủ , ko đc bật loa =)) =)) phải cắm tai nghe để nghe ạ =))

Lại Văn Sâm

Nhà Nhok ko bắt đc VTV2 =)) lại ko có VTC HD nên đành lên Sky Sport xem live =)) =)) =)) cơ mà trận Nigeria với Ac thì nó nói tiếng khỉ gì trên đời ấy còn thì Mỹ với Anh xem đc hết hiệp 1 thì mệt quá :( đi ngủ :(

Tối nay vừa xem vừa tán phét với các bác , ai đời xem WC ko đc hét , ko đc động thủ , ko đc bật loa =)) =)) phải cắm tai nghe để nghe ạ =))

Tối xem " Uôn cắp " cùng anh
Tha hồ động thủ càng nhanh càng mừng
Động thủ thì chớ có ngừng
Đang nhanh như điện lại ngừng thì toi =))

Cơ mà bảo đi xem cùng anh Sâm mà chả nói gì nữa là sao thế Nhok ?

ngoibet

Member

BTC đang cân nhắc bỏ cái kèn ong ong đi rồi

ngoibet

Member

Nhok

Cơ mà bảo đi xem cùng anh Sâm mà chả nói gì nữa là sao thế Nhok ?
Em cũng mún lắm cơ mà ko đi đc , với lại ngại lắm :|

Yêu cầu bỏ hẳn luôn ấy , bản sắc thì bản sắc nhưng mà xem bóng đá mà cứ loạn chẳng biết mình đang nghe cái gì , điếc hết cả tai , mới đầu em xem cú tưởng do mình xem trên mạng nên âm thanh nó tồi ai dè do cái kèn điên ấy :| lộn cả ruột ><

Trận Hà Lan quả này em bỏ mất hiệp 1 rồi :(( ko bỏ đc việc mới buồn chứ :((

Lại Văn Sâm

Ngại gì vậy hả em ? Anh có ăn thịt em đâu mà sợ ?

Đi đâu đấy cho anh đi với ?

brucelee123456

Active Member

Yêu cầu bỏ hẳn luôn ấy , bản sắc thì bản sắc nhưng mà xem bóng đá mà cứ loạn chẳng biết mình đang nghe cái gì , điếc hết cả tai , mới đầu em xem cú tưởng do mình xem trên mạng nên âm thanh nó tồi ai dè do cái kèn điên ấy :| lộn cả ruột ><

Em chắc wê ở miền Trung?

Nhok

=)) =)) Nhok busy tí :"> hí hí

Em chắc wê ở miền Trung?

Miền Trung có Thủ Đô ở đó :">

Các anh cho Nhok nick Yh ngày 22/6 em trốn đi xem trận Bra với Bờ Biển Ngà , ra HD cafe ở Trần Cung ( ko biết có chiếu ko , với lại em hay ra mỗi chỗ đấy thôi , ko biết chỗ nào khác , thêm đó nó cũng gần nhà :) ) về muộn là em toi với papa , mama :|

Xem mà cứ SD em lộn ruột lắm , mấy trận 1:30am hay dã man mà cứ phải nghe mấy thằng mĩ lải nhải đến khổ ( vì như thế mới có SD ) ko thì Mytv chán lắm , mà mình thì dốt t.anh chứ :(, câu đc câu chăng :((

Lại Văn Sâm

=)) =)) Nhok busy tí :"> hí hí

Miền Trung có Thủ Đô ở đó :">

Các anh cho Nhok nick Yh ngày 22/6 em trốn đi xem trận Bra với Bờ Biển Ngà , ra HD cafe ở Trần Cung ( ko biết có chiếu ko , với lại em hay ra mỗi chỗ đấy thôi , ko biết chỗ nào khác , thêm đó nó cũng gần nhà :) ) về muộn là em toi với papa , mama :|

Xem mà cứ SD em lộn ruột lắm , mấy trận 1:30am hay dã man mà cứ phải nghe mấy thằng mĩ lải nhải đến khổ ( vì như thế mới có SD ) ko thì Mytv chán lắm , mà mình thì dốt t.anh chứ :(, câu đc câu chăng :((

Có đi xem ở đó không anh đón đi, anh vừa xem ở đó hôm qua xong, xem HD tuyệt vời lắm :x

nhahat

Mình ở ngoài mà nghe cái kèn ong ong còn chịu không nổi nữa huống chi cầu thủ trên sân :D

brucelee123456

Active Member

Tây Ban NHa của nguyenbaolong đi đời nhà ma roài!
Thật tiếc cho 1 đội tấn công đẹp mắt!

duycom

Ban Quản Trị

Thụy Sỹ phen này làm nhiều anh phải bán nhà mất

Bên trên