Nơi Tổng Hợp & Cập Nhật VOL của Đầu Karaoke MusicCore

Ðề: Nơi Tổng Hợp & Cập Nhật VOL của Đầu Karaoke MusicCore

Cứ lên vol theo thứ tự, bìa ngoài của đĩa ghi số lượng bài hát của chính cái đĩa lên vol ấy thì hay hơn không bác nhỉ?

^.^ Giờ thì bác đã biết được MusicCore Vol.81 có trên 8.100 bài rồi đó, sau này bác cứ căn theo đó để tính số bài hát trên đĩa Midi Karaoke và hỗ trợ giải thích các thành viên khác hộ Cường với nha.
Thân!

Chào bác Cường,

Tôi ở Hà Nội thì muốn mua đĩa mới Vol 81 thì có thể mua ở đâu vậy? Tôi đã mua đầu Music core TS-7 tại Mediamart có đĩa Vol 54 đi kèm (Sách list bài hát là Vol 53) nhưng họ không có Vol mới hơn. Giá tiền bao nhiêu 1 đĩa vậy?
Bác giúp tôi nhé!!
Cám ơn bác

Chào bác Cường,

Tôi ở Hà Nội thì muốn mua đĩa mới Vol 81 thì có thể mua ở đâu vậy? Tôi đã mua đầu Music core TS-7 tại Mediamart có đĩa Vol 54 đi kèm (Sách list bài hát là Vol 53) nhưng họ không có Vol mới hơn. Giá tiền bao nhiêu 1 đĩa vậy?
Bác giúp tôi nhé!!
Cám ơn bác

Bác ghé lại siêu thị hoặc vui lòng gửi giúp Cường số điện thoại trong Inbox nhé, Cường sẽ gọi hỗ trợ trực tiếp cho bác.

Thân!

Đã có đĩa MusicCore VOl.84 rồi nha các bác, em cập nhật thông tin ở trang 1 rùi.

Thanks all,

gacon_vn

Active Member

Musicore cả năm ra đc 2 lần vol mới thôi, bác Cường đâu rồi ...

tiendinho

Có bạn nào tư vấn giúp mình được không? Mình đã có micro không dây BW882, loa công suất 500W, đầu karaoke Arirang AR36M, giờ mình muốn mua đầu karaoke music core T7 plus và Amply ACNOS SA1801F có được không, nếu amply đó không được thì dùng loại nào hợp với loa+ đầu karaoke + micro (giá tầm 2tr5-3tr). Thanks các bạn nhiều!

huynhngoc0608

Re: Ðề: Nơi Tổng Hợp & Cập Nhật VOL của Đầu Karaoke MusicCore

Bạn nen mua music core T8....còn Ampli thi múc con JAN 600A...

tungdesign

Active Member

bác cường có list nhạc English thì ib dùm mình nhé, cám ơn bác nhiều.

Bên trên