Offline - Đi chơi xa bà con ơi !

HHN

Active Member
Ðề: Offline - Đi chơi xa bà con ơi !

Nếu sang tuần thì em có thể tham gia được :D

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

em thấy thời tiết có vẻ không ổn, vẫn mưa suốt

có lẽ sally + anh bàn chải nên chốt lại sang tuần tới nắng ráo hãy đi

Theo ý kiến của số đông anh em, cộng với thời tiết quá tệ chúng ta sẽ hoãn lại chuyến đi Cát Hải. Ngày mai, CN 29/8 anh em sẽ vẫn offline tại Space 53 Lạch Tray.

please_helpme

Active Member

Theo ý kiến của số đông anh em, cộng với thời tiết quá tệ chúng ta sẽ hoãn lại chuyến đi Cát Hải. Ngày mai, CN 29/8 anh em sẽ vẫn offline tại Space 53 Lạch Tray.

...khi đi các Bác nhớ đem theo ví tiền đóng Quỹ!!!
thông cáo này thay cho SMS
bác nào hổng đi thì Thư Ký tới tận nhà thu + thêm phí xăng xe >9 lần Quỹ​

saslynguyen

Member

Có lẽ chủ nhật tuần sau thời tiết sẽ đẹp thuận tiện hơn cho anh em. Chứ tình trạng thời tiết như thế này thì sợ rằng khi anh em ra đầm câu cá lại chuyển sang món " Vồ ếch " thì cũng khổ, lúc đó thay vì câu cá chúng ta lại phải chuyển sang "Câu người" hoặc tập luyện môn cứu hộ dưới hồ thì cũng chết

phucbeo

Sáng nay mình vừa đi qua đoạn đường này rồi, tắc rất dài và rất lâu từ ngã 3 cuối đường bao, tiếc quá vẫn chưa thấy có các dịch vụ phục vụ tắc đường ( như bán bỉm chẳng hạn ).
Lão Sơn có con xe máy địa hình nên ra tuyến này offroad mới phải.
Còn đoạn từ bến phà đến Cát Hải thì đường tốt, rộng mênh mông.
Kể mà nhà Sally ở Cát Bà thì ok quá.

saslynguyen

Member

Sáng nay mình vừa đi qua đoạn đường này rồi, tắc rất dài và rất lâu từ ngã 3 cuối đường bao, tiếc quá vẫn chưa thấy có các dịch vụ phục vụ tắc đường ( như bán bỉm chẳng hạn ).
Lão Sơn có con xe máy địa hình nên ra tuyến này offroad mới phải.
Còn đoạn từ bến phà đến Cát Hải thì đường tốt, rộng mênh mông.
Kể mà nhà Sally ở Cát Bà thì ok quá.
Em thì mê phim hoặc truyện có đàn ông làm diễn viên chính, chứ không thích phụ nữ làm nhân vật chính vì vậy em không chọn cát BÀ làm nơi an cư lạc nghiệp.Mong anh em hết sức thông cảm.hihihi

saslynguyen

Member

Vì chủ nhật 05/9 là ngày tất cả các con, em ,cháu, chắt, chút, chít...của chúng ta phải lên đường nhập môn lễ khai giảng và em phải có mặt như một chiến sĩ cảnh vệ để hướng dẫn các em, các cháu làm lễ nhập môn nên viết chút tin nhắn này xin được cáo lỗi với anh em cuối tuần không thể đưa các bác về thăm nơi "chôn nhau cắt rốn" của em được, xin chuyển sang chủ nhật tuần kế tiếp. Vậy mong các bác mở lượng hải hà mà lượng thứ cho sự khuất tất của em.
Kính bút!!!
(Các bác thấy em viết văn giống phong cách cụ PBC không---HIHIHI)

HHN

Active Member

OK Cn này em cũng phải đưa con đi khải giảng ạ :D

please_helpme

Active Member

Vì chủ nhật 05/9 là ngày tất cả các con, em ,cháu, chắt, chút, chít...của chúng ta phải lên đường nhập môn lễ khai giảng và em phải có mặt như một chiến sĩ cảnh vệ để hướng dẫn các em, các cháu làm lễ nhập môn nên viết chút tin nhắn này xin được cáo lỗi với anh em cuối tuần không thể đưa các bác về thăm nơi "chôn nhau cắt rốn" của em được, xin chuyển sang chủ nhật tuần kế tiếp. Vậy mong các bác mở lượng hải hà mà lượng thứ cho sự khuất tất của em.
Kính bút!!!
(Các bác thấy em viết văn giống phong cách cụ PBC không---HIHIHI)

bác này làm Em STOP với bồ roài!!!
làm sao bây giừ đây.
ở nhà xem HD hả?

OK Cn này em cũng phải đưa con đi khải giảng ạ :D

nói tóm lại 2 bác đưa Em 5 loét
rồi EM bỏ qua mọi chiện!

calcifer

Active Member

ủa em còn thiếu help_me tiền vé hôm nọ nhá

lúc nào gặp em gửi + quỹ luôn, hehe

saslynguyen

Member

bác này làm Em STOP với bồ roài!!!
làm sao bây giừ đây.
ở nhà xem HD hả?

nói tóm lại 2 bác đưa Em 5 loét
rồi EM bỏ qua mọi chiện!

Sao lại có ngưởi có thể có dã tâm với anh em thế nhỉ? mai này mà có con gửi vô trường em học chắc là em sẽ chém đẹp vụ này, lợi dụng lúc người khác khó khăn lại định kiếm lời hả

saslynguyen

Member

tình hình cuối tuần này thế nào hả anh Tài? Ông cụ Hiếp dâm đâu rồi, anh có acc RS không? Dowload giúp em mấy thằng Dolby - The Sound Of High Definition với. Tìm mãi trên mạng mà không ai leech sang MF, 1280,MS gì cả, toàn bọn trả phí thì chịu chết

saslynguyen

Member

Không biết dự kiến cuối tuần của anh em thế nào? Lời mời của em vẫn giữ nguyên giá trị. Anh em bàn bạc xem nếu có thể thì chúng ta nên thống nhất về thời gian và địa điểm để cùng nhau đi. Việc tiền tuyến và xung phong này em xin nhường anh Tài, anh Hùng..., còn việc hậu phương, hậu cần thì em xin bố trí......anh em nào nhất trí thì cho xin chữ ký
~O):-/=P~

calcifer

Active Member

em đau răng cả tuần nay, chắc điều trị đến hết tuần tới

nếu tuần này tổ chức em xin phép vắng mặt ạ

saslynguyen

Member

Cuối tuần này không biết anh em có rảnh không? Nhờ anh Tài bố trí giúp

Bên trên