Offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn thắm tình đoàn kết 28-29/07/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HDSaiGon

Super Moderators
Ðề: Offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn thắm tình đoàn kết 28-29/07/2012

Bác nào phụ trách viết An Giang ký sự cho Anh em mở mang con mét nhé

delldell

Well-Known Member
Ðề: Offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn thắm tình đoàn kết 28-29/07/2012

Mình mới xem được những hình ảnh đầu tiên của đoàn đi Long Xuyên qua Skype. Tất cả có mặt đầy đủ theo danh sách. Hiện cả đoàn đang nghỉ giải lao đâu đó để thống nhất lịch trình đi.(Nghe cải nhau như mổ bò). Tất cả đều mặc áo HD.

delldell

Well-Known Member

Anh và chú Bình đang làm demo để ngày mai off tường thuật trực tiếp "cầu truyền hình" giữa SG vs AG

Roland

Well-Known Member
Hình như là chỗ Khu du lịch hồ Ông Thoại không có wifi thì phải. :|

minhtuantkh

Hình như là chỗ Khu du lịch hồ Ông Thoại không có wifi thì phải. :|

Chắc thế nào cũng có cụ mang usb 3G, wifi ở KS có vấn đề không xài được Đức ơi, đêm qua đã báo lễ Tân rồi mà sáng nay vẫn không được.
Sáng nay đi Cần Thơ giờ đang về lại LX, khi nào ra đón đoàn ghé KS đi cùng nhé. Xe mình có còi hụ :D

delldell

Well-Known Member

Đức thử điện hỏi xem, nếu không có wifi mà có mạng cố định thì em xem dưới đó anh em nào có router thì mang theo kết nối vào. Em cố xếp đặt vụ này xem, vì những AE không đi được cũng nôn lắm. (Kẹt lắm thì dùng USB 3G)

Roland

Well-Known Member
Em mới gé lúc 1h25 hỏi đặt thêm 1 phòng 2 cho bác thangkho. Có hỏi vụ wifi thì cô tiếp tân nói là sáng nay mới sửa & ráp thêm 1 cục router nữa, chắc h được rồi, vì khi nãy em gé qua đặt phòng xg vội đi học nữa.

lyhoang10

Well-Known Member

Mình mới xem được những hình ảnh đầu tiên của đoàn đi Long Xuyên qua Skype. Tất cả có mặt đầy đủ theo danh sách. Hiện cả đoàn đang nghỉ giải lao đâu đó để thống nhất lịch trình đi.(Nghe cải nhau như mổ bò). Tất cả đều mặc áo HD.

Coi skype ở chổ nào vậy bác Dân..?

delldell

Well-Known Member

Skype là cuộc thoại video trực tiếp giữa 2 thiết bị qua PM Skype, nên xem xong thì thôi chứ biết đâu mà chỉ chổ nào? Ngày mai 9h sẽ trực tiếp 2 đầu SG - LX tại NH KP.

0joro0

Huyền Thoại
Làm vài tấm tường thuật trực tiếp cho AE đang ở SG thèm chảy nước =P~ đi mấy anh. :))

lyhoang10

Well-Known Member

Skype là cuộc thoại video trực tiếp giữa 2 thiết bị qua PM Skype, nên xem xong thì thôi chứ biết đâu mà chỉ chổ nào? Ngày mai 9h sẽ trực tiếp 2 đầu SG - LX tại NH KP.

ý em là nick skype ,.bác cho em với :D

tonytruong

Super Moderators
Sao đến giờ này vẫn chưa thấy động tĩnh gì nhỉ :)) mấy bác này bí hiểm thật :)) =))

minhtuantkh

Đoàn đang chờ xếp hàng lên phà qua LX, mình cùng Đức và Phú đang uống cafe ở gần bờ phà bên này đón đoàn. Đang mưa, hy vọng sẽ có một over night :D

P/s: qua phà rẽ trái về LX khoảng 500m mình đang ở cafe "mái lá". Xe acura đen 52u - 7151 nhé

lephigau

Active Member
Ðề: Re: Offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn thắm tình đoàn kết 28-29/07/2012

Đoàn đang chờ xếp hàng lên phà qua LX, mình cùng Đức và Phú đang uống cafe ở gần bờ phà bên này đón đoàn. Đang mưa, hy vọng sẽ có một over night :D

P/s: qua phà rẽ trái về LX khoảng 500m mình đang ở cafe "mái lá". Xe acura đen 52u - 7151 nhé

lên hình đi anh Tuấn >.< cho tụi em đú theo với :D.

tonytruong

Super Moderators
Trời mưa các bác chạy xe cẩn thận nhé,Chúc vui trọn vẹn,khi đến nơi an toàn các bác cập nhật hình ảnh về cho AE ngắm với :))

longdnl

Well-Known Member

Chuyện vui đê.. ê...ê!

Có 1 đoàn xe khách Sài Gòn du lịch dã ngoại đi vào TP Long Xuyên.

- Bình, nhìn xem chúng ta đang ở đâu? Trưởng đoàn Chip hỏi

Bình giở Samsung Galaxy Tab xem hướng dẫn du lịch An Giang và đáp:

- Chúng ta đang ở trang 37.

- Ok! - Trưởng đoàn đáp - Chúng ta đi tiếp nhé, để ngày mai kịp đến trang 50.

=))=))=))

0joro0

Huyền Thoại
Thiệt tình ALong kể chuyện chả ăn nhậu được gì với nhau cả. :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên