Nơi Hội Tụ Những Người Dùng Box Dune HD TV-102

meocon

Well-Known Member
Ðề: Nơi Hội Tụ Những Người Dùng Box Dune HD TV-102

các bác đang dùng 102, có acc hdviet cho mình hỏi chút với, xem phim "Vút bay" (Up), mà thỉnh thoảng bị đứng hình, khoảng 15s sau, thì chạy tiếp, cơ mà cái đoạn trong 15s thì k có nữa.
bác nào thử xem hộ e phát, xem do phim hay do đầu HD với
thanks các bác

Bạn dùng mạng tốc độ như nào. Mình dùng cap quang 15Mb k bị giật còn 15s bị mất có thể do phim

A phải xem gói internet a đang xài là gói tốc độ nhiu ?
Thường ,, nếu chậm thì nó buff , xong rùi chạy tiếp

indiman

Member

Bạn dùng mạng tốc độ như nào. Mình dùng cap quang 15Mb k bị giật còn 15s bị mất có thể do phim

bác có acc hdviet thì thử phim đấy hộ e phát. thanks bác nhiều ah

---------- Post added 20-04-2015 at 19:25 ----------

A phải xem gói internet a đang xài là gói tốc độ nhiu ?
Thường ,, nếu chậm thì nó buff , xong rùi chạy tiếp

k phải bạn ah, ý mình là nó mất nguyên 1 đoạn ấy, dừng hình và sau đấy mất 1 đoạn

Dungkhcn

Các bạn vào Giải trí HD bây giờ cứ hiện quản cáo ủng hộ tiền để xây dựng phần mềm Giải trí HD. Dune 102 của các bạn có bị vậy không !/

meocon

Well-Known Member

Các bạn vào Giải trí HD bây giờ cứ hiện quản cáo ủng hộ tiền để xây dựng phần mềm Giải trí HD. Dune 102 của các bạn có bị vậy không !/

:) , DUNE nào xài giaitrihd cũng có cả

binhba0987

đồng ý với bác, trong app Giải trí HD bấm 2 lần stop là thoát ra ngoài, nếu bấm return thì chỉ ra danh mục chính.

haidangcam

Member

sắp thu phí hy vọng chất lượng ok hơn

Có thấy thu phí đâu bác, mới có tài trợ thôi, liveshow nhạc nào cũng HD, Bluray vậy thì server khủng, băng thông lớn mới chịu được, khoản đầu tư chắc chắn là không nhỏ.

Có thấy thu phí đâu bác, mới có tài trợ thôi, liveshow nhạc nào cũng HD, Bluray vậy thì server khủng, băng thông lớn mới chịu được, khoản đầu tư chắc chắn là không nhỏ.

Vâng. E nghe ngóng bên ae hội dune là vậy. Nhưng nếu thu phí cho chất lượng ok hơn e nghĩ cũng hợp lý mà giaitriHD là do Ân Nguyên phát triển phải k bác

meocon

Well-Known Member

Vâng. E nghe ngóng bên ae hội dune là vậy. Nhưng nếu thu phí cho chất lượng ok hơn e nghĩ cũng hợp lý mà giaitriHD là do Ân Nguyên phát triển phải k bác

Đúng bạn , AN phát triển , hiện đang kêu gọi tài trợ :)

nns

đang đứt cap AAG bác nhé, e cũng lag

Server HDViet chuyển ra nước ngoài chăng? Có thể do nghẽn mạng ngày lễ thôi bác, qua lễ là bình thường ấy mà. Hôm chủ nhật có banner thông báo chương trình x2 trên hdviet, các bác nạp để được x2 ngày sử dụng.

phithien

Well-Known Member

Server HDViet chuyển ra nước ngoài chăng? Có thể do nghẽn mạng ngày lễ thôi bác, qua lễ là bình thường ấy mà. Hôm chủ nhật có banner thông báo chương trình x2 trên hdviet, các bác nạp để được x2 ngày sử dụng.
Lúc 19-21h hôm qua 27/4 em xem phim Air Force One trên hdviet, nét căng mà. hdviet đặt server trong nước, chứ để ở nước ngoài trả tiền cho chết. nên cáp đứt nhưng em coi trên hdviet ko ảnh hưởng gì

quynhvnpt

Member

Xin phép bác chủ cho em ké phát.
E đang tính mua con dune hd tv mà còn đang phân vân mong các bác giúp với
nhu càu của em là xem fim hd online,xem thúy nga ,asia,vân sơn. xem ca nhạc nữa
đọc thông tin thấy dune có 2 sản phẩm em đang phân vân chưa biết chọn em nào là dune tv102 và dune tv301.xin các bác cho em lời khuyên lên mua em nào?mua ở cửa hàng nào (ở Hà Nội bán và bảo hành uy tín ạ)
em đang dùng net fiber của vnpt ạ
rất vui khi nhận được tư vấn của các bác ạ.thanks!

haidangcam

Member

đọc thông tin thấy dune có 2 sản phẩm em đang phân vân chưa biết chọn em nào là dune tv102 và dune tv301.xin các bác cho em lời khuyên lên mua em nào?mua ở cửa hàng nào (ở Hà Nội bán và bảo hành uy tín ạ)

Bây giờ không còn Dune tv301 nữa bác ơi, đầu HD Dune giờ chì còn Dune TV 102, 303D, Base 3d. Nếu xem 3D thì chọn 303D, còn online như bác vừa nêu thì chọn 102 là đủ

meocon

Well-Known Member

Bây giờ không còn Dune tv301 nữa bác ơi, đầu HD Dune giờ chì còn Dune TV 102, 303D, Base 3d. Nếu xem 3D thì chọn 303D, còn online như bác vừa nêu thì chọn 102 là đủ

Chính xác , ko có DUNE 301 , chọn 102 đi a , tặng vip code hdviet 1 năm , xem cho đã :)

Bên trên