[Noob Review] Cảm nhận thực tế về 49UF670T

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: [Noob Review] Cảm nhận thực tế về Hotboy 49UF670T

Không liên quan nhưng có ông bạn nhờ hỏi giá em 4K 49UF670T này, các bác thương gia ở Hà Nội inbox cho em xin cái giá ngon nhất nhé, thanks!

Hi Bác!

em đã gửi giá inbox cho bác, bác có nhu cầu thì alo em theo chữ ký

thanks!

dminh2004

Member

Bác nào PM hộ giá em này và Sony 48 W700C nhé

dungtoandung

Well-Known Member

Em không quan tâm tới tần số bao nhiêu miễn xem đánh nhau hay đá bóng không bị vệt là được.
Mầu sắc thì đúng là mới mua về hơi bị hoảng, bình tĩnh chỉnh chọt theo ý mình lại quá OkE. Theo em không còn gì để bàn nữa. Muốn thông số đẹp hơn phải bỏ ra hơn 20 củ chỉ khi bắt được tiền của bộ đội mới dám chi. Nói thật với 49inch em xem 2 file 4k 20Hz và 60hz không phân biệt được.
Em đã thử file 4k đó phát qua 50 Sony full HD ( giá đắt gấp đôi vì có tí thông minh) và em này thì khác xa nhau đấy ợ. TV 4K hơn hẳn TV full HD nhé.

DigiCity Group

Well-Known Member

Em không quan tâm tới tần số bao nhiêu miễn xem đánh nhau hay đá bóng không bị vệt là được.
Mầu sắc thì đúng là mới mua về hơi bị hoảng, bình tĩnh chỉnh chọt theo ý mình lại quá OkE. Theo em không còn gì để bàn nữa. Muốn thông số đẹp hơn phải bỏ ra hơn 20 củ chỉ khi bắt được tiền của bộ đội mới dám chi. Nói thật với 49inch em xem 2 file 4k 20Hz và 60hz không phân biệt được.
Em đã thử file 4k đó phát qua 50 Sony full HD ( giá đắt gấp đôi vì có tí thông minh) và em này thì khác xa nhau đấy ợ. TV 4K hơn hẳn TV full HD nhé.

Model này nếu không yêu cầu khắt khe thì nó khá hợp lý với số tiền bỏ ra bác nhỉ, màn to lại thêm cái 4K.

matuan

Mình ở Thái Nguyên, các thương gia Inbox cho em giá với nhé, thank nhiều!

renhat

Well-Known Member

e cũng kết e này 4k ngon bổ rẻ!!!!!!!!!!!!

E này quá đẹp và giá cũng hợp lý :D

caothudeche

Moderator

Tiền nào của đấy. Thế này là ngon rồi.
Nhưng vẫn không hiểu tại sao mấy ông LG lo sợ cái gì mà cho con điều khiển xấu thế.
Nhìn như hàng Tàu.

Cái điều khiển có đáng là bao. Chả có nhẽ cứ phải mua hàng cao cấp mới có điều khiển đẹp.

Nhưng vẫn không hiểu tại sao mấy ông LG lo sợ cái gì mà cho con điều khiển xấu thế.
Nhìn như hàng Tàu

Cái điều khiển có đáng là bao. Chả có nhẽ cứ phải mua hàng cao cấp mới có điều khiển đẹp.

Con này nó không có Smart nên điều khiển chỉ vậy thôi bác ơi, ít chức năng thì điều khiển to đẹp mà làm gì ? Con remote bác đưa là cho các dòng TV có Smart rồi :D. Mà cần gì phải cao cấp, con 42LB582T của chị gái mình dòng bình dân mà còn có nữa là :D

Nhìn như hàng Tàu.

Khiển đẹp thì thích những phải bền nữa bác à, cái magic remote năm ngoái e thấy nhiều bác kêu hỏng.

DigiCity Group

Well-Known Member

Em cũng quan tâm giá 2 em này. Các thương gia PM em giá tốt với ạ.

Em đang phân vân giữa 2 em này, bác nào cho em lời khuyên với ạ

Hi bác, tuỳ theo nhu cầu sử dụng của bác ạ. Nếu bác cần smart thì chọn e Sony, còn bác có smart box hay là nhu cầu chỉ để xem phim thì chọn e LG nha bác.

nếu có nguồn 4k chuẩn thì e này có vẻ còn hơn cả dòng w800 của sony đấy ạ.

ndchieu22

Well-Known Member

Em cũng quan tâm giá 2 em này. Các thương gia PM em giá tốt với ạ.

Em đang phân vân giữa 2 em này, bác nào cho em lời khuyên với ạ

cái này chắc bác cân nhắc vì 2 con này 2 model khác nhau 1 đằng full HD internet tv, 1 đằng 4K không smart tv, neus bác thích đón đầu công nghệ thì chọn 4K giá rẻ

nguyen_nguyen

xem qua 1 loạt review chắc là em se làm em này rồi.......trải nghiệm thử 4k xem sao

kithuatso123

Active Member

Đẹp quá! Giá cũng đẹp luôn. Nhà mình đang dùng con smarttv, fullHD, 40" của LG đã 9tr rồi. Đây còn được 4k nữa mà 49". giá quá đẹp.

nguyen_nguyen

đã ra stdm nhìn thử em nó rùi.........đẹp lắm các bác ơi !!!!!!!!

Bên trên