Nhờ tư vấn về âmli Jarguar 203N Digital

baothoaind

Em đang kết con âmli này nhưng khi hỏi thì một số người bảo là chỉnh phần echo của nó hơi khó. Bác nào đang sử dụng hoặc biết về nó xin cho em vài lời tư vấn.

dh201hy

Well-Known Member
Ðề: Nhờ tư vấn về âmli Jarguar 203N Digital

Đúng là chỉnh hơi khó. Em vẫn đang mò mẫm đây bác. Hôm đầu mới lấy về chẳng buồn muốn hát.

HD ĐồngHới

E nghe đồn đại rằng dòng Digital khó căn Echo hơn dòng Analog vì mạch ana lúc chỉnh là nó áp phê liền, còn digi thì bắt chậm hơn (ms) nên lúc xoay núm xong alô chưa nghe gì lại cứ tưởng chưa đc nên vặn tiếp, đến lúc nó phê cái thì lại quá mất... Nên lúc chỉnh là xoay nhẹ rồi đợi khoảng hơn 1s rồi alô, các nút nên cứ để tầm 12h rồi chỉnh chọt trong vòng 10h ~ 2h là đc.

VAN_LOC

Well-Known Member

Khó chỉnh khi chỉnh được hát rất hay .

Audio_28NSL

Member
Em đang kết con âmli này nhưng khi hỏi thì một số người bảo là chỉnh phần echo của nó hơi khó. Bác nào đang sử dụng hoặc biết về nó xin cho em vài lời tư vấn.

Đúng như pác HD ĐồngHới nói Jarguar 203N Digital phần Echo Digital chỉnh hơi khó, nhưng nếu chỉnh được thì cực hay pác ah. ( Pác cứ làm theo hướng dẫn của pác HD Đồng Hới mà làm thôi )

em chưa đủ bài đế post chủ đề ... có bác nào đã dùng amply jaryuard 408n hàng bãi tư vấn em với..
408 hát có hay hơn 506 không.????? em thấy bán khoảng 8tr..thanks

408 và 506 thường là hàng kẻ lại chỉ được cái Thùng Rỗng kêu to thôi.
Với tầm 8tr pác mua được cali 128B núm gầy rồi, em này hát thì quá đã luôn, Pác cố thêm tầm 11tr -12tr thì làm em Cali 128B núm béo thì đỉnh luôn rồi.
Vài lời chia sẻ với pác.

Newbie-HD

Member

Ơ... e cũng đang thắc mắc về con Jarguar PA-203N Digital này, nhưng lo mua về ko chỉnh đc như bác 201dh là tèo luôn. Em tính kết hợp Arirang AR-3600 + Jarguar PA-203N Digital + cặp Bose 301 (V) --> thế này có ok không vậy mấy pác?

alex_beo

Member

Jarguar 203N Digital con này lại rất dễ dùng đó bác . Bác để nguyên hết 12h để mic vol 10h echo mic 10h , repat của echo để 1h , Vol của nhạc 10h nữa , còn lại bác để nguyên 12h cho em . Xong bác hát thử đi em hát vậy bạn lên 10 đứa hông đứa nào chê cái gì . Em xài bose 4.2 serial 2

Newbie-HD

Member

Jarguar 203N Digital con này lại rất dễ dùng đó bác . Bác để nguyên hết 12h để mic vol 10h echo mic 10h , repat của echo để 1h , Vol của nhạc 10h nữa , còn lại bác để nguyên 12h cho em . Xong bác hát thử đi em hát vậy bạn lên 10 đứa hông đứa nào chê cái gì . Em xài bose 4.2 serial 2

Bác cho e hát thử với! :D

dvhung21

ko có việc gì khó chỉ sợ lòng ko bền :)
con này ae trong nghề bảo nó hơi chậm hiểu 1 chút, nhưng khi đã hiểu rồi thì phê luôn

cuadongvn

Member
Đúng như pác HD ĐồngHới nói Jarguar 203N Digital phần Echo Digital chỉnh hơi khó, nhưng nếu chỉnh được thì cực hay pác ah. ( Pác cứ làm theo hướng dẫn của pác HD Đồng Hới mà làm thôi )

408 và 506 thường là hàng kẻ lại chỉ được cái Thùng Rỗng kêu to thôi.
Với tầm 8tr pác mua được cali 128B núm gầy rồi, em này hát thì quá đã luôn, Pác cố thêm tầm 11tr -12tr thì làm em Cali 128B núm béo thì đỉnh luôn rồi.
Vài lời chia sẻ với pác.

Em nhà quê lắm, núm gầy núm béo là sao vậy anh khác nhau về cái gì? cách phân biệt?tks

Bên trên