OFF Chụp Ảnh Cưới Em Gái Cọp!!

ngocthanh8106

Mưa rơi tí tách, hic hic.....
Nhưng có bác Vịt thay ca bác Duongbaba

Hôm nay vui quá!!

dh201hy

Well-Known Member
@ Cọp. thời tiết hơi mưa nhỏ lại đẹp mà. Cô dâu ko bị mệt và nhăn nhó vì nắng.
Lão Hô cắt tóc ăn mặc trông đẹp "gái" gớm :))

ngocthanh8106

Kết thúc buổi chụp thì mặt trời mới ló dạng, chắc vì e thẹn cô dâu quá xinh
Cảm ơn các bác nhiếp ảnh, buổi chụp thành công, thắng lợi!!

ngocthanh8106

Cô dâu đẹp quá! Đề nghị Cọp mặc xoa-rê chụp vài kiểu đi ( không chừng còn đẹp hơn :D).
Biết có kudzung đi nên mình ở nhà cho yên chuyện! 8-X
Tạnh mưa rồi! Ông trời cũng biết điều gớm!

Cọp thì các bác nhiếp ảnh nhà mềnh chê, hôm nào em may áo, anh chụp cho e nha!!

duongbaba

Active Member
Hồi hộp quá, không biết bọn lab nó có nhúng nhầm cuộn phim của mình vào nước cống nữa không đây...

minhtuantkh

Kết thúc buổi chụp thì mặt trời mới ló dạng, chắc vì e thẹn cô dâu quá xinh
Cảm ơn các bác nhiếp ảnh, buổi chụp thành công, thắng lợi!!
Tốt rồi, chúc mừng mọi người! Làm ơn tạm ứng cái hình nào chụp ở nhà thờ đi, mình rất thích coi hình cưới ở nhà thờ. Đẹp và thiêng liêng!

Cọp thì các bác nhiếp ảnh nhà mềnh chê, hôm nào em may áo, anh chụp cho e nha!!
Lẽ ra chỉ nên PM thì em lại bô bô ra đây, giờ cho kẹo anh cũng không dám gật :D

P/s: tối nay nhậu ăn mừng ở đâu vậy?

Hải Đăng

Cô dâu đẹp quá! Đề nghị Cọp mặc xoa-rê chụp vài kiểu đi ( không chừng còn đẹp hơn :D).
Biết có kudzung đi nên mình ở nhà cho yên chuyện! 8-X
Tạnh mưa rồi! Ông trời cũng biết điều gớm!
:-O:-@%-(^:)^ Mún ăn thì gắp bỏ cho người, câu này các cụ nói tổ có sai bao giờ mà :-w
P/S: Báo cáo em đã về tới nhà, hôm nay đi theo làm mấy việc lặt vặt vs học kinh nghiệm các bác chọn thế đứng ngồi, mỉm cười, ôm tay của mẫu. Cứ đi thế này học kinh nghiệm về để đó ngâm cứu, sau này mình sẽ lên tay \:D/

hellomoto

Active Member
La cho to, về chưa đến nhà đã tắ t máy hả ku dũng kia, hic ra bến xe trễ, xe ngon chạy về mất rồi, còn lại xe cùi, thôi đi ngủ đây

Ðề: OFF Chụp Ảnh Cưới Em Gái Cọp!!

Em cảm ơn các anh nhiều lắm ạ!! Buổi chụp của mình thành công rực rỡ.
Cảm ơn các anh đã nhín thời gian quý báo của Đêm Trung Thu, mà giúp cho vợ chồng của em!! Tuy mệt nhưng vui và hạnh phúc lắm ạ!! Giờ em phải đi học Giáo Ly, nên ko chat dc j.
Em nhờ chị Cọp cảm ơn các anh nhiếp ảnh nói chung, Duongbaba, Hellomoto, Vịt Bầu, Tieuthieugia, Tommy, Dhmobile, Binhbom, IVan, Hải Đăng...nói riêng rất là nhiều! Trung Thu vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình ạ!! Cũng kẹt Trung Thu nên các anh phải về nhà, nên tụi em hẹn gặp và các anh ngày gần nhất để nói lời cảm ơn sau nhé!!( ngày các anh cho em xem mẫu in album ạ!!!)

ngocthanh8106

Sức cọp ko khỏe bằng bé Thảo, nó đi học Giáo Lý rồi, còn em đi chết đây, em ẩm cái lưng xi cà que của em!!!

ngocthanh8106

Tốt rồi, chúc mừng mọi người! Làm ơn tạm ứng cái hình nào chụp ở nhà thờ đi, mình rất thích coi hình cưới ở nhà thờ. Đẹp và thiêng liêng!

Lẽ ra chỉ nên PM thì em lại bô bô ra đây, giờ cho kẹo anh cũng không dám gật :D

P/s: tối nay nhậu ăn mừng ở đâu vậy?

Trung Thu các bác ấy dzia dzoi dzo, cô dâu chú rể đi học giáo ly, con cọp què, nằm nhà đọc Conan 75, anh ạ!! Ăn mừng sau trung thu, có lẽ ngày off trả album+ Duongbaba rửa xe, bác Hô và Dhmobile mừng đầy tháng, công chúa và hoàng tử ạ!!!

ngocthanh8106

@minhtuantkh: hình cưới album chỉ chụp ở sân, còn ảnh trong nhà thờ chỉ chụp dc duy nhất 1 lần, ở Bí Tích Hôn Phối( còn gọi là Hôn Lễ) mới trao nhẫn cưới, tuyên thề trọn đời gắn bó có nhau: sẽ chụp vào ngày 29/12/12! Em sẽ up cho anh xem sau ạ!!
Bi chờ quánh 7 búa e cũng ko có hình

Bên trên