Ở HÀ NỘI MUA TIVI LCD & PLASMA RẺ NHẤT Ở ĐÂU?

Ðề: Ở HÀ NỘI MUA TIVI LCD & PLASMA RẺ NHẤT Ở ĐÂU?

Hic bro đã biết giá của mấy chỗ đó trên trời rồi thì chắc cũng biết chỗ giá dưới đất chứ nhỉ? :D ko biết thì lấy đâu ra cái mà so sánh. Hải tàu hay mấy cửa hàng LHQ ở Hai Bà Trưng có thể mặc cả được nhưng tâm lý người mua vẫn cứ fang vào mấy cái siêu thị to to, chắc là để dễ bắt đền 8->.
Mình chả bao h ra 2 bà trưng mua đồ điện tử, theo mình vào STĐM đắt hơn tẹo nhưng hàng chuẩn (không bị hàng trưng báy, lái sang hãng khác...)
Kiểu dư lày: http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-phat-hinh/746419-canh-giac-khi-mua-tv-tai.html

renhat

Well-Known Member

Mình chả bao h ra 2 bà trưng mua đồ điện tử, theo mình vào STĐM đắt hơn tẹo nhưng hàng chuẩn (không bị hàng trưng báy, lái sang hãng khác...)
Kiểu dư lày: http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-phat-hinh/746419-canh-giac-khi-mua-tv-tai.html

e thì cứ chở đến tận nhà cho các bác kiểm tra ok thi tra tiền. đổi mới trong 7 ngày các bác nhé!

ndchieu22

Well-Known Member

ở siêu thị mới lắm hàng bầy mẫu bác nhé, còn bán hàng tại kho không có showroom bác yên tâm kiểm tra thỏa mái nếu hàng dùng rồi bác đuổi về

Di Oi Gi

ở siêu thị mới lắm hàng bầy mẫu bác nhé, còn bán hàng tại kho không có showroom bác yên tâm kiểm tra thỏa mái nếu hàng dùng rồi bác đuổi về

bác nói chuẩn, STĐM vừa trưng bày vừa bán cả hàng trưng bày khi hết hàng

renhat

Well-Known Member

bác nói chuẩn, STĐM vừa trưng bày vừa bán cả hàng trưng bày khi hết hàng

e thì cứ người thực việc thực . hàng e chở đến các bác kiểm tra thoải mãi ok thì lấy. chứ có nói hay cũng ko dc!

Di Oi Gi

mua của bác renhat là rẻ nhất chứ còn ở đâu nữa

levannam1989

Mình đang quan tâm 2 mẫu đó là TIVI LED Panasonic TH-L39EV6V và TIVI LED Panasonic TH-L39EM6V để gần tết lĩnh tiền thưởng sẽ mua.các bác ibox e giá tốt nhé.hi vọng sẽ mua được từ các bác.Thanks.

chikaki

Hi các bác!!!

E đang phân vân mua con LG 42LN5110 hoặc SS 40F5000, bác nào xem giá rổ và chế độ hậu mãi tốt thì báo em câu với

Thanks!!!

dunghtic

Ðề: Re: Ở HÀ NỘI MUA TIVI LCD & PLASMA RẺ NHẤT Ở ĐÂU?

Hi các bác!!!

E đang phân vân mua con LG 42LN5110 hoặc SS 40F5000, bác nào xem giá rổ và chế độ hậu mãi tốt thì báo em câu với

Thanks!!!

Nếu máu hai em đó thì Bác làm con sony 40r452a đi, thiết kế đẹp hơn SS dòng đó, nhìn tinh xảo hơn.

Re: Ðề: Ở HÀ NỘI MUA TIVI LCD & PLASMA RẺ NHẤT Ở ĐÂU?

e thấy mẫu 50" hết cách đây 2 tuần rồi. Bác nên chuyển sang 47LA6910 thôi

hung88

Model Sony 32W674A có bác nào biết chỗ nào giá tốt không ah?

dcd

Member

bác Mạnh Huy inbox dùm em giá tốt của Samsung 64f8500 nhe. Tks

luudancay

Các bác báo giá tốt cho em con SONY 40R452A với nhé !

albatron

Member

Ở HN còn chỗ nào bán dòng plasma VT của pana k nhỉ?

poopler

Re: Ðề: Ở HÀ NỘI MUA TIVI LCD & PLASMA RẺ NHẤT Ở ĐÂU?

Có bác nào con hàng 47LA6200 ko vậy?

Bên trên