Offline Chúc Mừng HD Việt Nam Tròn 3 Tuổi (01/07/2008 - 01/07/2011)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vnthq

Member
Ðề: Offline Chúc Mừng HD Việt Nam Tròn 3 Tuổi (01/07/2008 - 01/07/2011)

Chủ yếu là anh thương si. Người như si chỉ đáng giá bằng một nửa phí ăn chơi thì bèo quá

Mình đọc xong cái chuỗi body và lens của dangnhuquynh thấy toàn FFL ngã ngửa, đăng kí HD member off xong ngã tí gãy chân, may vẫn chưa sao, bái phục, bái phục.

kiukiu

Well-Known Member

Mình đọc xong cái chuỗi body và lens của dangnhuquynh thấy toàn FFL ngã ngửa, đăng kí HD member off xong ngã tí gãy chân, may vẫn chưa sao, bái phục, bái phục.

E cũng phục bác, ngã lên ngã xuống như thế mà vẫn nâu xi nghê, đúng là có võ có khác :))
p/s : bác cũng dân chơi ảnh à ;;)

dangnhuquynh

có gì đâu mà bác. Hôm nào anh em làm vụ cafe anh nhé. anh sang box nhiếp ảnh của Hà Nội. Anh em vui lắm anh ạ

vnthq

Member

Sẽ cố gắng dụ dỗ nhưng sợ nhiều anh quá ...hem ai dám đi =))

Đừng rủ các bạn gái của e đi Linh àh, quy luật rất rõ ràng, 1 bông hoa hồng thì thật tuyệt chứ 1 bó hoa hồng, các bác có thấy bông nào đẹp nhất không, cứ 1 mình đi cho lành, hehe

vnthq

Member

Mọi người cho ý kiến băng rôn nhé (Chưa hoàn chỉnh)

Chẳng biết bác in ấn xong chưa nhưng mem tôi cứ góp hóng hớt chút,

- Nền HD của mình màu xanh đẹp thế mà sao lại làm đỏ với trắng.
- Thêm nữa, tại địa điểm tổ chức phối màu gì cho căn phòng đó, kết hợp với cả ánh sáng ở đó nữa để thật nổi bật bác kiểm tra chưa.

Tks

dangnhuquynh

Đừng rủ các bạn gái của e đi Linh àh, quy luật rất rõ ràng, 1 bông hoa hồng thì thật tuyệt chứ 1 bó hoa hồng, các bác có thấy bông nào đẹp nhất không, cứ 1 mình đi cho lành, hehe

dưng mà nó khổ lắm bác ạ. Một mình Linh mà có khoảng 20 cặp mắt hau háu của các nhiếp ảnh gia. sợ em ấy chết khiếp. rủ nhiều cho nó phân tán bớt sự tập trung bác ạ

tusontay

Huyền Thoại

dưng mà nó khổ lắm bác ạ. Một mình Linh mà có khoảng 20 cặp mắt hau háu của các nhiếp ảnh gia. sợ em ấy chết khiếp. rủ nhiều cho nó phân tán bớt sự tập trung bác ạ
Lão Quỳnh chụp em Linh nhiều nhiều tý nhá! :)) Rùi send cho em!

hunggz

Ngoài hà nội mình có tiết mục đoán thời tiết trúng thưởng giống sì gòn ko nhỉ :))

vnthq

Member

E cũng phục bác, ngã lên ngã xuống như thế mà vẫn nâu xi nghê, đúng là có võ có khác :))
p/s : bác cũng dân chơi ảnh à ;;)

Vâng, mình cũng đam mê môn nghệ thuật đó bác ạh, cũng nick vậy bên vnphoto và xomnhiepanh.

vnthq

Member

có gì đâu mà bác. Hôm nào anh em làm vụ cafe anh nhé. anh sang box nhiếp ảnh của Hà Nội. Anh em vui lắm anh ạ

Đa tạ bác dangnhuquynh, cho tôi đăng kí 1 suất của anh em xom anh HD bác nhé.

40D + sigma 50mm f/1.4, hiện tại là vậy, hi hi.

dangnhuquynh

Vâng, mình cũng đam mê môn nghệ thuật đó bác ạh, cũng nick vậy bên vnphoto và xom.

Thế thì bác chắc lâu năm trong nghề rồi. Hôm nào anh em gặp mặt làm chầu cafe học hỏi kinh nghiệm bác nhé
Bác sang bên này anh em nói chuyện cho nó đúng khu vực.
http://www.hdvietnam.com/diendan/53-ha-noi/82120-clb-nhiep-anh-hd-ha-noi-anh-offline-lan-ii-box-nhiep-anh-hd-ha-noi-trang-219-a-228.html#post1751489
p/s: Chiếc áo không làm nên thầy tu. thiết bị đơn giản không có nghĩa ảnh của người chụp là đơn giản. Cao thủ thường dùng thiết bị bình thường chụp ảnh đẹp bác ạ

kiukiu

Well-Known Member

Vâng, mình cũng đam mê môn nghệ thuật đó bác ạh, cũng nick vậy bên vnphoto và xom.

E cũng nik này nhưng .... thú thật chỉ vào đọc các sư phụ như Haphoto thôi :D, à, cả khu xóm chợ nữa =))
Chơi bên HDVN không đông bằng nhưng ấm cúng lắm, nhẹ nhàng, đậm chất amateur và đam mê thôi ^^, 2 miền nam bắc cứ hở ra là lại gặp nhau bù khú :D

p/s : qua topic nhiếp ảnh HDHN nói chuyện bác nhé, ở đây sai chỗ Mốc vào phèng phát thì e lại tốn cafe xin xỏ =))

vnthq

Member

Bác tài trợ phần thưởng đi, để anh chị em đoán! =))

Theo tin thời tiết dự báo chính xác đêm nay và sáng mai có bão, bão xin ấy nhé, nên đến ngày 1/7 nước đâu ma mưa nữa, có chăng là bật beer của anh em thành mưa thoai, hehe.

Sì gùn mùa này là mùa mưa mà, đoán 90% lại....................mưa

vnthq

Member

Thế thì bác chắc lâu năm trong nghề rồi. Hôm nào anh em gặp mặt làm chầu cafe học hỏi kinh nghiệm bác nhé

Không dám, không dám, hi hi.
Slogan của tui bên đó là.

KHÔNG TÀI GIỎI MÀ CHỈ GIỎI HỌC HỎI

vnthq

Member

E cũng nik này nhưng .... thú thật chỉ vào đọc các sư phụ như Haphoto thôi :D, à, cả khu xóm chợ nữa =))
Chơi bên HDVN không đông bằng nhưng ấm cúng lắm, nhẹ nhàng, đậm chất amateur và đam mê thôi ^^, 2 miền nam bắc cứ hở ra là lại gặp nhau bù khú :D

p/s : qua topic nhiếp ảnh HDHN nói chuyện bác nhé, ở đây sai chỗ Mốc vào phèng phát thì e lại tốn cafe xin xỏ =))

Ôi, được thế thì quá xá là vui, bác hafoto có 20 bài PS, up 13 bài, còn 7 bài thì mời các bạn đến lớp, ai cũng biết hết áh. nhưng diễn đàn nào cũng vui hết, với mình, học hỏi được nhiều anh em bác ợh

linhnguyen5187

Híc! quả này chị Nhok không được độc quyền làm người mẫu ảnh cho các phó nhòm nữa rồi!:D
@ bác xờping ......: gần đến ngày duyệt thì bác cho em xin cái SMS nhé! Dạo này hay loăng quăng nên sợ quên! hề hề!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên