Những mẫu TV tiêu biểu trong tầm giá 10 triệu đồng tại Việt Nam

Tiensakura

Ðề: Những mẫu TV tiêu biểu trong tầm giá 10 triệu đồng tại Việt Nam

Bác cho em hỏi dòng lb631 và lb650 ngoài 3d ra có khác nhau nhiều không ạ.tần số quét thật..em đang định mua mà chưa rõ lắm

Tiensakura

Bác cho em hỏi dòng lb631 và lb650 ngoài 3d ra có khác nhau nhiều không ạ.tần số quét thật..em đang định mua mà chưa rõ lắm

ndchieu22

Well-Known Member

2 model này là giống nhau khác nhau khoản 3D bác nhé, bác có nhu cầu model nào thì cứ pm em theo chữ ký

quockhanhhd

con 42LB631t gì đấy của LG là ngon nhất ^^

quyenphong

Mình mua dc con 42w700b 10tr này

phoipha81

Member
Re: Ðề: Những mẫu TV tiêu biểu trong tầm giá 10 triệu đồng tại Việt Nam

Mình mua dc con 42w700b 10tr này

Cụ mua được của thương gia nào mà giá tốt vậy?? Không phải nhầm với em 42W600B đấy chứ ạ???
Theo em bít em 42W700B giá tầm 12trXXX chứ!

DigiCity Group

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Những mẫu TV tiêu biểu trong tầm giá 10 triệu đồng tại Việt Nam

Cụ mua được của thương gia nào mà giá tốt vậy?? Không phải nhầm với em 42W600B đấy chứ ạ???

Chắc bác ý hôm rồi mua được trên lazada bác à, vì hôm 12 có đợt giảm giá rất mạnh trên đó .

phoipha81

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Những mẫu TV tiêu biểu trong tầm giá 10 triệu đồng tại Việt Nam

Chắc bác ý hôm rồi mua được trên lazada bác à, vì hôm 12 có đợt giảm giá rất mạnh trên đó .

Tiếc em lại chẳng bít tin vụ 12/12 của Ladaza ...
Bác DigiCity tiện đây cho em hỏi hiện tại, 46-50" quét thực >=100Hz, có em nào Ngon Bổ Rẻ ạ?
Em 47LB631T không bít khi nào mới có hàng nữa!8-|
Em Tos 47L5450 thấy ae chê khoản Smart!
Cảm ơn bác!

quyenphong

Ðề: Re: Ðề: Những mẫu TV tiêu biểu trong tầm giá 10 triệu đồng tại Việt Nam

rẻ mà bác, có ông anh bảo để lại cho ông ấy 11.5t mà đang lăn tăn quá, kiếm con 42lb631t với con TVBox với giá đó dc không?

phoipha81

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Những mẫu TV tiêu biểu trong tầm giá 10 triệu đồng tại Việt Nam

rẻ mà bác, có ông anh bảo để lại cho ông ấy 11.5t mà đang lăn tăn quá, kiếm con 42lb631t với con TVBox với giá đó dc không?

Em 42LB631 tầm 10 củ! Mà em nó Sờ mát rùi bác tậu TVBox làm gì! Cố tí nữa cưới em 42LB650 có thêm 3D.

quyenphong

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Những mẫu TV tiêu biểu trong tầm giá 10 triệu đồng tại Việt Nam

Em 42LB631 tầm 10 củ! Mà em nó Sờ mát rùi bác tậu TVBox làm gì! Cố tí nữa cưới em 42LB650 có thêm 3D.

hi, chak ko để lại đâu, với nếu để lại vì e khoái xem dc flasplayer vì e hay xem TTTT game mà lên cần có TV box

thanhlonglong

Em LG 620 BT vs LG 561 BT so vs e Sony thì e nào tốt hơn các bác,e thích mua smart box chứ hem có ham hố mấy e smart TV này

Em LG 620 BT vs LG 561 BT so vs e Sony thì e nào tốt hơn các bác,e thích mua smart box chứ hem có ham hố mấy e smart TV này

nếu bạn ko có nhu cầu trực tiếp smart trên em nó thì cứ sony mà quất bác ạ

ndchieu22

Well-Known Member

Hi Bác!

cả 2 model này đều không còn hàng hiện tại còn model 42LB551 giá rất tốt bác nhé, bác nghiên cứ thêm em sony 40R350 hình ảnh cũng rất đẹp

bác có nhu cầu model nào thì alo em

cám ơn bác!

quyenphong

Cuối cùng thì cũng rước dc e 42w700b này về nhà với giá 10tr 60 k (cả vận chuyển, không lắp đặt) trên Lzd, nhưng đi làm xa, vợ ở nhà ko biết làm ntn để mở. hix, các bác cho e hỏi có cần cài đặt j không ạ, hay cứ thế mở thôi, có cần làm j ko ạ, nếu cần thì làm những j, ai chỉ cho e với, có video càng tốt, hướng dẫn cho vợ cái

Bên trên